Dụng cụ đa năng- giá cả phải chăng.
Rất hay và hữu ích!/8 người
bao serbia
một thángBình luận: 89
Dụng cụ đa năng- giá cả phải chăng.
Hello anh em rất vui được mọi người gặp lại.
Toàn bộ nội tình sau khi mở hộp

Số là bữa đặt mua bộ Fixtec về dùng được mấy bữa cái được ngõ lời xin luôn từ ông anh đồng nghiệp đổi lại chầu nhậu nên thui cho đi luôn. Chợt nghĩ nếu mua nữa chắc cũng “được xin” nữa nên thui chơi luôn bộ này cho nó máu. Bự quá để nhà khỏi ai thấy nhỏ gọn dễ thương rồi xin.

Thật tình hồi xưa mình rất ngại cái việc gom nhiều trứng vào chung 1 giỏ. Từ hồi mình có việc gấp nên mua bộ khoan pin Incco mà chả mấy chi tiết rồi cần dùng gì cũng phải chạy đi mua khá là bứt rứt.

Phải chi thấy sớm bộ này đỡ mua mà mấy chục chi tiết vầy tha hồ chế cháo đồ đạc, đỡ hơn cứ cần mua gì cái lại vác xe xẹt ra tiệm mua vừa mắc, không chỗ để, lỉnh khỉnh khó kiểm soát.

Quảng cáo

Thấy đơn giản vậy chứ nếu không có nó bắt mấy con ốc trong hốc- trong kẹt mệt mỏi lắm chứ chả chơi nhé anh em, nôm na bắt cái kệ Tivi treo tường thui là đủ đuối rồi đó.

Nói chi nhiều chứ cái ruột gà để nối bắt ốc trong kẹt thui chạy đi mua cũng hết tận 50k rồi.
Bộ mũi khoan mua lẻ thì không dưới 20k/1 mũi mua combo thì cũng hơn 100k anh em có đồng tình với mình về vấn đề này chứ hả? Để mua lẻ số lượng mũi khoan này thì anh em tốn không dưới 200k đó là tuỳ loại mũi và thương hiệu.
Cũng vẫn đủ kềm - vít- thước- dao như bộ kia nhưng mình thấy này ngợi hơn nhiều anh em ạ.

Với quan điểm cá nhân mình thì mấy cái đồ công cụ này thà mua rẻ rẻ mà xài vì 1 đời ta ra 3 đời nó mình cũng chả làm nghề gì mà cần mua những món quá đắc tiền miễn sao cứ cần mở ra là còn sống mà dùng là thích lắm rồi, linh kiện dễ mua, giá phải chăng đúng không anh em nhỉ?
Thân máy và pin chưa tới 1000gr nhẹ hơn bộ Inncco của mình, cầm thao tác đỡ mỏi hơn.
Điểm mình thích nhất là chỗ cái thước thuỷ nam châm nó hút mạnh ghê luôn anh em ạ, mà đặt lên bề mặt trơn lán như mặt đá cũng có độ bám không lật bật, nói chung là Ngon.
Hít cả mũi khoan gỗ 19 luôn á.

Quảng cáo

Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé. Còn mấy món hay ho tương tự anh em xem thêm bài mình đăng ở đây.

Mình mua bộ này trên Shopee.vn với giá 799k (-49%) còn trên Tiki.vn vẫn còn giá gốc, nhanh tay mua về đi anh em à kẻo họ hết sale.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

89 bình luận
Lên thêm 1 bài test sử dụng thực tế luôn 😁😁
@quangthoai Ba cái hàng rác này dùng gd sợ cũng chã đc bao lâu. Cái khoan tàu noname 7-800k đã thấy ghê rồi, cái này cả bộ mà có 800k.

