Elon Musk âm thầm có thêm một cặp sinh đôi với nhân viên của mình

7/7/2022 8:33Phản hồi: 89
Elon Musk âm thầm có thêm một cặp sinh đôi với nhân viên của mình
Theo thông tin từ trang Business Insider, vào cuối năm ngoái, Elon Musk đã lặng lẽ chào đón một cặp sinh đôi của ông với nhân viên công ty Neuralink cũng do chính ông điều hành. Cặp sinh đôi ra đời chỉ vài tuần trước khi đứa con thứ hai của Elon Musk và ca sĩ Grimes ra đời. Như vậy, tính tới nay, Elon Musk đã có 10 người con, bao gồm 6 người con với vợ đầu tiên tên Justine, hai người con với nữa ca sĩ Grimes, và một cặp song sinh vừa được phát hiện.

Danh tính của cặp song sinh vẫn đang được giữ kín để bảo mật quyền riêng tư. Lẽ ra việc Elon Musk có thêm con với nhân viên của mình sẽ không được tiết lộ, cho tới khi trang BI thu thập được một số tài liệu được cả hai gửi lên toà án để quyết định việc đặt tên cho đứa trẻ. Cũng theo tài liệu này, mẹ của hai đứa trẻ có tên là Shivon Zilis, một lãnh đạo cấp cao tại công ty Neuralink cũng do Elon Musk sáng lập.

Shivon Zilis hiện 36 tuổi, tức nhỏ hơn Elon 15 tuổi. Cô làm việc cho Neuralink từ năm 2017 và đang nắm giữ nhiều vị trí và nhiệm vụ quan trọng của công ty. Shivon Zilis là một người tài năng, cô đã đạt được không ít giải thưởng và công nhận từ báo giới Mỹ, có thể kể tới như Under 30 của Forbes và Under 35 do Linkedin tổ chức.

