dung-de-ho-No-lua
Nam Sồn Sồn
một tháng trướcBình luận: 65Lượt xem: 801
Thưa các bác!

Để lấp liếm cho qua vụ "B86 chưa được chứng thực Google Play Protect", họ Nổ đã tung bài ca ngợi tính năng chống nước IP68+ từ ngâm vào bể cá, đông đá đến nhấn mạnh việc có thể sử dụng được ở cả Bắc Cực và Nam Cực. Tuy nhiên, các bác nên cẩn thận kẻo lại bị họ Nổ lừa nhé.

Họ Nổ nói IP68+ có thể ngâm sâu tới 2 mét nước trong vòng 30 phút. Tuy nhiên, có 1 người vừa mua B86 đã phải lên tiếng cảnh báo cho những người khác như sau:

"Khuyên các bác có test chụp ảnh dưới nước hay gì đó thì cũng cẩn thận. B86 của em test nước ở độ sâu 1 mét vài ngày sau vẫn dùng bình thường nhưng thấy có tí nước trong màn, sợ sau này đang dùng nó lại lăn ra chết nên đem đi bảo hành. Gởi bưu điện mất 2 ngày tới trung tâm bảo hành thì được báo là đã chết màn hình. Vừa đau vừa thấy bất ngờ."

Mình xin nhắc lại, kinh nghiệm mà họ Nổ có nhiều nhất chính là "Lừa Người"; Và năm nào ra Bphone cũng có người bị lừa. Vì vậy, không nên tin bất cứ thứ gì phát ra từ mồm của họ Nổ và các reviewer bán rẻ lương tâm để rồi phải lâm vào cảnh dở khóc dở cười, tiền mất tật mang nhé các bác.
Comment đầu nha! Kaka
Lặp lại chủ đề quá nhiều. Nếu tôi lên làm mod thì bài này không được duyệt.
@alonxoka Yến "động" ơi, thật sự a không hiểu e sinh ra với mục đích gì nữa.
Ăn với chim lợn tố cáo.
K có lý do tố cáo xong quay sang nói xoáy hàm hồ.
Chim lợn chán xong nói hàm ý chê Mod k làm đc việc, muốn lên làm Mod.
A thích cách e tấu hài chứ k thích xem ruồi bay nhé.
@Huy.bn Các bác cũng thấy, Ms. Ruồi Bu này chuyên đi tìm chứng cớ từ comment của các bác để báo Mod.

Thế nhưng, nó lại bảo mình là "Lịch Sự (chứa giả dối)" nhưng lại không đưa ra được chứng cớ gì cả.

Trước sau bất nhất như vậy thì lời nó giải thích về "cái động cơ tốt đẹp" là "làm trong sạch diễn đàn" có đáng tin không các bác?!

Mình chỉ nhìn thấy cái vị kỷ, hẹp hòi trong nó mà thôi!
@Nam Sồn Sồn Đậu phộng việt k làm được việc, k lừa đc ai nên tạo clone đi làm "ruồi bu".
Không đủ số lượng đề ra của Xếp thì cuối tháng k có cái mà "bu" luôn ấy chứ.
Khổ thân.
@alonxoka Ruồi Bâu chất thải, rất đáng ghét nên người ta thường đập ruồi,diệt ruồi. E cái gì cũng biết, làm thơ cóc cũng biết mà cái này không biết à. Vậy sao lên làm mod được nhỉ
Cái chứng chỉ chống nc chắc do BK tự sướng, ko biết đã gửi đi kiểm định chưa
@Hienle0512 Chuẩn thì chỉ có 1 làm gì có chuyện chuẩn 1 phẩy, 1 nháy hay chuẩn +++...
Nên làm gì đẻ ra đc chứng nhận để đưa ra .
Kiểu như học sinh có chứng nhận đã "Tốt nghiệp tú tài" chứ làm gì có "tú tài*", tú tài²*" hay "túQtài".
@notdone Bò fone là để tấu hài.
Những quy chuẩn vũ trụ tự nổ ra k khác nào coi thế giới và người dùng như trò đùa.
Xấu người xấu cả nết rồi a Nổ ơi.
Chờ nạc việt vào cmt j đó vui vui :v
@thao94 Biết đâu bất ngờ.. Lạc việt là lão quãng.kk
Thực tế phũ phàng hơn hàng trải nghiệm 🤣🤣🤣🤣
Bkav chống cả lạnh cả bắc cực mà ta
Trên đời k có cái gọi là IP68+ nên có kiện ra Tòa cũng k đc gì. Vì Tòa biết dựa vào chuẩn kháng nước nào để phân xử??? Nói tóm lại Bê phôn k có IP68. 😂
@maidng Đây là công nghệ do quảng nổi phát triển, chọn vô ô đó làl đơ luôn, vì không thể kiểm định được
Bài này chắc được ktv hỗ trợ riêng và xóa rồi hả mấy bác
Không biết các ông thế nào tôi mong thấy cái máy thở mà ông quảng ông ấy hứa sản xuất lắm rồi . Chắc lại nói cho vui mõm rồi để đấy
Nếu đổi Google Play Protect để giảm thêm 6tr9 tao sẽ hốt Bphone.
@Lạc Việt 2020 thấy sếp nổ chưa???
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019