Tôi thà đầu tư 1 lần mua hẵn DCA dùng cho gd thoải mái.
@C h i r o DCA chắc ko phải hàng Tàu chắc hehehehe
@stormlove1712 lại bị xu mất nữa rồi hahahahaa
@bao serbia Tàu những đảm bảo ăn đứt cái khoan của bạn.
Cứ hàng xịn mà phang, mấy cái này vài hôm lại die
@bao serbia Thấy bạn tỏ vẻ không tin,nên tôi vừa chụp hình em nó gửi đến bạn và cộng đồng.Trong nhà có đồ gia dụng nó tiện,giờ hở chút đi mượn khó lắm bạn à.
@nobita302 quao <3
@nobita302 Bạn ơi tôi cũng có con này. Rất trâu. Cũng hơn 5 năm rồi.
@concuuduc nói chung đồ mình xài mà kỹ là bền ạ bác lâu lâu lôi ra ko xài j sạc pin hay bấm 1 cái
799k mà nhiều đồ chơi 😁
@✎﹏нσàиɢ тυâиᵛᶰシ Đỡ công kiếm đồ chế cháo lắm
bộ này bắt vít là chính,khoan gỗ cứng hoặc tường chắc hơi oải,bộ bosch xịn ko chổi mình khoan tường cũng chẳng được luôn
@skyline87 Mình thấy khoan êm đó chắc bro nên mua cái mũi đa năng xem có thể khoan trúng sắt hay mạch vữa đó
@skyline87 Tường có nhiều loại ( gạch thẻ , bê tông , gạch 4 lỗ , cột nhà ...) . Bữa mình sài cái mũi đa năng 120k ( sơn màu xanh ) của ông anh khoan tường ngọt lịm ( máy cầm tay Ryobi)
@Uchiha Zaden đúng rồi đó bạn chủ yếu cái mũi thui kiếm cái mũi hịn chuyên khoan đa nưng là quất thui
bộ này ko có mũi đó
Cảm ơn bạn đã chia sẽ.Trông em khoan mê quá.👍👏❤️
@nobita302 Đang sale tranh thủ vớt đi bro
Tôi vừa oder một bộ giống như bạn.
Hồi xưa,tôi mua máy khoan bê tông hàng tàu giá 470k.Thích thì mua thôi,chứ lúc xưa không biết vô các page và mạng để tham khảo.Tôi vừa vô Tiki thấy em này đang có giá là 1600k.Tôi đảo qua Shopee,thấy có giá 799k…mà hình như đang free ship,nên bốc ẻm luôn cho nó máu.
Tôi giờ gần 7 bó oy.Mua em này vì đam mê thôi.Mong là được con hàng tốt,để có những trãi nghiệm của những khoảnh khắc còn tồn tại nới trần thế.🤓😜😁
@nobita302 Chân thành cảm ơn chia sẻ của bác.
Bonie
ĐẠI BÀNG
một tháng
Mình làm bên công ty của Nhật nên xài mấy hàng chất lượng quen rồi, xài mấy bộ này thì tiện mà chật lượng k như ý nên hơi khó chiu. Anh em nào không cầu kì quá thì xài khá ok vì nó đầy đủ, tiện dụng.
@Bonie Thật ra mình đã nói 1 đời ta 3 đời nó mà mua xài và cày chứ những món này giá trị nó sinh ra chứ k có giá trị tồn tại.
Mình lại cần máy văn bu lông hơn.
@vanduc1602 Hãng này cũng có bro xem link shopee đi
Kênh hay view đồ cơ khí hay ho phết

