Dùng thử khăn lau giày của Looty, khá hiệu quả trong những lúc cần đi gấp

nkinhluan
26/3/2022 8:3Phản hồi: 14
Dùng thử khăn lau giày của Looty, khá hiệu quả trong những lúc cần đi gấp
Mình thấy có nhiều người dùng loại khăn này và có nhiều bình luận khá tốt, nên hôm nay mua thử và dùng trực tiếp, bộ mình mua gồm 2 bịt với số lượng là 30 miếng và 12 miếng. Hy vọng qua bài viết mọi người sẽ thấy được phần nào chi tiết hơn, cũng như nên mua và dùng trong trường hợp nào.
Trong mỗi bịt là những miếng khăn ướ, mùi thơm rất dễ chịu. Có rất nhiều thành phần như: chất tạo bọt, tạo hương, và chất tẩy nhẹ, theo như nhà sản xuất thì hoàn toàn không độc hại với da tay. Chuyện này thì mình không có công cụ để kiểm chứng, tuy nhiên trực tiếp dùng và thử để hơn 30 phút mới rửa lại tay thì thấy bình thường, da tay ko bị ngứa hay bị dị ứng.
Cách dùng thì rất đơn giản, chỉ cần lấy vải lau lên những bề mặt bị dơ của giày và dép. Do miếng vải lau có bề mặt khá mịn và lông mềm nên khi lau nó không bị dính lông vào giày, lau chỗ dơ qua lại vài lần thì trông sạch hơn hẳn. Loại khăn này thích hợp với nhiều chất liệu của các loại giày thông thường.
Hiệu quả và nên dùng trong trường hợp nào.
Đối với những vết bẩn lâu ngày như đất, bụi, các vết ẩm, hơi ố vàng, thì nó làm sạch khá tốt. Còn với những đôi giày quá lâu không sử dụng, bị ố vàng nhiều, hoặc bị những vết bám như nhựa đường, bị dính các phẩm màu... thì chúng ta phải dùng chất chuyên dụng và cách vệ sinh khác.
Tóm lại với giá thành rẻ những loại khăn kiểu này cũng đáng mua, để trong tủ giày đề phòng những lúc bạn cần đi đâu đó quá gấp, không có thời gian chăm sóc, hoặc mới vệ sinh giày hôm qua, nay lấy đi tiệc thì phát hiện bị dính bẩn. Còn để có một đôi giày sạch bóng, thì sản phẩm này không thể đáp ứng được.
Mọi người có thể tham khảo và mua vói giá khoảng 80.000vnd trên Shopee, hoặc trên Lazada.vn. Mình cũng vừa mua một kệ giày cho bé khá đẹp, để giúp giữ giày sạch sẽ và ngăn nắp hơn, sau khi dùng sản phẩm này.

Đây chỉ là trải nghiệm và ý kiến cá nhân của mình để mọi người tham khảo trước khi mua, hoặc tìm những sản phẩm khác phù hợp hơn. Nhưng nếu quyết định mua từ link này mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách đều không thay đổi. Xin cám ơn vì đã xem

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
Kiểu này êm quá xá
Toàn lấy khăn lạnh lau mặt, lau tay xong xuống lau giày 😅
Cũng tiện
@mrthanh213 Cám ơn bạn nè
Cách này chỉ dùng cho giày mới dơ thôi, giày dơ lâu có loại chai xịt bọt mới rửa sạch được thì phải 😅
@NghiepTranVINA Anh có mẫu không cho em xin
@NghiepTranVINA Dạ đúng rồi anh, nhiều khi mới vệ sinh giày hôm qua... vài ngày sau cần đi gấp no bị dơ... thì cái này giải quyết nhanh gọn lẹ 😃
@zombie01 Có chứ em 😁
@nkinhluan Chuẩn luôn bạn ơi 😁
@NghiepTranVINA Thank anh 😍
Trước giờ tòan dùng khăn giấy ướt. Sẽ đặt trải nghiệm thử. Thank bác
@zombie01 Cám ơn bạn đã xem bài
@nkinhluan Mình giày đen, dùng ổn không bác nhỉ
@zombie01 Mình nghĩ là ổn, nhưng mà còn tuỳ chất liệu đôi giày... bạn có thể hỏi kỹ hơn trước khi mua chỗ bán họ sẽ tư vấn. Cám ơn bạn !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019