Dùng thử pin Macbook Pro 13 inch (M1): on screen được 9 tiếng

MinhTriND
25/11/2020 18:22Phản hồi: 270
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu với thời gian như vậy thì cũng không hơn con Macbook Pro 13 2019, 2020 là mấy :|
ohcactus
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Phạm Xuân Diệu Hơn nhiều đó bạn, con M1 test thử render video 8k 5 phút thì còn 83%, con mbp 2019 chạy đến 0% vẫn chưa xong
Firefox OS
ĐẠI BÀNG
3 năm
Giờ còn ai mà tin Apple quảng cáo, toàn nổ banh nhà lồng
Ki Em
ĐẠI BÀNG
3 năm
9h là cũng ngon rồi. Mấy hôm nay đi đâu cũng M1. Anh Intel sắp vãi trong quần rồi
CBDancer
TÍCH CỰC
3 năm
9 tiếng mà với cái performance xịn như vậy thì cũng đáng haha
alex.hn
CAO CẤP
3 năm
Apple của a Cook ngày càng có nhiều dấu hiệu xạo L rồi. Càng ngày càng kém trung thực trong các thông tin về sản phẩm như các bạn bên Android ngày xưa, LOL
HeckerNine
TÍCH CỰC
3 năm
Cái biểu đồ hiển thị như này thì cảm giác đầu tiên là cứ tưởng nó tụt như tụt quần 😆 phải căng mắt ra để ý trục thời gian để mà hoàn hồn lại 😌
Pin lâu thực sự
Rất hoan nghênh bài test pin của bác, có mốc để anh em ước lượng thời lượng pin thực tế. Phải chi bác cũng dùng độ sáng màn hình như anh em (~50->70%) nữa thì tuyệt quá, bài test pin lại càng chính xác
thaihavnn07
ĐẠI BÀNG
3 năm
Pin mac 2018 cũng trâu. Nhưng toàn cắm điện nên ko quan trọng.
Đúng là thời lượng pin quá tuyệt vời!
rauriaramrap
ĐẠI BÀNG
3 năm
9h là quá dư sức làm việc 1 ngày, quá ngon
freedom95
ĐẠI BÀNG
3 năm
không liên quan đến chủ đề. Hiện tại em đang có 1 con macbook pro 2013 15", đã bị vỡ màn hình và tháo phần trên vứt đi rồi, chỉ còn phần dưới. Nhưng khi em cắm vào màn hình ngoài thì không nhận màn hình ngoài. (Bàn phím có sáng, có âm thanh khởi động).

Em đã thử 3 loại: HDMI, minidislay port → HDMI, mini display port → VGA cắm vào đều không có tín hiệu gì.
PhuongNam Vo
ĐẠI BÀNG
3 năm
sắp tới làm nhiều bài đánh giá con này đi để còn biết đi mua chứ qua nay n lắm rồi =))))
Nay mình dùng 5 tiếng, Pin con 65% như vậy là mất có 35%, dùng 5 tiếng 1 ngày thì được 3 ngày nhé anh em. Còn dùng 8 tiếng văn phòng thì được 2 ngày ngon 😆
ng0cthang0
ĐẠI BÀNG
3 năm
coi 2 tập Vincenzo mất 6% các bác ạ 😆
Ảnh chụp Màn hình 2021-03-02 lúc 22.01.45.jpg

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119