Dùng BB làm Modem với phiên bản Tether mới, giảm giá 50%

IcedT
8/1/2010 9:58Phản hồi: 9
Dùng BB làm Modem với phiên bản Tether mới, giảm giá 50%
TetherBerry - phần mềm dùng BB dùng làm Modem để PC kết nối với Internet đã ra mắt phiên bản mới với cái tên rút gọn Tether. Điều này có thể cho thấy đây sẽ là một phần mềm đa nền, có thể sẽ có bản cho Symbian, Android hoặc iPhone.

Hiện phần mềm này đang được giảm giá 50%, bạn có thể tham khảo tại đây. File đính kèm cho BB và Mac ở dưới. PC download tại đây.
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DQL
ĐẠI BÀNG
14 năm
dùng BDM 5.0 cũng kết nối internet đc mà, cực kỳ đơn giản. Kể cả ko có BDM 5.0 cũng làm đc. Ko hiểu bọn nó làm ra phần mềm này thì mấy ai bỏ tiền ra mua?
@ DQL : Mình không mua nhưng đảm bảo trên TG khá nhiều người mua ;)) nhưng giá đắt thật, chịu khó đùng BDM vậy
mấy cái này em chưa dùng bao h nên cũng ko biết, cho em hỏi khi dùng BDM thì nó trừ tiền dt của mình ntn ạ 🤔
nếu giảm giá đến 75% em cũng chẳng mua! đã cài BDM 5.0 rồi cài thêm ông này vào chật máy lắm....! lại mất tiền nữa
Chậm lắm bạn ơi so với thông qua BDM 5.0. Tốc độ bị chậm mất hơn 1/2 lận nên rất khó chịu. Được cái là tiện và cài đặt nhanh gọn trên các máy tính khác khi có nhu cầu.
em thử kết nối bằng BDM và bằng cái này KQ như sau
_ nếu kết nối bằng BDM thì Ping khoảng 400-500,( mạng viettel máy 8820 room mới nhât )
_ nếu kết nối bằng tether thì Ping = 1300-1600 ( như trên ).
túm lại là BDM cho lành
Bạn này bán key JV rất rẻ này. Tiện tks bạn luôn !
fish_it
ĐẠI BÀNG
14 năm
thỉnh thoảng dùng trên máy khác cũng tiện
Tại sao mình làm đúng như hướng dẫn vẫn ko đc nhỉ . Trong khi rút cable ra thì đt vẫn vào mạng ngon lành 😔
Ping thử google thì đc , nhưng vô web google.com.vn lại ko được . Có phải là cần thiết lập thêm proxy ko các bro ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019