Ducati và AMG hợp tác trên Diavel AMG Special Edition

Didu
6/9/2011 10:16Phản hồi: 129
Ducati và AMG hợp tác trên Diavel AMG Special Edition

Ducati và nhà chuyên độ xe cho [TAG]Mercedes-Benz [/TAG]mang tên [TAG]AMG [/TAG]vừa qua đã tiết lộ về sản phẩm hợp tác mới nhất giữa hai bên mang tên Diavel AMG Special Edition. Được phát triển dựa trên mẫu xe Diavel Carbon, phiên bản đặc biệt có sự tham gia của AMG này có toàn thân được phủ lớp sơn đen mờ, tạo sự sang trọng và hầm hố cho xe.

Diavel AMG Special Edition có một số thay đổi về các bộ phận cũng như khối động cơ 1198 phân khối. Có thể thấy bộ vành nguyên bản trên Diavel Carbon đã được thay bằng vành 5 chấu do AMG thiết kế, phần tản nhiệt làm từ [TAG]sợi carbon[/TAG] và hoàn thiện với nhôm cao cấp, ống xả AMG thể thao hơn, yên xe được bọc da Alcantara... Không những thế, khối động cơ với dung tích 1198cc Desmodromic cũng được các kỹ sư AMG "độ" lại, mỗi động cơ sau đó sẽ được khắc tên kỹ sư chế tác, đúng với truyền thống của AMG. Phiên bản đặc biệt này cũng được đánh số trên bình xăng.

[TAG]Ducati [/TAG]cho biết Diavel AMG Special Edition sẽ được trưng bày tại triển lãm xe hơi Frankfurt lần thứ 64 từ 15 tới 25 tháng 9 tới. Xe sẽ được bán ra vào đầu năm 2012 cùng với bộ áo jacket và mũ bảo hiểm phiên bản đặc biệt.

Nguồn: Autoblog
129 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hiepsidau
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đẹp quá!
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
ực ực
đẹp quá

Sent from my iPhone using Tinh tế
ko đủ sức dắt nó =))
huyhuy811
ĐẠI BÀNG
13 năm
;) thien shitttt
nhìn giống con chuột cống 😃
em nhìn thấy giống con chuột chũi hơn bác ạ =))
Con chiến mã
pó tay. Đã có CORSE còn thêm AMG nữa! DU hay thật....
ba tau
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hehehehe! Dân chơi Đà Nẵng sẽ về 1 em....! TP này Vốn mê DUCATI mà........!:hot:
ĐN 3 em rồi mà 😆
mún về 1 em AMG nữa à
Piggy_s2
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn ảo ko chịu đc @@ con này mà đi ở hà nội chắc trùm luôn 😁
trời ơi nhìn con xe kìa @@. nước dãi chảy đến rún
Có đc cho cũng đem đi bán hoặc cẩu về nhà rồi tối trải chiếu nằm chung chứ thứ này em chống chân không tới...Bây giờ chỉ hăm he xe chân ga thôi, chứ 2 bánh thì xe nào cũng vậy. Phân nhỏ thì hổng thích phân to thì không biết dắt. Thua...
xuanduy1203
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ước gì có 1 em!
Mơ ước 1 trong 2: DUCATI Diavel hoặc Harley Davidson V-Rod ... Híc
Cũng gần sở thích rồi..mình kết Nightrod hơn.
Xe đẹp quá ....!
Trông rất hầm hố...........chiếc này về VN chắc chạy HN-HCM 24h :p
Hôm nọ gặp một em màu xanh dương khá đẹp mà không biết của hãng nào. Nhìn na ná như thế này. Xe này chạy ở VN là dính án tốc độ ngay, sao đi HN - Tp HCM 24h được chứ! He he! Ngồi em này sáng sáng đi uống coffe thì vui nhỉ!
pjtt
ĐẠI BÀNG
13 năm
em này chắc cũng hơn 30.000$............
chơi môtô sướng, êm, chạy nhẹ , đi đừong xa thoải mái. động cơ 2 máy - 4 máy mạnh mẽ
nhưng mà hao xăng, nặng. mau cũ , mau mất giá , linh kiện thay thế cực kỳ khó tìm
hjx, để dành tiền...để dành tiền...để dành tiền....để dành hoài lun cũng ko đủ mua.....
đẹp quớ :hot:nó ngã 1 phát chắc đè bẹp quá nhìn toàn kim loại
hôm qua vừa thấy em này đỗ xe ngay cạnh nhà mình..em này ở VN khoảng hơn 50k ..bô nghe trầm đục...em này phần bình xăng hơi dài ..nên người VN đi xe này hơi khổ
Cứ cup 50 cho lành! Rẻ, đẹp 😃, nhẹ,...
phê lòi.....
Chừng nào mới đủ tiền mua đây. Đủ tiền không biết có nên mua ko nhỉ ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019