Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

em gà về iphone cho em hỏi chút ạ :(

thanchet51
18/4/2011 20:26Phản hồi: 8
em đang dùng IP4 bản quốc tế. e có cài Shake device ( lắc điện thoại) chỉ cho 1 chức năng multi Cleaner. em dùng thấy ổn nhưng sao giờ có người gọi đến nó hay tự nhận cuộc gọi hoặc e lắc tay thì nó cũng nhận cuộc gọi 😔 mong các anh chỉ giáo khắc phục lỗi trên giúp em. cảm ơn các anh trước 😃
cho e hỏi luôn 1 chút nữa là e đang dùng phiên bản 4.1
giờ e muốn up lên 4.2 hoặc 4.3 thì dữ liệu trong máy of em có được giữ nguyên hiện trạng k hay bị mất hết ạ? e dùng IP4 bản word
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu bạn back up rồi up fw xong và đến bước active chọn restore from backup thì sẽ giữ nguyên được mọi thứ: trừ các ứng dụng Cydia.
CÒn cái phần mềm kia mình không dùng nên không biết 😁
banjo
ĐẠI BÀNG
13 năm
lắc như vậy nhiều khi lắc quá tay có bị rớt iphone k nhỉ? :p
Sành điệu phải chấp nhận nhưng iPhone 4 rơi thì phát khiếp 😁
Em dag dug con ip 3g 16 gbversion3.1.3firmwave5. 12.01vay cac no co Fu hop vs may cua em ko vay

---------- Post added at 06:13 AM ---------- Previous post was at 06:11 AM ----------

May bac TL gium em caj ...ma cạ blutoooth cua em no tjm thay ngụo ket noj nhung khj kn laj bj loi
1. Gõ có dấu TV
2. FW phù hợp bạn à 😁
3. Bluetooth trên iPhone chỉ để kết nối với tai nghe Bluetooth để đàm thoại/nghe nhạc hay chia sẻ file với máy của Apple thoai 😃
-> Còn để thấy & chuyển file vứi máy khác thì do bạn xài FW 3, bạn vào cydia cài iBlueNova hay iBluetooth hỗ trợ nhé :p
thank a. e lên táo việt cài cả nên mù mờ chẳng biết j cả ^^ mới tự đọc trong diễn đàn hướng dẫn thì mày mò làm

---------- Post added at 04:58 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

thank a. e lên táo việt cài cả nên mù mờ chẳng biết j cả ^^ mới tự đọc trong diễn đàn hướng dẫn thì mày mò làm

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

công nhận là nó có xu thế muốn bay ra khỏi tay ^^ nhưng nhanh hơn nhiều cứ phải bấm nút home ạ
Cho em hỏi vậy Mua taj phone 3g co mắt tiền ko giá co bao nhiu la do zin... Mà tải nhac hay bị mất nhạc cũ vay có itune nao tải mà ko mất ko..ma em có mua một sạc iPod sạc cho ip liệu co vấn đề j ko ma mỗi lần sạc có lúc nong lúc ko... Em cam on truoc
1. Tai nghe xịn tầm 300k là cùng bạn à 😃
2. Bạn sync nhạc ử chỗ khác về & sync bằng máy bạn thì mất đó bạn, sync 1 máy thoai nhé :p
3. Bạn nên kiếm cục sạc cho máy bạn để sạc thì tốt hơn nhé 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019