Em có 9-10tr!!!! đang phân vân htc one m7/ g3 2gb(bc cuối cùng)/desire 816!

Kunny Ken
18/8/2014 8:43Phản hồi: 20
Em sau 5 năm dùng qua 2 con Lg Optimus G và bh đang là Optimus One(do thua kèo bóng), bây giờ đã có lúa đêr quất. Vơí em smartphone trên 10tr là khá phí với tính em và tình hình tài chính!
Em thg dùng máy để nghe nhạc đọc ebook(phần nhiều thời gian), lướt web, Camera(khá quan trọng ở khoản thao tác nhanh và chất ảnh đẹp NHẸ) . Cần máy đầm tay tầm 5.5 inch trở xuống!
Con đâù tiên nghĩ đến là one mini 1/2 nhưng 2 em này đêù là hàng mini và hay bị lãng quên1
Nên đã nghĩ đến em m7(ultrapixel vs em là đủ vì ko chuyên nghiêpj lắm, chỉ cần phong cảnh ném lên laptop và facebook là đủ r), nhg em này có quả ám tím nên hãi !!!! Nhiều ngưoừi bảo mua em này hay mua phải hàng thay cam!! Vậy nên ms có sưj ra đời của 2 em đi sau!!! EM cũng hay lên đây xem bài của các bác nhưng lúc mua thì cũng phân vân lắm1!! các bác hỗ trợ em!!! cuối tuần sau là em gánh lúa đi r!!! Em ở Hà Nội nên các bác tư vấn mua ở đâu hộ1!!!

P/s: Cấu hính ko cần quá TOP các bác ạ1! Em chơi các game trí tuệ đốt thời gian là nhiêù !
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác cứ cho ý kiến ợ1! Tối đi học về em sẽ tham khảo vs các bác !!!
Đi múc ngay con Z1 Compact ấy, nhỏ gọn,pin trâu,camera ngon,cấu hình mạnh, Sony luôn Update song song cùng Z1
Nếu bạn thiên về chụp hình thì Z1
M7 816 con nào cũng đẹp nhưng M7 đc mang tiếng là hàng cao cấp 😁
Hôm nọ xem có anh chụp cái M7 trong tàu,ám tím ghê quá
@mr.trieu bác có biết làm thế nào đê check bảo hành và kích hoạt bảo hành của HTC ko ak????/ Khoản này em có tìm nhg ko thấy nói rõ1!!
Ps: mf thấy m7 thay cam ko ám tím cug ok lắm mà bác1! em m8 mà dưới 13 là em quất ngay dù m7 trông sang hơn m8@@
@Kunny Ken Shop nào bán M8 chính hãng hơn 12tr đưa links đây anh em check cho 😃
Muốn xem cách check của Hyc thì cứ Google là ra thôi 😁
hiep06_01
TÍCH CỰC
10 năm
Góp thêm ít lúa làm em M8 đi bạn.
em định mua hẳn m8 chính hãng nhg nhg 16tr!! chat qua! co shop noi 12 nhg ko tin lam!!! nen dinh mua m7 vi rat thik thiet ke cua HTC! z1f cug dep nhg em cam thu z1 z2 thi ko thik cai omi balance lam!!! vs ca z1f mua fai hang loi~ gi do khó đổi lắm ợ1! bác chỉ cho em mua htc m7 hay m8 ở đâu là an tâm chính hãng giá mềm vs!!!
hiep06_01
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn sang nhattao.com mà tìm, M8 cty còn bh dài bán đầy, giá rổ chỉ từ 12 đổ lại thôi.
bác cho em hỏi techone thái hà làm ăn ra sao ak!!! bọn nó lúc post m8 13tr luc thi 16!!! em toan mừng hụt
@Kunny Ken nếu ở HCM thì bác vào cellphones, bạch long, hnam mà mua. Hàng 9 hãng o day luc nào cũng rẻ hơn bên ngoài 1~2tr nếu là hàng cao cấp
các bác cho hỏi m8 và e8 thì nên quất em nào??? vỏ nhôm thì máy 4.0 và vỏ nhưạ 13.0???????
vẫn câu hỏi trên1!! băn khoăn giữa 2 em m8 và e8!!! đang định mua ở hoanghamobile giá khá mềm1!! nhg chưa biết lấy em nào????
Bác nào tư vấn giúp em với1!
http://hoanghamobile.com/dien-thoai/htc-1.aspx cả e8 và m8 đều rẻ hơn1!!!!
Múc thôi, hoangha bán rẻ xưa nay mà 😁
Chính hãng thì lo gì chứ
@mr.trieu vì em thấy techone giá cũng thế nhg thay đổi giá liên xoành xoạch!!!
Gọi trực tiếp trước khi đến mua
z1 compact, lumia 1520 hoặc lg g3 nhé, htc one m7 độ chi tiết kém, ám tím nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019