Dwayne Johnson xác nhận sẽ xuất hiện trong Fast 8, có thể là phần về đặc vụ Hobbs?

sonlazio
18/5/2015 2:32Phản hồi: 93
Dwayne Johnson xác nhận sẽ xuất hiện trong Fast 8, có thể là phần về đặc vụ Hobbs?
Trong buổi phỏng vấn về bộ phim sắp ra mắt San Andreas, The Rock Dwayne Johnson cho biết anh sẽ vẫn tiếp tục xuất hiện trong phần tiếp theo của bộ phim Fast & Furious 8, và vẫn đóng vai đặc vụ Hobbs. Tuy nhiên, lý thú hơn là Dwayne hé lộ một số thông tin làm chúng ta liên tưởng đến phần 8 sẽ là phần có nhiều đất diễn hơn cho đặc vụ Hobbs. Dự kiến Fast 8 sẽ xuất hiện vào 14/4/2017, tức bạn sẽ phải chờ khoảng 2 năm nữa. Hiện tại đã xác nhận được sự tham gia của Dwayne và Vin Diesel.

"Chúng ta đều cảm thấy việc đó rất thú vị. Tôi vừa có một cuộc trao đổi lớn với studio sản xuất phim, và hãy cùng chờ xem. Cá nhân tôi nghĩ người ta đã tạo thêm nhiều đất diễn cho Hobbs trong phần 7 và sắp tới, mọi thứ còn tùy thuộc vào những gì khán giả muốn coi. Tôi thì nghĩ như vậy đấy, nhưng mà bạn biết đó, có rất nhiều người liên quan đến dự án này mà".

Trước đây đã có tin đồn một phần phim đặc biệt về đặc vụ Hobbs sẽ xuất hiện giữa tập Fast 6 và Fast 7 nhưng cuối cùng lại không có gì xảy ra.

Tham khảo: Collider
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ cần kiếm được tiền là không bao giờ có phần kết thúc. 😁
film hay là hóng
Bọn này chắc mình đồng da sắt, ngã xe, đánh đấm, súng bắn như mưa, ... mà không sao cả, hành động nhưng có pha viễn tưởng nhiều quá.. 😁
@manchirua chuyện gì mà khó , phần 8 cho nó gắn cái mác siêu nhân nữa là hợp lý hết :p
chắc Hobbs nghỉ cảnh sát nhập chung băng với Dom 😆
@titi93 thế thì dễ quá, phải là Dom làm cảnh sát mới phê 😁 :D
Da bọn này toàn bằng titan hay sao ý 😁
@hoangtu_miennui vibranium :D:D:D
daodunganh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phim Fast & Furious 7 chưa được xem, buồn quá !
maz9717
CAO CẤP
9 năm
@nguyenthanhhieuthanson thằng đó nói đúng.mạng như shit thì coi sao được.nên ko có gì xoắn tít hết,mài nghĩ đúng không thằng kia(thằng chưa có coi fast 7)
@nguyenthanhhieuthanson Bác đấy em không biết sao chứ em xài 3G gói giới hạn sao coi bác. Bác thông cảm cho bọn nhà quê nghèo khổ như em. Lên được tinhte học hỏi kiến thức điện ảnh và được có vài dòng ý kiến là sướng lắm rồi.
@B_C_M
khoa_90
TÍCH CỰC
9 năm
Chưa có link full HD nhỉ?
@MrBach248 bản rip, âm thanh bị giảm chất lượng, hình giảm fps. ko phải bluray
@duccuibapqueson nó chỉ tương tự m-HD thôi, chứ chất lượng chả ra sao cả, thua 720p mà, trong khi 720p cho 1 bộ phim dài như F&F7 này tầm 6-8gb
Nếu là 1 ng thích phim thì chỉ có thể chấp nhận đc ít I là 720p cái mà bạn xem online trừ Netflix ra ko có đâu.
@MrBach248 bạn xem screenshot nhé 😁
mình coi trên laptop, bộ loa 2.1 cùi nên ko kéo mấy cái bự chà bá đó :D
@khoa_90 http://kat.cr/fast-and-furious-7-2015-1080p-hdrip-x264-ac3-jyk-t10626365.html
link down day ban
Sao hay bằng phim bụi đời chợ lớn đc
Ngoài việc xem để tưởng nhớ đến Paul ở FF7 thì thấy phần vừa rồi như... shit
@O.R.A.N.G.E Trong phim nó lại giải thích đây là địa điểm ko thể tiếp cận (vì là đỉnh núi) nên phải nhảy dù. Nó nhảy xuống làm mình chưng hửng luôn vì đường xá ngon lành. Đã thế anh Shaw còn đang chờ sẵn, thằng này lúc nào cũng xuất hiện mà cần éo gì God's Eye =)).

