[EICMA 2012] KTM ra mắt nguyên mẫu 1290 Super Duke R

El Ku
14/11/2012 19:17Phản hồi: 54
[EICMA 2012] KTM ra mắt nguyên mẫu 1290 Super Duke R
Bên cạnh mẫu naked-bike cỡ nhỏ 390 Duke 2013, hãng xe Áo KTM còn mang tới EICMA 2012 nguyên mẫu 1290 Super Duke R, chiếc xe mạnh nhất và cao cấp nhất trong dòng Duke nếu được đưa vào sản xuất. Xe sử dụng động cơ V-Twin dung tích 1195cc, loại động cơ đã được hãng áp dụng trên chiếc sport-bike RC8R. KTM không tiết lộ thông số kỹ thuật của động cơ trên mà chỉ khẳng định rằng nó rất mạnh.

Một số chi tiết đáng chú ý trên 1290 Super Duke R được KTM tiết lộ như khung ống thép, càng sau dạng đơn bằng nhôm, vành cũng bằng nhôm, hệ thống treo WP và phanh đĩa Brembo. Mặc dù không tiết lộ thời điểm cụ thể, thế nhưng KTM cho biết rằng nguyên mẫu 1290 Super Duke R này đã sẵn sàng để đi vào sản xuất thương mại.

Nguồn: Blog Motorcycle
54 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngoài em z1000 ra mình ko hứng thú với bất kì xe của hãng nào trog cùng phân khúc cả.:p
d7293
CAO CẤP
11 năm
Các bạn thấy đẹp không, theo mình thì không có gì đẹp so với xe khác, loè loẹt như mấy em Hàn Xẻng, đỏ đỏ đen đen...
@d7293 Màu Cam là màu chủ đạo của KTM mà
noob
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp đấy chứ, màu sắc thì thay đổi được mà 😁
Hàng đẹp thế mà ae chê là sao! ^^!
tuananhdb
TÍCH CỰC
11 năm
@Thanh Lịch Nguyễn tiền có có đâu mà chẳng chê hả bác
@tuananhdb Thì đam mê mà bác, nhìn hàng ngon thì la lên thui mà! hêhe..
mà ava của bác là 920 phải hơm! ^^
tuananhdb
TÍCH CỰC
11 năm
@Thanh Lịch Nguyễn Em đang bảo mấy người toàn chê là mấy người chả có tiền mà mua, cứ chê xấu các thứ
920 đó bác 😁
cmt chơi cho có tụ chứ pó tay với mấy loại xe ko dành cho mình như cái xe tổ bố này
Nhìn cái đèn mình liên tưởng đến XEKO mỏ nhọn haha 🆒
Hôm nay trên trang nhất của TT đăng liền bốn bài viết về xemáy. mình nghi ngờ là tình hình trang công nghệ thông tin thành trang giới thiệu ô tô xe máy.
@tolian_hoang trên con xe phân khối lớn...rất nhiều cái gọi là "công nghệ" bác à,ko có công nghệ thì chả sản xuất ra xe phân khối lớn bác ơi....có khi nó còn có những công nghe tiên tiến hơn,đi trước thời đại đấy bác
em này cũng đẹp nhưng hàng kawasaki đẹp hơn nhiều em chất đứ đừ😁
mấy con trâu này thì tiền đâu mà rước tụi nó về 😁
htt11
ĐẠI BÀNG
11 năm
với tình hình chính chủ này xem ra niếu xe này bán thì chắt chắn mua cho mama mình một chiếc để hằng ngày mama đi chợ cho khỏi lo vụ chính chủ nữa.
bibiculi
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp, gấu nhưng........cái đầu đèn đâu :eek:
Bích Bờ Ly !

Chém cái mâm 2 màu.
hanajory
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc mấy bạn trên thấy xe martin đẹp hơn nhỉ? 😆 xe đẹp, đỉnh vậy mà chê ko ngớt lời...
@hanajory dám hỏi bác đẹp chổ nào ? ở chổ công suất động cơ hay ở cái mâm. đâu phải cái gì lấp lánh cũng là vàng đâu bác
mranhne
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái yên này mà chạy đường ổ gà thì toi trym!
SAKI.BUN_LP
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe duke 125cc chạy 150km/h mún chết h`..đông cơ trên 1000cc thì ko bik ntn..xe DUKE hình như thích màu cam đen...! ae..đừng chê xấu.Tôi thấy đẹp vì tôi yêu xe
Cây AK có tí tẹo vậy 😃
chắc tiếng ngon lắm đây =))
đẹp. Nhìn mà thấy thèm quá
tôi thấy đẹp vô cùng , nó có nhiều chi tiết khác biệt so với những xe nake khác , như bô rất nhỏ và gọn gàng ,tạo lên cái nhìn thoáng về xe , đầu đèn rất phù hợ với thiết kế khí động học trông dáng xe rất bay ,nói chung nó rất đẹp :rolleyes:
oichaooi
TÍCH CỰC
11 năm
cái kiểu giống giống Ducati Streetfighter S

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019