TIKI Freeship June

em có chiếc 8800 muốn thay kính ,với pin không biết chỗ nào giá cả ổn chất lượng .Mong các bác...
3 thángBình luận: 17
em có chiếc 8800 muốn thay kính ,với pin không biết chỗ nào giá cả ổn chất lượng .Mong các bác...
em có chiếc 8800 muốn thay kính ,với pin không biết chỗ nào giá cả ổn chất lượng .Mong các bác chỉ cho e hơi mù món này ạ
Qua trùm điện thoại cổ thử nha bạn
@monospace_Quang123 Hơi căng. Chỉ cần bác chọn nhà nhà giao hàng là giao vào thôi. Xong thì kêu người ta gửi ra. Nhớ liên lạc với người ta trước. Mình cùng ở chung chỗ với cửa hàng mà còn gửi grab vì lười đi
@monospace_Quang123 Con này giờ tìm đúng linh kiện của nó thì giá sẻ cao, với giờ cũng rất khó kiếm chổ nào để sửa mấy con này
@Xuân Cảnh Mai em vừa nhắn bên bác trùm điện thoại cổ ,mà bác ấy bảo giờ không làm cho dòng của e nữa ,giờ kiếm chỗ uy tín khó thật bác ạ
@TranNhan1023 e nhắn tin qua đấy nhưng bác đấy báo lâu rồi không sửa dòng này nữa ,khó thật.Pin với kính tàu trên mạng nhiều nhưng e không yên tâm lắm.nên mới lên đây xin các cao nhân chỉ giáo
2010 mua fpt một em lúc đó 25 tr ( sếp nhờ mua) 🤧
@Jet Audio tùy bản bạn ơi,bản của mình là rẻ nhất
Nhiều chỗ mà
@longbc tại e đang ở xa mấy thành phố lớn nên cần shop họ ship,mà e lại ít mua online kiểu này quá nên cần các bác tư vấn chỗ mua dùm
Giờ con này toàn hàng linh kiện
@Bùi Hiếu 22.12 khó lắm bác ạ,giờ mà mua thì chắc chỉ toàn hàng tàu linh tinh thôi.Nếu k có thì phải chấp nhận,2 chiếc này e giữ lắm rồi nhưng giờ lâu quá cũng phải hỏng thôi,
@monospace_Quang123 Đúng rồi bác. Giờ bán trang lan toàn hàng dựng vỏ lại. Main thì chắc còn xài đc nhưng chắc cũng mông má này kia. Thôi đừng phí tiền với những thứ đã cũ nữa. Cuộc sống hiện đại nên đơn giản hoá lại

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019