Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

E63 cài TTTpod không được giúp mình với !!!

binbin2012
23/2/2009 17:14Phản hồi: 24
Tình hình là mình down mọi phần mềm, mọi phiên bản về thằng TTpod mà vẫn không cài được trong khi máy mình đã hack phone, và signs file rồi nhưng nó vẫn báo không cài được. Mà mình cài vào cả 2 con e63 đều không được chứ không phải 1 con nhé (trước có người bạn cũng dùng e63 cài được mà không hiểu sao mình không cài được cho dù đã cài vào 2 máy) Xin các pro giúp cho !!!! cảm ơn rất rất rất nhiều ... 😃
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Báo lỗi gì bạn? Cài patch này chưa?
utf-8''Patch 4 run TTPod.rar
binbin2012
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cám ơn bạn mình chưa cài pacht để thử xem sao , nó báo lỗi như kiểu chưa hạck phone bạn à trong khi mình hack ok rồi , cài các pm khác đều được
binbin2012
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình cài cả patch bạn đưa rồi và đều sign rồi nhưng cả bản cài lẫn bản patch nó đều báo lỗi "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" mình cài rất nhìu bản tttpod rồi đều báo lỗi như thế và cài trên cả 2 con máy e 63 rồi vẫn không được, có ai giúp với !!! thanks mọi người nhìu
cài bản này chắc chắn sẽ đc,nhg tại sao hack phone rồi mà vẫn ko cài đc thì chưa thấy bao h 🤔,cái lỗi như trên là chỉ có ở máy chưa hack phone cài pm đã sign thôi :|
TTPod_3.10_VH_Classic.zip
SGC
TÍCH CỰC
15 năm
Hix, đã hack phone, cài TTTop đủ phiên bản vẫn bị báo "Lỗi cập nhật!" là sao hả bro ?
Ca_dic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thế cái bác Hoanghai post ở đây máy chưa hack có cài đc k?
Tò mò con TTPod quá mà lười chưa tìm hiểu đc về vụ hack phone... có cách nào cài được nó mà không cần hack không nhỉ?
sign xog rồi cài vô tư bạn nhé,cái bản này mình đã cài đc từ lúc E63 chưa hack đc,nhg bản về sau thì hình như phải hack mới cài đc
tốt nhất cứ nên hack phone cho tiện 😁
devils8794
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác hoanghai2908 ơi em cài thử bản bác đưa rồi nhưng vẫn không được , bác cho em hỏi chút nếu máy chưa hack phone cài pm đã sign là ntn ạ, em vẫn chưa nắm rõ chỉ bit là em làm các bước hack đều ok và cài các PM cũng đều ok , đôi lúc phải dùng pm S60 để sign sis thôi bác .... mong bác chỉ bảo ....
dratwister
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bạn để ý file mà bạn cài đặt, máy mình chưa hack, mình phải sign để dùng, nhưng nếu mình dùng file sisx để cài thì dù có sign hay chưa, nó vẫn báo lỗi. Sau khi mình đổi đuôi lại thành sis thì sign cài bình thường.
binbin2012
ĐẠI BÀNG
15 năm
cám ơn các bác em vừa cài xong , sướng ...
]
bạn phải hack mới cài ttpod đc hoặc lấy file signed
Xin lỗi cho em hỏi hơi noob một tý :TTTop dùng để lamg gì vậy các bác?
là TTPOD bác ơi!
là 1 phần mềm nghe nhạc (có thể xem ảnh, mp4 ...)
cái này sử dụng nhiều tính năng lắm:
có lyric, chỉnh equalizer, quản lý list, nhiều giao diện đẹp, visualation....
(còn nghe có hay hơn các phần mềm khác hay không thì tùy thuộc cảm nhận của người nghe)
E63 của mình chơi cái này thấy tiện!
Ca_dic
ĐẠI BÀNG
15 năm
HÌ, hack fone rồi, cài đc rồi, nhưng mờ xài cái này trên E63 ức chế quá, nó không nhận phím chữ làm phím tắt, cứ phải phím số ----> muốn next bài, pause xì tốp gì là cứ phải Fn + với 1 phím nào đó
bạn ấn cái phím Fn đó 2 lần là đc,sau đó cứ bấm các phím số bt thôi 😁
thì QWERTY là vậy mà, chịu thôi bạn ơi, mình cũng một con E63!
hay the', fai cài cho con e 63 nha em thoi , san tiện em xin soft ghi âm cuôc goi cho Ê63 lun nhe
Ca_dic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hi, vụ đó thì mình biết, nhưng mỗi lần ra vào lại phải fn, hy vọng sau này nó khắc phục lỗi này ở mấy bản sau
MINH CUNG MOI HACK DUOC E63 NHUNG KHI CAI TTPOD 3.0 THI MAY BAO (TTPOD 3.0 KHONG DUOC HO TRO ) .KHI CAI TTPod_3.10_VH_Classic THI CAI THANH CONG ,MINH CAM ON NHIEU.
bạn cài thử bản này koi ko được thì máy ban len format lai xem
TTPod.zip
Patch 4 run TTPod.rar
hduonghn
TÍCH CỰC
15 năm
May minh chua hack, cai dc ban 3.31 nhung cai ban patch ko lam the nao cai dc, ai co ban nao cho may chua hack ko? Thanks!
hduonghn
TÍCH CỰC
15 năm
Máy mình chưa hack, cài được bản 3.31 nhưng cái bản patch không làm thế nào cài được, ai có bản nào cho máy chưa hack không? Thanks!
đầu tiên bác cài ttpod vào sau đó nếu nó báo system error thì bác cài patch
khởi động lại máy phát là ok

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019