Em mới chuyển sang dùng Iphone. Có câu hỏi ngu ngơ muốn hỏi các bác xíu.

Hạ Miênn
27/5/2020 12:25Phản hồi: 27
Em mới chuyển sang dùng Iphone. Có câu hỏi ngu ngơ muốn hỏi các bác xíu.
Em dùng con Iphone X. Nay ngựa muốn dùng tai nghe, cổng lightning mà vẫn phải bật bluetooth nó mới cho nghe à các bác. Hay em mua trúng tai nghe đểu vậy ạ. Trước giờ dùng Samsung nên hoang mang quá
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc lại mua trúng tai “bóc máy” rồi 😂
Đã có dây cắm vào cổng lightning thì k cần bật bluetooth đâu bạn
Carnage
TÍCH CỰC
4 năm
@Nguyễn D Tân Dây rẻ $ nó vậy
NguyenHung75
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Nguyễn D Tân Tai nghe nhái cổng lightning thì thực chất nó là tai nghe Bluetooth,cổng lighning chỉ để lấy nguồn thôi còn kết nối là Bluetooth.
Caranma1808
ĐẠI BÀNG
4 năm
@NguyenHung75 😆)
@NguyenHung75 nó đã nhái rồi thì nó thêm cái bluetooth chi cho tốn kém bác??
Tai nghe đểu rồi bạn. Tai vật lý mà cần chi mở bluetooth. Chỉ có airpods mới phải mở thôi bạn
Cắm vào thì nghe thôi, bật tắt bt không quan trọng
Tai đểu rồi bạn. Đã cắm lightning thì ko cần bật Bluetooth nếu là tai thật
E mua trúng tai đểu rồi e 😔
Gặp trúng tai nghe đểu rồi bạn
Thực ra bật bluetooth cũng k tốn pin nên mình cứ bật sạch airdrop rồi cứ thế dùng thôi 😃 tội gì phải khổ thế
LongTran76
TÍCH CỰC
4 năm
Tai nghe Lightning xịn thì không cần ON/OFF Bluetooth gì nha bạn !
Kiểm tra lại tai nghe xem sao
Tai fake rồi nên mới phải bật bluetooth đấy bạn. Earpods xịn tầm 699k chính hãng.
lkduy1501
ĐẠI BÀNG
4 năm
tai nghe fake rồi bác ơi, tai chuẩn của apple cắm vào là nhận luôn nhé bác.
Em cảm ơn các bác, em nhờ người mua dùm mà về bật bluetooth nó mới kết nối. Báo hàng zin leng keng mà thế này
@Hạ Miênn Bởi vậy nên mình mới mua tai anker cho khoẻ,nghe cũng đã hơn
@Hạ Miênn Nghe ok là được rồi cái bluetooth nó cũng k hao pin mấy.Xài đủ tiền rồi mua airpod luôn cho khỏe
@tuyenvpb Anker mua ở đâu Hàng ngon vậy ạ, em cho con tai nghe này tìm về nơi bắt đầu quá 😆
@Nguyễn D Tân Nhưng mà em không thích dùng tai nghe cắm trực tiếp rồi mà còn phải bật bluetooth ý ạ. Chắc do thói quen từ Samsung qua 🤣
@Hạ Miênn Bữa mình mua lúc giảm giá còn 400k,nay nó về giá gốc lại rồi 😂

https://shopee.vn/product/16461019/1714240555?smtt=0.0.9
Mua tai nghe không dây airpod 2 của apple tầm 4tr hoặc mua tai nghe bóc hộp bên hoangkien với giá 300k thì phải . Vì apple bỏ cổng tai nghe cũ rồi nên muốn cắm tai nghe khác lại phải thêm cái dây chuyển đổi rất sida . Khuyên thật là mua tai nghe của apple là ok nhất
Đừng phí tiền vô bổ bạn a
Bạn kiếm một cái tai zin nghe thử khi tắt BT xem thế nào. Nếu nghe được thì cái tai nghe kia đểu còn không nghe được thì iPhone của bạn có vấn đề.
thực ra là bác đang dùng tai fake nhé, tai đó là tai bluetooth nên bác phải bật bluetooth để kết nối. còn cắm cổng lighning thực chất chỉ để cấp nguồn cho nó thôi =)))
ủa earpods cắm vào là nghe cần gì phải bật blutooth đâu
tai bạn fake dỏm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019