iPhone 13 Series

iPhone 13 Series

Dùng thử HTC Magic 3 ngày – trải nghiệm Android sành điệu
niky
12 nămBình luận: 105
kinhvan69
TÍCH CỰC
12 năm
hehe, mượn về tới đêm trước khi đi ngủ ngồi nghik, mệt wá ngủ wên đè lên gẫy làm đôi thì è cổ ra trả nợ 13tr 😁 chả ham, ra chỗ bán bảo nó đưa mình xem, ngồi vuốt chơi, hôm sau lại ra mượn xem, ngồi vuốt tí :D cứ thế hôm nào chán thì thôi
He he he làm kiểu này chỉ khổ ông nào mua thật (Nhưng lại mua sau đợt dùng thử) Bỏ một đống tiền ra hí hửng cưới em nó về mà có biết đâu em nó đã qua tay bao thằng nó mần cho bét nhè roài (Mặc dù có thể da dẻ vẫn mịn màng) 😁
Mờ đấy mà húp....tưởng bở à....:d:d
Máy này đã có ở VN chưa các bác
Bạn em ở Mỹ cũng vừa gửi cái hình ảnh giống y hệt con này
Bạn em bảo con này tháng 8 mới bán tại Mỹ và đã đăng ký mua 2 con
Không biết có giống nhau không chứ con này bạn em bảo nếu thích mua hộ và unlock tại My
http://www.t-mobilemytouch.com/?WT.mc_n=MyTouchOnboard&WT.mc_t=ICE
Các bác nào đam mê HTC cho ý kiến về em này nhé, em thì đang dung SYM rồi
nếu là ĐT của mình mua thì có lẽ không sao, chứ mượn sài kiểu này bị sức ép tâm lý thế nào cũng trầy...
mà tự mua thì mình không thấy tức, chứ mua ép kiểu này thì tức chết....
Nixy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai muốn mua HTC magic thì bỏ tiền ra thử cũng ko sao 😁 .
mình cũng đang dùng con này, chưa biết cách up rom bác có thể hướng dẫn không
Em thiếu 2tr, buồn quá. Không thì được dùng free rồi. Không biết viên bi cuẩ nó thế nào
vo_tran_phu
ĐẠI BÀNG
12 năm
hic hic, quảng cáo là "dùng thử miễn phí" mà còn ghi chú bé bé ở dưới là "đặt cọc trước" nữa chứ 😔
Nixy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mua hàng xách tay rẻ hơn nhỉ .
lucyliu
ĐẠI BÀNG
12 năm
em định đi vay mượn để đặt cọc dùng thử đt này các bác thấy thế nào 😁
có pác nào đã đi đặt cọc dùng thử ở Ha nội ko, chỉ cho tớ vài kinh nghiệm đi, trải nghiệm free sợ j...kekee
thephan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tiếc là bi giờ ko còn. Đang ghiền em này!
vụ này đã qua rồi mà dư âm còn lan mjanh mẽ nhỉ,các hãng điện thoại đúng là lắm chiêu nhử khách.
hix bi giờ mới biết tin thỳ muộn quá oy, tiếc ghê hix hix
trò này cũng hay ghê ................
chương trình vớ vẩn thui mà >"< bình thường bạn mua k thik vẫn có thể trả lại theo thủ tục y như trên . Làm j có chuyện mua rồi miễn trả lại ? Ta cứ đổi cho là máy cũ do có vết xước , nên trả lại 😆 gậy ông đập lưng ông
Thật là buồn cười.Ai bao h muốn máy xước đâu chứ.Đó là do kô may mắn thôi.Trương trinh nè tức cười quá.
coi như chương trình dùng thử thôi mà,thích thì dùng không thì thôi,các bác cứ máu làm gè,em thấy em mà biết trước vụ này em cũng dùng
daisalvic
ĐẠI BÀNG
12 năm
Dùng thử cũng phải cẩn thận không thì bắt mua máy . Adroid cũng khó dùng phết.
hay thế bao h làm fat\
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019