Đừng quên cài ứng dụng Facebook mới cho Windows Phone 8.1

Duy Luân
15/4/2014 11:30Phản hồi: 107
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình cũng thế ko thấy đâu là sao nhỉ
Có ai bị lỗi biết cách sửa không em cài Wp8.1 del, cập nhật Face mới nhưng phần thông báo hình trái đất mở lên không được cứ bảo lỗi dữ liệu dù xóa cài lại hay res cũng không được vào nhắn tin kết bạn bt 😔
@Duy Luân bác bik cách tắt thông báo FB ngoài màn hình khoá ko chỉ giúp mình với
tối qua update 8.1 cho con Lu520 xong cái Facebook Beta tịt ngòi luôn ko hiện thông báo gì cả.Hồi sáng này đăng hình cũng ko được luôn...tự nhiên nó tự động nhảy vào Store đề nghị tải bản Facebook mới.Xóa bản beta cài lại bản mới thấy mượt và nhanh hơn trước rồi .
Chúc mừng mấy bác WP nhé! Dạo này đc update liên tục 😃
mình đang xài 520 và đã được cài bản 8.1 lúc sáng nhưng tải ứng dụng fb cứ "cần chú ý " hoài trong khi xài wifi hay mạng di động với tốc độ cao đều không tải được , cứ tải hết tới phần đang cài đặt là ra lỗi à , ai biết chỉ giúp với
vth102
ĐẠI BÀNG
10 năm
@carotxinh nhấp vào đó nó báo gì thì là lỗi đấy thôi bạn
@vth102 nhấp vào thì nó lại cài đặt rồi tiếp tục cần chú ý bạn à
@carotxinh Nếu bạn cài app khác cũng bị thì check lại Cài đặt -> email + tài khoản. Có thể bạn cần đăng nhập lại tài khoản microsoft.
Quên thế đếch nào được 😁
vth102
ĐẠI BÀNG
10 năm
lúc bạn cài có để ý mới đăng nhập xong fb có hỏi 2 lần, lần đầu là kích hoạt liên kết với đt trong people hub ( có thể liên quan với phần này), lần 2 là kích hoạt màn hình khoá, cái thứ 2 thì tuỳ chọn. nếu k chắc bạn gỡ ra cài lại xem
@vth102 Xóa đi cài mới rồi thì ok bạn à. Cám ơn nhiều. Sẵn tiện cho mình hỏi cái tùy chọn "hiển thị biểu ngữ thông báo" là sao vậy bạn?
Ngon, giờ nhiều nhà về với Mai cở rô rồi 😃
a @Duy Luân và mấy bác cho e hỏi, làm thế nào để xóa tài khoảng Microsoft đã đăng nhập để đăng nhập một tài khoảng khác vậy ???
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
10 năm
link thì facebeta
quét thì face cũ chứ face mới ở đâu vậy bác
@duyluan
Cập nhật xong sang khoe thằng bạn, nó phục mình sát đất.......
Phê từ hôm qua tới giờ.
khó hiểu thật thớt cho link là FB beta , còn QR là FB bình thường thế là sao ??
vth102
ĐẠI BÀNG
10 năm
nếu thế thì mình cũng k rõ, do hôm qua giờ store hay dở chứng quá nên có lúc bấn loạn luôn 😁
CÁC BÁC CHO EM HỎI, CAP NHAT 8.1 XONG VÀO 3G K DUOC, LAM SAO KHAC PHUC DAY, EM DUG LUMIA 625, MANG MOBI
@Pho Duy (Zac) Mình bị giống bạn. Lúc cài xong mình reset cho sạch và nhẹ máy thì ko thể xài 3G đc nữa, đành phải flash lại Rom cũ rồi update lên và ko dám reset nữa.
@hakuruno update lau vai~, h ma cài nua, thoi dep lun cai 3g z, moi dag ki dc 2 ngày =)))
Có khi lại phải trở về cái Máng Nokia thôi. 😃
nducphuong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cá nhân mình thấy facebook trong wp 8 hay tiệng lợi hơn. Chỉ cần add tài khoản facebook thì sẽ có thể dùng messenger chat(vừa nhanh, vừa nhẹ), xem ảnh trong people, sync contact, rất tiện lợi. Còn bây giờ thì phải cài 2 ứng dụng Facebooks
romero
TÍCH CỰC
10 năm
Các cao nhân cho hỏi, sao dùng Lu320 vào chợ search facebook lại ra 30 thằng, và ko có thằng nào của facebook chỉ có 1 apps của Ms là sao??
ankinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Của mình update xong, vào store thấy thông báo có 3 phần mềm có update mới, sau đó thoát ra vào lại thì không thấy báo nữa, mở Facebook lên nó yêu cầu nhập lại mật khẩu (chắc để chế độ auto update). Vào trung tâm thông báo thấy có Facebook đầy đủ
Mấy bác vào up thử 1cai ảnh trong gallery, chọn up qua fb. No sẽ cho install 1app facebook rất okie. Có thể up ảnh rất tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019