Đứng, ngồi, thậm chí nằm làm việc với Altwork Station, giá mỗi bộ khoảng 5.900 USD

MinhTriND
29/10/2015 9:10Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jang Múc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Làm việc cái này cũng ko sướng đâu, đảm bảo giữ nguyên mỗi tư thế chỉ 1 lúc là lại phải đổi. Cứ làm việc ngồi bàn ngồi ghế đúng chuẩn là tốt nhất đỡ tốn tiền 😁
duchayabusa
ĐẠI BÀNG
8 năm
hay đấy nhưng giá của nó thì quá chát.
Thiếu 1 cái cây gắn bên hông để treo bình nước biển, và 1 em ý tá đút cháo cho ăn là thành bại cmn liệt ròy😁
chetnhacon
TÍCH CỰC
8 năm
đứng, ngồi làm việc thì không nói gì nhưng vừa nằm vừa làm thì chắc 15p là ngủ!
GragonV
CAO CẤP
8 năm
Cái này thấy chỉ hợp giải trí nhẹ, chứ giải trí nặng như chơi game thấy còn chưa hợp nữa chứ đừng nói làm việc 😃
Nhiều bác nghĩ tiêu cực thiệt, đã làm việc là phải ngồi, đứng, vvv...mỗi lần thay đôie tư thế rất mệt là tốn time. Bây giờ người ta chế ra công cụ hỗ trợ tuyệt vời như vậy lại kêu lười biếng ??? Lười biếng là ngủ nướng 8,9h dậy...không chịu tập thể dục hàng ngày mới gọi là lười biếng.
@WoodHouse bạn nói chuẩn. Công cụ hỗ trợ như này quá tốt! Chừng nào lạm dụng thì mới gọi là gì gì....
Chỉ là một cái ghế có cần thiết phải tới 5900 USD không, đưa cho mấy ông thợ cơ khí Việt Nam thiết kế này tin rằng chỉ tầm 3 triệu là xong
MindConfess
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguyenduykhanh36 Mắc thì mắc thiệt nhưng bạn ko có nhìn thấy cái màn hình siêu rộng đính kèm của nó hả, cái đó cỡ 2000$ rùi đó.
Vả lại cái khác biệt nhất là cái chất xám chế tạo ra nó, nhiều người có thể làm được, nhưng ít người có thể nghĩ dc ^^, nếu nghĩ ra dc trước chả phải VN mình đã có lâu rồi sao.:rolleyes:
thêm cái bô nữa là đúng bài :v
trunghaugs
ĐẠI BÀNG
8 năm
giống cái ghế nha! 😃
Ngồi lên đây chỉ muốn ngủ chứ làm việc gì nổi! 😆
BabyGenius
ĐẠI BÀNG
8 năm
Năm sau bán ra, năm tới nữa Trung Quốc có hàng nhái, 10 năm nữa thành thông dụng hoặc có phiên bản tốt hơn.
Hình như thiếu chỗ để cuộn khăn giấy thì phải🆒
Mua được con này có mang về làm việc.vợ đi từ ngoài vào lại tưởng đang nằm giải trí hưởng thụ lại bắt ra trông con 😁
thôi cảm ơn, 130tr có nhiều thứ cần hơn
july3rd
TÍCH CỰC
8 năm
Mấy người chê sản phẩm này rặt đạo đức giả. 90% giới trẻ bây giờ đi học đi làm về là chỉ có cắm mặt vào máy tính, nếu có ra đường cũng chỉ đú đởn với bạn bè chứ thể dục thể thao gì. Có sản phẩm như thế này nhìn chẳng sướng rơn lên mà chê.
@july3rd mình thì nghĩ chủ yếu là ý thức của mỗi người đối với việc vận động hay không thôi bạn, chứ còn cái gì chả có cái lợi và hại
"thôi đổi nghề"
dyna
Trứng
8 năm
Giá chát quá có mỗi cái ghế mà gần 6k $ chát . Chắc chưa có cái màn kia á . thế nầy có tiền mua cái ghế mát xa với cái bàn nữa và cái màn lg 21:9 ấy nhỉ
ghế này mà dành cho các bác chơi LMHT với playstation thì ngon nhỉ
Mình thì nghĩ nếu có 1
Mình nghĩ là nếus có 1 bình nước, một đĩa đồ ăn bên cạnh thì có lẽ chỉ trừ khi buồn tè quá thì mới đứng dậy thôi bạn à
@talenthero9x Không lẽ sáng ngủ dậy mà có sãn đĩa thức ăn và ly nước để cạnh giường là bác nằm lỳ không ngồi dậy à ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019