Cô đồng thời cũng là thành viên hội đồng quản trị của OpenAI và cũng là thành viên trẻ nhất trong ban quản trị này. Nhiều nguồn tin cho rằng Zilis lần đầu gặp Elon Musk cũng là thông qua các hoạt động trong OpenAI. Hiện tại, Elon Musk và cả Shivon Zilis vẫn chưa phản hồi gì khi được BI gửi mail phỏng vấn.
Tham khảo BI, News.com.au
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giáo chủ đạo dụ 😆)
@anhhoa_nguyen Máy ch*ch Hoa Kỳ, bữa nào có dịp qua giao lưu vs Thầy Ông Nội 😃)
@anhhoa_nguyen Ông này quen em nào là đẻ em ấy kaka. Không chừng con riêng của Amber Heard là của ổng đó. Chứ tầm ổng mà yêu đương gì, FWB thôi, mà quen là cho đẻ, xong quen em khác, kaka
@incognito.111 Độc thân, tiền bạc, tiếng tăm không thiếu thì mấy em chỉ muốn ước đc thành máy đẻ của ảnh kkkk
hieneken
ĐẠI BÀNG
2 năm
@dual1 Em này gốc Do Thái.
lắm tài nhiều tật.
Hun cái nè
SeekerT
TÍCH CỰC
2 năm
@android_bar Tật là ngoại tình, chứ không phải việc có con
@SeekerT Nữ casi là vợ hay bạn gái...?
SeekerT
TÍCH CỰC
2 năm
@เหงียน Đọc chưa kỹ rồi, cả 2 cô sinh gần nhau thì không ngoại tình hay cả 2 đều không phải là kẻ thứ 3???
@SeekerT Ông ý ko cưới cô nào cả, nên ko ngoại tình. Thứ 2 có con bằng phương pháp mang thai hộ mà, tức là nòng nọc + trứng thôi chứ có chịch đâu.
modife
ĐẠI BÀNG
2 năm
bố tỷ phú, mẹ tài năng đứa con sinh ra chắc thành siu nhân
@modife Sinh ra đã ở đít mới đúng, tài thì hên xui à 🤣
maija
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Thi Eat Apple Có ai không được sinh ở đít đâu ta, hihi
@maija Sanh mổ á bác
Ryo116
TÍCH CỰC
2 năm
@maija Chưa nghe danh Lan Thy quái vật ống nghiệm hả bác
mandiesel
TÍCH CỰC
2 năm
Độc thân + tỷ phú nên các chị e thi nhau vào đẻ con cho. Mà mấy tỷ phú giờ khôn rồi, bỏ tầm 100 triệu đô cho bồ với con vẫn rẻ hơn nhiều cưới vợ rồi lục đục là bay mấy chục tỷ đô. Kkkk
@kixx vậy vợ chồng JeffBezoz chắc ko nghĩ có ngày giàu như thế nên mới ko làm hợp đồng nhỉ, khi li dị bà vợ đc chia đúng 1/2 tài sản
@vodanhdaisu lấy nhau từ thời lập ngịp
ai cũng ngĩ sao bỏ nhau đc ,nên ko làm hợp đồng
đợt đó Bezz cũng làm rât gọn ,ko kiện tụng ,tranh châp : )
hoanlkpr
TÍCH CỰC
2 năm
@bkb_ct bản năng con người muốn làm mẹ muốn tìm con đực tốt thôi bác, bên đó nói ko phụng dưỡng là sai rồi, những gia đình có giáo dục họ vẫn có lễ tưởng niệm hằng năm ko cúng kiến như Vn nhưng vẫn có 1 bó hoa bài ca, hằng năm vẫn tụ họp ăn uống ngỗng quay vào lễ tạ ơn hay giáng sinh năm mới, bên họ có những ngày riêng về mẹ về cha sao lại nói là ép mình vậy ?
bkb_ct
TÍCH CỰC
2 năm
@hoanlkpr hihi cảm ơn bác đã khai sáng cho e
không lẽ qua Thai chuyển giới, rồi ngoắc máy bay qua Mẽo đổi đời ta? coi bộ dễ hơn mua Vịt lót
hjhj122
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Phan Huy Thọ Give him a medal =))))
Máy đục đa cấp
Tay này chắc cũng phải địch nửa số nhân viên nữ ấy chứ
tien.pt
TÍCH CỰC
2 năm
Musk sẽ còn có nhiều con, vì anh ấy lo cho sự diệt vong của loài người & mong muốn để lại con giống tốt cho đời hihi
tien.pt
TÍCH CỰC
2 năm
@bamboovn1 không phải ý nghĩa đó đâu bạn. Nhưng không thể phủ nhận Musk là một con giống tốt về trí tuệ. Đọc thêm thì bạn sẽ thấy Musk thực sự lo lắng về sự tuyệt chủng của loài người & mong muốn có nhiều con.
@bamboovn1 Đứa đầu tiên là chuyển giới rồi , ko biết những đứa tiếp theo ntnao
Cười vô mặt
@tien.pt Tao cũng looooo…lo hơn cả Musk, mà tao lo nhất con vợ tao nó xé..
Gioan Dinh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ở Vn có phải đi tù không nhỉ =))
bibo311
TÍCH CỰC
2 năm
@Gioan Dinh Câu hỏi ngáo nhất tuần =)))))))
@dlv.thickgame Có thấy chữ khoe chim nào trong bài đâu?
Gioan Dinh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Gioan Dinh Vd như đã có vợ con rồi
thì dính líu vs người khác và có con thì sao các bợn
thích thì tl k thì biến chứ cau có thể hiện cc j v nhỉ
@Gioan Dinh Làm j đi tù nà, cưới thêm vợ 2 mới phạm luật.
Pv: chắc hẳn anh cũng phải có thần tượng chứ hả??
Elon: Kể từ bé tui luôn muốn mình giống như Zeus. Cách ông ấy đ..............dẫn dắt nhân loại đã truyền cảm hứng cho tui
@lekhanhtrung123 Hmm Zeus phịt cả bò, thiên nga, và trẻ trai á. Ko lẽ...
motnetmc
ĐẠI BÀNG
2 năm
bố thì thiên tài, tỷ phú, mẹ thì bộ não cũng thuộc dạng top thì đứa con sau này không biết khủng thế nào =))
tuan 95
CAO CẤP
2 năm
@motnetmc bố nó còn thông minh hơn mẹ nó chứ đùa
ngocnghechvt
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giống tốt phải tranh thủ chứ. Ng ta cặp lâu rồi giờ mới lên báo mà bảo âm thầm. Đúng là ng nổi tiếng đi mua cái BCS cg bị soi 😌
đúng là phịch thủ
Giống tốt nên phát huy😆))
9xnh0nh0
TÍCH CỰC
2 năm
Máy dập hiện đại à?
Tiếc là anh ko có con với Amber ị đùn .Nói gì thì nói , Amber tuy điên điên nhưng mà ẻm đẹp hút hồn người luôn . Nếu đứa trẻ thừa hưởng đc nét đẹp của Amber+trí thông minh của Lông Mút thì thôi rồi.
Cười vô mặt
@zipder Đặt tên là Am Mút
@Buy Bitcoin Chắc nhìn ra chân tướng cô nàng nên thôi dính vô mệt thêm ko thèm chịt
@zipder Em Amber đẹp vậy mà ko kịp sinh con, chắc bả uống thuốc ko muốn sinh nở để ko bị gián đoạn công việc phim ảnh.
anhmk95
TÍCH CỰC
2 năm
@zipder Đẻ ra lại có nét đẹp của bố và trí thông minh của mẹ thì ... 😆
hipppo
CAO CẤP
2 năm
Ông này gây giống khắp nơi.
người tài thì cần đc nhân giống 😆)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp