Tinhte App

Tinhte App
Em đi mua máy rửa bát
Rất hay và hữu ích!/40 người
vuhai6
4 tháng trướcBình luận: 351Lượt xem: 81.841
Cũng mới mua 1 máy model này. Mà bọn lắp máy lắp thừa 1 thanh (kiểu như thanh gạt nước ý), chưa biết lắp vào đâu
@ton_vu1 ac, bác chụp em xem nào.
Em còn dư loại bột này, có sài cho máy bosch dc ko mấy bác
@quangduy90 Dc bác, coi liều lượng rồi bỏ, nhiều quá bột dư nó sẽ bám trên chén bát.
Tham khảo sắm 1 cái xem sao.
Bác @vuhai6 xài viên rửa hay bột rửa vậy? Mình thấy có Somat all in 1 thì khỏi phải xài muối và nước bóng? Mình mới mua con máy Malloca 14bộ.
@vuhai6 Anh cho hỏi là máy anh khi chọn một chương trình nào đó, thì nó có thời gian, vậy máy anh có chạy đúng y bon thời gian đó hay có độ trễ hơn không? Máy mình lúc nào cũng trễ hơn từ 20-40p. Kỹ thuật viên giải thích là có thể do nước cấp chậm dẫn đến mất thời gian để có đủ nước cần thiết và nhiệt độ nước thấp, mất thời gian để máy đun đến nhiệt độ cần.
@doanhkhoi Mình ko rõ vụ này, toàn để qua đêm 😁
@vuhai6 Anh cho hỏi, máy mua mới thì sau khi đổ muối vào, bao lâu thì đèn báo muối mới tắt??máy mình mua mới, đổ 1 hộp Finish 1,2kg mà vẫn hiện đèn, xài thêm 5 ngày thấy ngứa mắt quá mua thêm 1 hộp nữa, châm thêm 300gr rồi mà đến nay sau 10 ngày rồi (kể từ ngày đổ hộp đầu tiên) mà đèn vẫn chưa tắt.
Tình trạng máy hiện tại: vẫn rửa sạch sẽ bình thường.
@doanhkhoi muối thì bác cứ bỏ full vào là được thôi. Đèn sáng hoài chắc phải hỏi chỗ bán.
Cái này là tự bác lắp đặt hay là cần phải có người lắp đặt cho bác vậy ợ 😔 hic
@nospecial Em tự lắp, tiệm nó cũng bắt mình đi đường ống nước với thoát nước trước mà. Xong mua máy về rồi cắm vào thôi.
@vuhai6 Vậy bác bày em cách đường cấp nước với thoát nước để em chuẩn bị thuê thợ điện nước tới làm sẵn với được không bác 😔 hic
@nospecial Bác tham khảo thử xem:
@vuhai6 Bác cho em hỏi em ở tỉnh thì mua máy này có được không vậy bác nhỉ,vì chỗ em không có trung tâm bảo hành hmh ợ😔hic,sợ hư hỏng gì trong lúc còn bảo hành mà nhà em ở xa quá trung tâm bảo hành họ không thèm đến
@nospecial em chịu 😁 bác phải kiếm thằng nào bán gần nhà rồi deal với nó chứ :D
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 126VIPhemilo
9.145 bài đăng
Minguyet_@pple+ 104ĐẠI BÀNGMinguyet_@pple
190 bài đăng
huanvippnch+ 76Trứnghuanvippnch
0 bài đăng
hoangsytai+ 67CAO CẤPhoangsytai
3.169 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM