Dùng 2 tài khoản cũng bị band nữa à mọi người?
[ß]ui_ðoi™
23 ngàyBình luận: 20
Mình dùng mỗi tài khoản cũng 10 năm rồi @@
20 bình luận
Mình ko biết luôn. Mình chỉ dùng 1 tk. Chắc 1 tuần là hết
Trong Nội quy diễn đàn và Thoả thuận cung cấp & sử dụng MXH tinhte có lưu ý đó bạn 😅
@LIENHUONG Ôi mod này lạ lạ nhỉ kk
@LIENHUONG Mình đã xài mỗi tài khoản 10 năm, vì có lúc đăng nhập bằng facebook có lúc đăng nhập bằng tài khoản cũ. Thất vọng thật sự.
Chuẩn bị bóp
Lập cái khác đi, đừng bao giờ đăng nhập vào cùng 1 máy. Tốt nhất là 1 tài khoản nằm ở điện thoại luôn đăng nhập bằng 4G. Tài khoản còn lại đăng nhập ngõ khác là được, theo nguyên tắc tuyệt đối, nước sông không phạm nước giếng thì không bao giờ con bot mò ra đâu
@nebazoc mình cũng chả có nhu cầu làm nhiều tài khoản làm gì, có lúc đăng nhập bằng facebook, có lúc đăng nhập bằng tài khoản lưu sẵn. Cảm thấy chán nản thật sự
@[ß]ui_ðoi™ Nản thì bỏ đi, mà nó đang hot thôi kệ nó sài 1 nick được rồi.
Có nhu cầu châm chọc hay nghịch phá thì chơi nhiều nick cho vui
@nebazoc Mình cũng chả có châm chọc làm gì, vì 2 tài khoản đều xài như nhau thôi. Chứ nếu mà thích xài 2 thì cũng đâu khó để làm
Làm sao biết dùng nhiều tài khoản được nhỉ
@Coca Escanor có thể dựa vào ip hoặc đăng nhập cùng một trình duyệt
@Coca Escanor Dân trong nghề mới biết, không tùy tiện ló cái đuôi ra được
Thấy cái avatar quen vl
@Chuối hột cmc idol VN mà sao kô quen được : ))
Có vẻ Tinh tế đang thanh lọc bớt tài khoản
@minhthanh255 dạo này thấy cải tiến nhiều bạn ạ, nhưng như vầy hơi chán thật. Nick mình đâu phải châm chọc phá hay tạo mới đây đâu, làm vậy không happy tí nào
@[ß]ui_ðoi™ Theo mình nếu nick anh em trên Tinh tế mà có 2 nick được lập cách đây nhiều năm và không có ý chọc phá thì nên linh hoạt để cho tồn tại. Chỉ lưu ý khi tham gia minigame thì chỉ được dùng 1 là được
Mình dùng từ 2007 mà quên acc, bjo đăng nhập bằng fb 2 năm nay!
@Chuối hột cmc mình cũng vậy đây, cả 2 ních đều xài như nhau, giờ ko thông báo gì band, nên khó chịu
Giải thích với Mod để tháo, chắc là ok thôi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019