Bàn chải điện Sonic Whitening

Đuma chơi xấu thế
autumnlove
25 ngàyBình luận: 32
Đuma chơi xấu thế
Đuma chơi xấu thế
Moá nó
Biết làm sao được. Dân mình về phần này yếu mà
cũng như Phở bị đăng ký ở Anh thì phải. trách mình thiếu chuyên nghiệp thôi. đã ra thị trường thế giới phải đề phòng bọn này
@abbvvhh Ok
Mỹ nó đăng ký chỗ nào đâu? Mấy bố nhà ta in bao bì nhập vào Mỹ thì có ...toàn là thuyết âm mưu chụp mũ thiên hạ....
May mà chưa in chữ Thái, chữ Tàu vào để các thánh chửi một lượt mới vui ... vãi..,
@autumnlove Bạn giải thích cách làm của họ xem?
@TsanHoang Giải thích gì b ơi. Đổi tên gạo là xong st1975 vn1975 là xong. Gạo thì vẫn chỉ có ông ấy làm ra mà thôi
Xàm, suy diễn kiểu hai lúa, dẫn chứng sản phẩm nào đổi tên di ?bạn tưởng đăng ký 1 sản phẩm dễ dàng như ở Việt Nam! À
Thử nhìn cái hình này rồi nghi gi?
@TsanHoang Ngồi search rồi cào phím à =)))
đọc mà thấy tức bọn Mẽo. và tức cho sự thờ ơ của nước nhà. và cái sự thiếu chuyên nghiệp của doanh nghiệp Việt Nam
@Coca Escanor Có gì mà tức. Giống lúa thì ai mua chẳng được, nó mua về nó trồng xong nó bán, nó đăng ký nhãn hiệu khi bán. Đó là chuyện bình thường. Mình có giống trước mà ko đăng ký thì chịu ko được xuất sang đó, thế thôi.
@Coca Escanor Đây là do người Việt bên mỹ chơi bẩn. Bọn cali đu càng chứ ai!
@hoangsytai Có vài cá nhân người việt bên mỹ chơi xấu thôi đương nhiên ko chửi gì nó
@autumnlove Chịu. Đều cơ bản làm gì thì làm phải đăng ký nhãn hiệu trước chứ ko là tiền mất tật mang
thương trường như chiến trường chơi k lạy thì chết khỏi chữi nhau mệt
@nefertem Do vài người Việt bên mỹ khôn lỏi b ơi!
Đây là làm ăn kinh tế, xấu đẹp gì
Quái! Các bác thích
Nhậm máu phun nguòi nhỉ. Hàng hoá Việt Nam! Xuất khẩu chẳng lẽ chi ghi bằng tiếng việt chỉ để bán cho người Việt à,
Mà ghi tiếng anh thì lại la toáng lên là lấy sản phẩm vn đăng ký cho mình... có dịp nên ra nước ngoài để thông não một chút...
Còn không thì hỏi các Mod ( cu hiep , duy luan .. ) từng ra vào như đi chợ xem sản phẩm Việt Nam! Ở nước ngoài nó đóng gói ra sao chứ cứ ngồi chém gió kiểu yêu nước quá đà thì quá tệ ...hỏi dẫn chứng thì không biết từ đâu chỉ trả lời vớ vẩn ... chán
@TsanHoang Dẫn chứng tùe vnexpress đấy b. Nếu b ko tin từ báo chính thống thì chúng ta dừng ở đây. Còn mình chưa nói gì động chạm đến bạn cả. Bạn đc đi ra ngoài nhưng theo mình vẫn chỉ ở cái tầm bình thường nhé! Ok?
@autumnlove Nhiều nhà báo cũng nghĩ như bạn nên viết bừa để kích động chủ nghĩa dân tộc , cả đời ở trong nc chém gió viết theo định hướng thôi..
Tôi ở cách bạn 1/2 ngày nhé, nhìn lại mình bạn ...
@TsanHoang À thế à!!=)))))
Vãi
aiglove
TÍCH CỰC
25 ngày
supreme nó còn cho liểng xiểng đấy. @@!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019