TTBC23

TTBC23

Đường lên Buôn Ma Thuột...

le.binh
30/4/2010 5:54Phản hồi: 99
99 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

le.binh
ĐẠI BÀNG
14 years
72. Đường chiều... (mời các bạn xem hình to)

73. Mời các bạn thưởng thức ly cà phê Ban Mê
le.binh
ĐẠI BÀNG
14 years
74. Hình gốc đầu tiên

Cảm ơn Chủ Topic đã post bài này và cũng cảm ơn đã post lên những tấm hình ! Nhưng một topic sẽ có Chê Và Khen ...... Mình xin nói những bức Ảnh của bạn quá xấu... Nói thật sự là như thế.... Nếu mà chụp phong cảnh Đường Lên Buôn Ma Thuột hay Buôn Ma Thuột thì những bức ảnh đó quá xấu.... Không biết là những bức ảnh đó đã có chỉnh sửa gì chưa nhưng thật sự nó không có hồn...và không có vẻ đẹp...
le.binh
ĐẠI BÀNG
14 years
Chào bạn 7ungpr0, chúc bạn vui vẻ khi lần đầu tiên đến với MAS Ảnh phong cảnh.

Hihi, mỗi người có một cảm nhận riêng. Mình rất vui vì bạn đã thật lòng.

Mỗi người có một cái nhìn riêng về nghệ thuật.

"Thế giới phẳng có trăm đường lui tới
Mặt đất bằng mà mỗi bước vẫn cong"

Trích từ internet
Hi hi bác ơi, đúng là mỗi người có 1 cảm nhận riêng về cái đẹp. Nhưng cái cách bác góp ý tuy thẳng nhưng em mà là bác chủ em cũng sẽ rất buồn ạ. Nhân đây em xin phép kể lại câu chuyện cô giáo dạy môn văn đã dạy bọn em hồi lớp 10. Đó là 1 lần trong lúc cô trò đang thảo luận về bài văn, có 1 bạn đứng lên phát biểu rằng " em thưa cô, cô nói như thế là sai ạ". Hic, cô giáo em rất vui vẻ tiếp nhận ý kiến đó, nhưng ngay sau đó cô nói luôn với cả lớp rằng cách góp ý của bạn em cho dù có đúng hay chăng nữa thì không nên, nếu như thay vì nói " em thưa cô, cô nói như thế là sai rồi ạ" bạn ấy nói " em thưa cô, em nghĩ vấn đề này là như thế này cơ ạ" thì vẫn truyền tải được chính kiến của mình mà người nghe cũng sẽ vui vẻ lắng nghe. Chỉ là 1 câu chuyện nhỏ thôi nhưng em nhớ mãi và đến bây giờ em vẫn thường dùng cách nói này đấy ạ. Các cụ nhà mình cũng có câu "Lời nói không mất tiền mua, lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau" Hi hi, kỹ năng sống của các cụ nhà mình hồi xưa siêu phết 😁. Em lan man 1 chút, có gì không phải các bác bỏ quá cho ạ 😃. Chúc các bác 1 tuần mới tràn ngập niềm vui và thành công.
Em thấy đẹp đấy chứ, bác dùng lens gì đấy!
le.binh
ĐẠI BÀNG
14 years
Cảm ơn bạn nguyenquan_37 đã ghé thăm. Mình đang dùng Nikon D90 + ống kính kit 18-105 VR.

Cảm ơn bạn 770SH. Mình cũng chẳng phải buồn đâu. Mình nhiều tuổi rồi. Không còn thời trai trẻ để mà ganh đua, để mà trêu chọc. Hãy cứ để các bạn trẻ nói lên ý kiến của họ.
romeobjw
ĐẠI BÀNG
13 years
Các Ae lên BMT thì gọi mình nhé ! nhà mình ở đó mà !
Hix hôm nay mới ngó thấy topic này, tiếc quá đi mất, thế mới biết anh em BMT đông đúc quá, mà ai cũng yêu nhà mình hết. Mình học ở Hà Nội 5 năm rồi, but năm nào cũng hai lần ngồi oto 24h về nhà, nhìn những con đường quen lắm, thân lắm rồi mà giờ mới nhận ra là không ở đâu giống như vậy cả.
Ở BMT phải nói đến thời tiết, không nóng quá 35 độ, không lạnh quá 15 độ bao giờ, sáng mặc áo len, trưa mặc áo thun, tối lại mặc áo khoác, ở Ban Mê chỉ có 2 mùa nhưng một ngày bạn có thể cảm nhận được cả 4 mùa 😃. Cảm nhận của mình là như vậy, rất mong được chia sẻ cảm nhận với mọi người 😃. Thân!
ảnh của bác rất có chiều sâu ! bao giờ em mới bố cục đc như bác nhỉ :p
Củ Mỳ
ĐẠI BÀNG
13 years

Tấm này có phải giáp ranh giữa Bình Phước và Đắk Nông không?
Chạy lên tí xíu nữa là thấy cái cổng chào?
abc_cad
ĐẠI BÀNG
13 years
em thích tấm số 1 và tấm cây cầu gẫy nhất. Ảnh có bác gây được cảm xúc mạnh. Đẹp quá.
đã đi qua chô này 1 lần , ...............
nhìn giống đa lạt wa
Ôi, em mong được đến Ban Mê quá, thanks cụ share ảnh 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019