ĐỪNG DÁN STICKER LÊN MACBOOK...
NicholasWoo
3 tháng trướcBình luận: 258Lượt xem: 65.790
Thì lại dán miếng khác chứ có gì đâu mà phải xoắn
Em thấy dán phần kê tay thì OK hơn vì nó ít tiếp xúc với mặt trời, ít nhiệt làm nổi ảnh đó sau khi tháo ra á
Để trong hộp cho nó mới bác kkk
dán PPF nhám lên xong muốn làm gì làm 😃
Đả chơi thì ko hối tiếc
Chuẩn rồi đó
uhm k nên dán...còn k thì dán sau khi đã dán MacBook
Dán Jcpal bảo đảm lột ra không vấn đề gì. Hàng xịn nó khác chỗ đó.
đại gia mà sợ gi mua rơi
cho chừa thói dán linh ta linh tinh, bọn dán keo xe máy cũng thế
Máy nào cũng thế mà. Chỗ dán thì mới. Chỗ k dán thì n dần nhuốm màu thời gian thôi
May mà chưa dán
tuỳ loại sticker nha bạ, máy mình dán nhiều có bị đâu
thích thì dán thôi. vui mà 😆)
@antonio_duong Ơ bác mua con vô diện ở đâu vậy?
@myhien.bui hàng của khắc tên đó bác
@antonio_duong Haha xuất sắc quá chắc phải làm ngay 1 con
lúc mình đọc được bài viết này thì cách đây 1 năm mình đã full mặt trước 😁
Thông tin hữu ích
Nó phục vụ mình, mình thích thì mình dán, chán thì tháo ra, ố vàng thì chùi, chùi ko ra thì thôi hoặc mua cái khác mà xài, lập thread làm cái quái gì nhỉ?
@matrix103dpi Mình thích mình dán, chán mình tháo ra, ố vàng mình chùi, chùi không ra nên sót, sót nên post bài cảnh báo anh em. Comment làm quái gì vậy?
Phơi nắng chưa biết hết ko nhưng chắc cú hư luôn macbook của bác. Đời mac 2017-2018 apple làm lởm vkl ra. Màn hình hở chút là hỏng, thay tầm 10 củ. Bàn phím thì dùng nữa tháng là bị dính phím, gõ 1 được 2. Nản vãi ra
@denmilu Của mình màn đang có vấn đề đây, máy mua 70 củ chứ chả ít, giờ chỉ có cách đi thay màn mới, nản thực sự.
@NicholasWoo Mình 2017 bị hư màn, bị phồng pin. Đổi qua 2018 thì bàn phím tróc sơn dưới chữ C, gõ phím thì bị dính nên cứ gõ 1 mà thành 2. Còn màn 2018 rất dễ vỡ và dễ nứt. Phải nói quá chán.
@denmilu Không hài lòng với chất lượng sản phẩm của th A mấy năm gần đây là thật.
@NicholasWoo Buồn thật đó bác ạ. Hic
đây dán chân dưới đít máy của khắc tên bóc ra bị thành 4 cái vòng tròn, bên dưới nó có nhiệt =)) xấu vật vã, còn dán mặt thì dán tất là ko bị. Mình dán tất mặt giờ bóc hết ra thì đít bị
@bomduc Dán tất là để bảo vệ máy r 😆 Mình dán sticker hình thù cho vui mắt ấy bác 😃) Là y như 4 cái chân của bác đó
@NicholasWoo 😃) giờ tôi bóc hết, tốt nhất chả dán gì
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019