@T.NC Cảm ơn bro
Tuổi thọ chắc ko cao
Cười vô mặt
@Apple2612 chưa bik nữa bro ạ nhưng mấy đồ mình xài thường bền bền ko à chắc do ăn ở tốt hêhhehe
mấy cái đầu vít ko nên xài, loại dỏm này nó mềm lắm, làm toe đầu ốc cảu mình hết, sửa lại rất cực, còn lại mũi khoan, kềm ứa này kia xài okie, mình thì mua từng món, tại vayy65 nó rẻ hơn mà mình quyết định dc chất lượng từng món nữa ạ
@bkb_ct Cảm ơn cảm nhận của bro mà đồ mình xài thường thấy ốc vít cuzng khó mà toe
@bao serbia vậy là bác ít gặp ốc siết bằng máy rồi
@Uchiha Zaden Đâu nhà mình xài đồ sửa lặt vặt mình đâu phải sửa đồ mà sợ ốc xiết bro ơi. Mình bik vụ tuôn ốc mà
Thấy cũng hay cơ mà ít dùng quá mua nó phí
@asterix0108 Nhiều thứ khá cần đó bro ạ, bắt ốc vít, vặn này nọ, nói chung nó đẻ ra để mình nghiên cứu chăm sóc gd
@bao serbia hihi
@asterix0108 K phí đâu bro
Đam mê là chính
@l0v3tha0 Đồ vip rồi mà mua thì lại sợ hàng fake tức hơn mua hàng chợ ông ạ
@bao serbia Mua đồ vip thì nên mua cửa hàng uy tín, nói không với fake.
@minhhq1980 K kinh nghiệm cũng bị thuốc ah a
@bao serbia Giờ nhiều chỗ bán hàng chính hãng mà bác
@l0v3tha0 Thiệt chứ e sợ bro ạ,nào chia sẻ chân tình đso
Cười vô mặt
@Cuong Nb Nụ cười khoái chí chứng tỏ đã rất muốn xúc
Là đàn ông phải thế...
@locthuyforever♋ Phải sắm đồ chăm chút gia đình bro nhỉ
@bao serbia Nhưng mà...
@locthuyforever♋ Con e con trai kệ nó vậy tập sửa chữa để hạnh phúc chứ k j hư cứ bỏ là k ổn bác ạ
Mấy bộ này làm gia đình ngon, phù hợp kinh tế và tiện dụng. Không bằng đồ xịn nhưng xài vẫn ngon nếu ko soi từng chi tiết so với đồ xịn. Mình mua bộ khoan tàu trên lazada chưa tới 300k (máy, 2 pin, sạc, mũi linh tinh) xài tới giờ 2 năm mà vẫn ngon, khoan gạch men vào tường luôn còn được thì huống chi gỗ, có điều tốc nên vặn vít cũng ngon. Với giá 300k thì bạn còn đòi hỏi gì hơn?
@josep.tinh Thêm chút đỉnh dc 1.núi đồ luôn bro ạ kakaka, nói chung thì 1 đời ta 3 đời nó, cứ rẻ vừa tiền là quất
Sao không lấy hàng có thương hiệu ngon ngon xíu bạn, Makita, Dewalt hay Total cũng được. Cũng có hộp gọn và đầy đủ đồ chơi
@lightingbolt Tốn thêm 1 khúc cũng là để làm việc cái nào rẻ rẻ đủ ổn mình xúc bro ạ, chứ 1 đời ta 3 đời nó á
@bao serbia Ít xài nên cần đồ thương hiệu đó bạn, chứ đồ dỏm dỏm để lâu mở ra nó đình công lại mệt
@lightingbolt thật ra thì công nghệ chế tạo h bạn nên yên tâm đi nhé, chỉ cần lâu lâu lôi ra bấm bấm là ngon lành à, chứ đồ độ nhái mình thua r 2 cái nón gucci nhìn đồ thiệt đồ giả ko ra lun đó
@bao serbia Mình đã mua 2 bộ, 1 bosch (xịn), 1 makita (fake) rồi. Rõ ràng là bộ bosch khác hẳn dù đã mua hơn 10 năm so với bộ Makita fake (2 năm). Bộ makita đã chai 1 pin, đầu trục bị lắc còn phụ kiện kèm theo mình chỉ xài được chưa đến 10 cái
@lightingbolt nếu dị chia ra 2 năm thì mỗi ngày tầm 2k tiền sd thui lời chán rồi bro ạ
Amazing
@ht20453 Thank bro
Góp ý cùng anh em : Khi làm bất cứ gì,thì nên đeo kính bảo hộ cho an toàn.
Tôi có ông anh rể,vì chủ quan khi đang dùng máy mài sơ ý bị bắn ba dớ vô mắt.Ông ta tốn phải có hơn tỷ vnđ để đi gắn giác mạc.Mà đâu phải làm một lần là xong đâu.Đăng ký ở bệnh viện mắt Phan Thanh Giản,chờ đợi khá lâu mới có đợt.Mà ghép những hai lần không thành công.Sau phải qua Mỹ làm thì mới xong.
Khoan,đẻo,đục…thì mê thật.Nhưng khi nghĩ đến con mắt bị hư hỏng.Thì cũng thất kinh !👁️👀🙁😳
@nobita302 Cảm.ơn bro đã.tâm sự
@nobita302 cắt, mài và hàn là phải đeo kính bảo hộ chuyên dụng rồi. Em mình mài bị văng dằm sắt nóng đỏ trúng mắt, phải đi viện mắt mới lấy ra được đây.
@lightingbolt Mình cũng gặp 1 tai nạn từ đó về sau mấy máy đó k dám đụng luôn

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019