Dwayne Johnson tiếp tục là diễn viên thu nhập cao nhất thế giới năm 2019, Chris Hemsworth hạng nhì
Nam Air
5 tháng trướcBình luận: 132Lượt xem: 17.466
132 Bình luận
Ông này diễn hay nhưng vẫn ko thích bằng người sắt
Thu nhập của bác The rock này cao ghê nhỉ!
bạo lực nhưng hài hước
Dạo này phim không hay như trước nữa
Trừ thuế đi nữa chắc còn gần 2/3
nhất nữa, giàu vc
Cái tập Fast mới coi dỡ quá trời quá đất
Adam Sandler vẫn được chào đón ở thể loại hài nhẹ nhàng tình cảm ghê 😁
Fast 5 giúp anh đi lên mạnh mẽ 😆
Mới xem Hob & shaw hôm qua. A rock có mấy pha hành động ảo vl: dùng tay trần tuột dây cáp từ tầng mấy chục xuống (da a chắc làm bằng sợi các-bon quá), ngồi trong xe giơ 1 tay ra túm gọn 1 thằng cục súc đang phi trên pkl ngược chiều lại
Ca sĩ-diễn viên nghệ sĩ thu nhập khủng cỡ nào cũng chưa bằng 1 góc các doanh nhân nhỉ. Như Bác Vượng tiền như núi vậy.
@nguyenmanh287 Chả ai so sánh như vậy
Mình thích anh thợ máy hơn anh này, vừa ngầu vừa ngơ ngơ nhưng mặt lúc nào củng lạnh lùng, xem đánh đấm củng hay lại có phần hài hài nhảm kiểu của thánh Tinh.
Quá đỉnh rồi!
Ko khoái TheRock bằng JasonStatham :v ! cơ mà nghìn tỷ của chú đem về VN sống thì đỉnh vl rồi
cũng rất thich bác này. còn nội dung hay hay dở thì tùy người thôi mình thích nội dung ko quá sâu lắm, xem phim mà hài hài vui vui là đc rồi.
Rock đóng phim giải trí thì OK, nhưng để đóng những phim có chiều sâu thì phải nói đến Leo với Brad Pitt
Mặc dù to xác,phim đóng ko nhiều màu sắc. Được cái duyên kinh khủng
Phải gọi a ấy là The Money mới đúng, the Rock ko đúng 😁

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019