Còn thằng da đen thì nó đã cướp lại đc God's Eye và dùng đc thì cũng đâu cần cay cú đến mạo hiểm tính mạng ở lại =)). Nói chung mình thấy nó phi lý quá, những nội dung đó chưa logic với các pha hành động.
Gao Ranger
ĐẠI BÀNG
9 năm
@skyofstars1605 nó đang săm dom vì dom đánh em nó liệt người còn gì nữa, dom lại không lùa được nó, nó có 1 dom có cả sever cơ mà 😆, cho nên shaw chỉ cắn lén thôi
@Gao Ranger Thằng Shaw săn Dom là đúng ồi, mình đang nói thằng da đen kia kìa 😃). Còn thằng Dom lại đi săn ngược cái God's Eye để săn thằng Shaw mới là khó hiểu 😁
Gao Ranger
ĐẠI BÀNG
9 năm
@skyofstars1605 da đen chắc giết ramsey để giữ mãi cái thần nhãn bên mình 😃), chưa giết được nên bị hack lại mất tiêu 😃)
umaramin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em vẫn thích a Dom hơn. 😃 FF8 cứ nhắc đến a ý luôn cũng ok hết 😃)
Be Trần TK
ĐẠI BÀNG
9 năm
@umaramin giống mình nè , fan Vin 😁
Tin thì cũng hay đấy, cơ mà cứ tưởng là tinhte liên kết với kenh14. :p
Phần ở Brazin là đỉnh cao rồi. Nên dừng lại phần đó thì tốt hơn.
kiemhung25
ĐẠI BÀNG
9 năm
dự là Rock sẽ lên võ đài tranh đai :3
bulate
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái cảnh Dom lái xe vọt thẳng xuống vách núi với bay thẳng lên trực thăng để ném bịch lựu đạn vậy mà khi tỉnh dậy lại ko bị mẻ 1 cái xương sườn nào thấy hoang tưởng quá
@bulate Đó mới gọi là phim chứ bạn phim mà hj
FF 7 xem chán phèo
FF 7 tuổi teen. Hãy đi xem Mad Max để biết thế nào là: nhanh và nguy hiểm 😁
phần 7 thành công về mặt doanh thu vì mọi người muốn xem hình ảnh cuối của Paul ...
chứ nội dung bắt đầu đuối rồi
phần 8 nếu không đột phá về nội dung thì có lẻ seri này chắc đi đến hồi kết dc rồi
K2.PCTDN
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nếu FF7 ngoài đời thực 😁

Phần hành động của FF7 thấy giống phim về siêu anh hùng hơn 😔 Nhưng dù sao cũng chỉ là phim giải trí nên phải chấp nhận các nhân vật chính là các siêu nhân.

Phim không hay như kì vọng của mình nhưng trường đoạn cuối See You Again lấy nước mắt rất nhiều người và để lại nhiều cảm xúc.
Bacutri
TÍCH CỰC
9 năm
Nếu các bạn để ý thì các tập phim về sau cường điệu hoá tới mức không tưởng, thành ra giống phim giả tưởng,nên các tâp phim từ 1 đến 5 là xem hay và chân thật hơn !
Thấy Fast Five là hay nhất. Càng về sau càng như Avengers, toàn là siêu nhân @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019