Easter 3D Screensaver - trở về với thiên nhiên thật nhẹ nhàng và tinh tế
vietha01
11 năm trướcBình luận: 125Lượt xem: 8.050
Easter 3D Screensaver | 28.95 MB​

Với Easter 3D Screensaver bạn sẽ được đưa đến 1 khung cảnh thiên nhiên êm đềm, với hình ảnh chú thỏ vô cùng đáng yêu, những làn gió thoảng qua, những âm thanh nhẹ nhàng, du dương ...
Tất cả sẽ đưa bạn dời bỏ đi cuộc sống hàng ngày bận rộn, mệt mỏi để đến với khung cảnh thiên nhiên bình yên, tĩnh lặng,...
Sẽ thật là thú vị khi mỗi lần bạn bỏ máy đi là hình ảnh của bộ Screensaver này bật lên! chắc hẳn nó sẽ làm cho máy tính của bạn sẽ trở nên thi vị hơn!

Đã có thuốc cho bộ Screensaver này rồi nhé! các bạn quan tâm nhanh chân kẻo thuốc hết tác dụng!
bóc tem hì hì 😁
cho mình thuốc tranthinh_bkqs@yahoo.com
cảm ơn bạn đã mở hàng! mình đã mail thuốc cho bạn rồi nhé
cho mình ít thuốc với. Thank bạn nhiều. ncqibst@yahoo.com
tigerflame88@gmail.com
Hoặc PM trực tiếp diễn đàn!
Thanked!
Cho tui nữa bạn hiền ơi.Lâu quá ko gặp hen,vẫn ok chứ?
cho mình thuốc luôn nha nguyenthinh74@yahoo.com
đã mail thuốc cho tất cả A E rồi nhé!
P/S: Ngoclam : lâu quá không gặp 😁 mình cũng hơi bận 1 chút, giờ vào tặng A E ít soft hay hay :D
Bác cho em xin tí thuốc vào pm nhé . Thanks ............
Bác ơi bác quên em rồi à nếu ko pm thì gửi dùm em vào địa chỉ này nhé : nguyentuananh1220@gmail.com
Thanks ...................
Cũng xin bác 1 liều tvthanghn@yahoo.com
đã mail thuốc cho A E rồi nhé ! chúc vui vẻ
Cho tui thuốc luôn nha bạn
aquazius@yahoo.com
Thank
Hay nhỉ! Mình vào nhiều topic chia sẻ PM đều thấy tình trạng chung thế này: Đưa ra PM hoặc Link PM để mọi người Down sau đó lại bắt mọi người Comment để xin thuốc với thang. Có cần thiết phải vậy không, hay mục đích là kiếm bài hoặc giả là nâng cao tầm quan trọng của bản thân chủ Topic. Nhìn thấy mọi người xin thuốc là nản rồi! Khong muốn dùng mấy cái kiểu này nữa.
Sao chủ topic không đưa luôn link để lấy thuốc luôn............?....................

Down xong PM cài đặt...........lại Comment........rồi đợi được thuốc
Ghét nhất cái kiểu này!

Vài lời góp ý!
Đúng là ai cũng ghét cái này! bản thử nghĩ xem mình cũng có bao là việc có thích thi thoảng lại gửi 1 loạt mail cho mọi người không? chắc hok dỗi hơi. Còn về giả nâng cao tầm quan trọng của chủ topic thì bạn cũng nhầm rồi. Nếu 1 topic mà hok hay hoặc hok có giá trị liệu có ai để ý đến không mà nâng cao.
Và mình khẳng định 1 điều rằng bạn chưa đọc nội quy khi tham gia vào tinhte. Bạn có thể đọc qua sau rồi hãy nhận xét vào topic của người khác!

ha ha ........................................................................................
thế bao nhiêu người đưa Link có cả thuốc (full) thì chắc cũng chưa đọc nội quy.....
Dù sao thì mình cũng chỉ góp vài ý kiến thôi mà.
Chúc mạnh!
đã mail thuốc cho các bạn rồi nhé!
cho em xin thuốc với
qhanhung@yahoo.com.vn
cho em xin ít thuốc nhé.
congtuthanhdo10@gmail.com
cho mình xin thuốc nha thank namktcd@gmail.com
cho mình thuốc với. Thank bạn nhiều. Hngnguyenchi7@gmail.com

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019