Đừng quên coi trực tiếp sự kiện Nokia ra mắt máy mới tối nay nha anh em

ND Minh Đức
19/3/2020 7:0Phản hồi: 63
Đừng quên coi trực tiếp sự kiện Nokia ra mắt máy mới tối nay nha anh em
Cho anh em nào lỡ quên, 22h30 tối nay theo giờ Việt Nam, HMD sẽ tổ chức sự kiện ra mắt một loạt điện thoại mới trong năm 2020. Lẽ ra toàn bộ những mẫu điện thoại mới đã ra mắt tại MWC 2020 thường niên nhưng anh em biết rồi đấy, do tình hình đại dịch toàn cầu nên tất cả sẽ làm online hết. Tuy nhiên Nokia với những chiếc smartphone cân bằng về cả mức độ hoàn thiện, giao diện Android thuần và hơn hết là mức gá hợp lý so với những gì mà máy đem lại. Mặt khác, sự kiện Nokia cũng là một trong những sự kiện đáng theo dõi khi mà những lần gần đây, lần nào chúng ta có những One More Thing vốn dĩ là những chiếc máy huyền thoại trước đây của Nokia được hồi sinh lại trong diện mạo mới. Cùng hóng tối nay nha.

63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Để xem họ tung ra sản phẩm gì , có lẽ là Nokia 9.
Silberpfeil
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Lê văn zyx Chắc 6100 màu bạc, dtdd đầu tiên của mình.
@king Eric than Sau 23h sẽ có kết quả cho bác, 6610 hồi đó màu bạc là bá rồi .
boyqn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mấy con Nokia nghe tin đồn lâu quá.
Mua nokia 7 plus vì tin tưởng mà giờ máy cứ gặp lỗi đơ màn hình, phải bấm nút nguồn rồi bật lại mới hết đơ. Đem bảo hành rồi cũng không hết. 😔
@nguyenhuuquy17 Trước có sài 1 em bị loạn cảm ứng mà khi sd lâu và nóng mới bị, ra bảo hành có máy lạnh và nó test chưa được 10p xong gọi ra trả máy về. 3 lần bực quá bán luôn.
@nguyenhuuquy17 Trước mình xài con 5 cũng vạy, khi vuốt nghe thì ko ăn, khi móc trong túi ra tra lời thì bấm từ chối . Ghét bán 500k luôn
@nguyenhuuquy17 cũng ráng quay lại với nokia 6 2017, và rồi chia tay em nó mãi mãi, dù ngoại hình khá đẹp và màn hình long lanh, đơ đơ nhiều lúc muốn ném luôn cái máy. K bao giờ dùng nokia nữa
@dark knight 918 Chuẩn, mua 3 máy nokia đều dính lỗi, hết yêu 😆
Nokia khéo lại như lg với sony thôi
@Hunglong96 vì thương hiệu nên giờ cũng vẫn kinh doanh ổn, chỉ là không bứt phá lên được so với các hãng khác thôi
@shadowfiend912 Ở đâu chả biết chứ ở việt nam đứt rồi giờ chỉ bán mấy em đập đá ăn mày dĩ vãng
van_doan
TÍCH CỰC
4 năm
Làm lại 8800 đi nokia ơi 😁
@van_doan Mong bộ phận R&D của Nokia đọc được còm của bạn.
@van_doan Ca này chắc khó bác à :<<
E cũng mong lắm nhưng 8800 nó là một huyền thoại rồi. Làm lại không ra gì thì hỏng cả một tượng đài.
Tiếp tục các model từ trung bình thấp tới siêu thấp.
hongquan1975
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cố lên anh No
Không biết xác ướp này có sống lại nổi ko nhỉ? Hay lại nối gót dâu đen về miền cực lạc.
@cupeastupid Cứ hướng tới giá rẻ thì k chết đâu bạn
zonzongl
TÍCH CỰC
4 năm
k biết có e63 4g k nhỉ. 😆))
A_Lúa
TÍCH CỰC
4 năm
Nokia vẫn còn ư...
Thôi cho Nokia vào dĩ vãng cuộc tình được rồi các bác ạ. Trước kia có dùng con Nokia 8 vì muốn quay lại với tình yêu cũ nhưng cuối cùng nhận ra là em quá nhạt, lại quay về với iPhone 😆
HPSS
TÍCH CỰC
4 năm
Nokia 9.2

@HPSS Toàn mấy ông fan rảnh ngồi thiết kế chứ hmd bận lắm
sao k thấy lộ thông tin sản phẩm gì hết vậy

hay chỉ lo đọc tin corona
nnquangit
TÍCH CỰC
4 năm
Chắc chả có gì hay ho. Con máy cùi bắp, camera hên xui, in logo Nokia và cái giá cao ngất
chắc lại ra mấy con tầm trung đầu 7 6 5 4 3 2 1
Về tay ai đó rồi thì chỉ có rẻ hơn thôi, chứ mình nghĩ sẽ ko lấy lại được hào quan như nó từng có. Ý kiến cá nhân đừng ném gạch em.
Thao990
ĐẠI BÀNG
4 năm
Có thể mang lại sự chán nản hơn cho fan Nokia
Liệu có 1 phiên bản nâng cấp nào của 8.1 không đây?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019