Dụng cụ đa năng- giá cả phải chăng.
Rất hay và hữu ích!/8 người
bao serbia
một thángBình luận: 89
Tâm K
ĐẠI BÀNG
một tháng
Có loại khoan tường dùng ổn giá bình dân không a
@Tâm K Nó nè bro
Tâm K
ĐẠI BÀNG
một tháng
@bao serbia Nó nào ạ
@Tâm K Bộ mình đăng đó bạn
MDK125
ĐẠI BÀNG
một tháng
cả bộ mà 800k quá rẻ, hàng TQ cũng tùy loại, mình cũng có 1 con khoan TQ sài 4 năm rồi chưa hư, độ pin sài còn ngon nữa

@MDK125 Cảm ơn bro chia sẻ
Mình quất con khoan pin 118v của dewat, 2 cục, 1 sạc. Tất nhiên là phải mua lẻ từng tool 1 rồi. Do chưa dc xà nên chưa biết.
Đọc bài viết thì mang tính giới thiệu nhiều hơn. Chưa có test nên cũng chưa tin lắm
@the magician Cảm ơn bạn chia sẻ cảm nhận mịn cũng khoan thử lỗ chỗ rồi mà k có ai tiếp việc thì đè như núi nên thiếu sót, sr bạn
1 hộp đủ phụ kiện mà chỉ có 800k rẻ qá,hồi mình mua chỉ có máy khoan của hãng BOSS thôi mà đã hơn 800k rồi.
@savi_tỉnh Đang sale bro ạ kiểu bán lỗ giới thiệu đó mà
Nhìn bộ phụ kiện khá hay ho, nhưng thực tế, thân khoan, pin sạc loại này rất lởm
Người dùng nghề họ sẽ chọn máy thuộc các hãng cao cấp như makita,milwaukee, boss hoặc phân khúc tâmc trung chất lượng tốt như dekton, dca, total
Đừng có dại mua mấy hãng quá lạ ko rõ nguồn gốc hoặc hitachi; makita 99v với 108V 😆)
@ViệtThương92 Bạn đã kêu là làm nghề thì đúng là phải mua dôd hãng, còn này sửa chữa lặt vặt trong nhà k lẽ xách xe đi mượn kakaka
@bao serbia do bạn mua theo những dụng cụ đi kèm máy là chính chứ ko phải mua chất lượng khoan, người đã sử dụng nhiều họ đủ biết mấy con khoan 12v này yếu ntn, chưa kể quả pin theo máy mấy con trôi nổi cực cực cực kì kém chất lượng, sạc đầy để không tự suy hao, kiệt pin là chết hẳn sạc ko vào, hơn nữa motor chổi than, cháy xong pin thay mua ở đâu, ai bh motor cho bạn.
Với kiến thức về đồ pin thì theo mục đích gia đình, vài tháng sử dụng 1 lần mình tư vấn bạn nên mua khoan điện cho lành tránh tình trạng mua về dùng ngon, bỏ mấy tháng ko dùng là tèo con khoan, không có cái mà dùng
@ViệtThương92 Cảm ơn chia sẻ của bro nói chung thì mình cũng có 1 con dự phòng rồi với mục đích mình dùng cv khác nữa với lại mình có tính xài nào đều khấu hao rồi hư k tiếc hehe
Thật ra những bộ như này dùng cả năm 1,2 lần thì không sao. Nhưng những bộ vít, mũi khoan, các chi tiết đi kèm này chỉ dùng vài lần là toét hết đầu. Mình cũng đã mua kiểu mấy bộ đi kèm kiểu này nhưng vẫn phải mua bộ chi tiết ngoài riêng vì chất lượng tốt hơn. Chứ đang dùng chờn cái nó chọc vào tay lại mệt.
@tronghip2209 Chất lượng cụ thể chắc mình phải đợi thời gian chứ mình cũng thuộc dạng xài hao bạn ạ
các bác dân chơi kì thị hàng rẻ quá ha. tui mua cái khoan bắn vít 200k trên shopee về bắn vít lắp đồ gỗ, khoan tường bê tông ngon lành cành đào dùng mãi chả hỏng. dây dợ hơi phiền tí nhưng chấp nhận, nhà ít dùng mà mua pin thì nhanh hỏng phí lắm
@ducanhnguyen2k Mình cứ rẻ là chơi hư thì bỏ mua khác k phí lắm nó rẻ mà fix nhiều thứ mình là ok
E làm cam cũng có dự định gom các mũi vô 1 nhưng thực tế thì máy bắn vít bằng pin khoan tường yếu vãi nhái nên thi thoảng mới dùng.vẫn phải mang theo cái khoan điện 😅
@ptaiiii Mình nghĩ ae nên mua 1 máy dò sắt cho tiện vì nhà ngta mình k rõ dễ khoan trúng sắt râu mà a khoan ầm âm ne, có dỏe cái khóa k cứng như điện

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019