Em mới mua ip11. IOS 13.3. Hôm qua e tạo id apple nhưng khi tạo xong cài đặt thống báo cập nhật...
NgocTram017
3 ngày trướcBình luận: 20Lượt xem: 876
Em mới mua ip11. IOS 13.3. Hôm qua e tạo id apple nhưng khi tạo xong cài đặt thống báo cập nhật cài đặt id apple. Em bấm vào rồi và đã bấm mật khẩu icloud. Máy có load 1 lúc nhưng về âu vẫn như cũ. Em mò mãi không được. Mọi người giúp em với ạ😔(
Bạn viết khó hiểu quá đi! @@
@tuansiro Khó hiểu thiệt 😆
Không biết hỏi gì luôn
Đầu tiên bạn nên học lại tiếng Việt lớp 1. Cách hành văn, dùng câu từ... rồi hỏi gì thì hỏi. Nếu k là phải làm mod tinhte đấy
Là sao bạn?
cuối cùng tk của bạn bị làm sao?
Nghe câu hỏi xong thì chắc phải đem bạn này đi cách ly
Sorry mọi người ạ....là giờ trong phần cài đặt của máy cứ hiện thông báo Cập nhật cài đặt id apple ạ. Em không biết làm thế nào để hết đi đc
Có ai biết cách khắc phục thì giúp em với ạ
Cứ đợi đấy, đến ngày mai tính tiếp. Nhiều lúc wifi hay internet chập chờn nó thế đấy.
Hôm trước mình cũng tạo cho người quen 1 ID Apple mới nhưng không tải được app và cũng yêu cầu cập nhật ID, mình cũng tưởng do server Apple nên mình cũng đợi 1 tiếng sau tải lại nhưng cũng không được, sau đó mình vào web https://appleid.apple.com/#!&page=signin để xác minh câu hỏi thì mọi việc ok. Bạn thử làm xem được không nha.
Sao bạn ko chụp tấm hình để mn hướng dẫn cho dễ hơn😃
bạn gọi lên tổng đài Apple : 18001127 ( 9h - 18h ) bạn nhé, chứ bạn hỏi như này mình cảm thấy bạn làm tốn pin và tốn tiền wifi của anh em quá.
@Béo6789 Này đã nhằm nhò gì bác. Bữa có đứa hỏi anh/em mà cách hành văn tưởng người nước ngoài. 🤣
Đọc đi đọc lại vẫn chưa hiểu bạn hỏi gì hết 😔
Đây ạ mọi người giúp em với😔((
@NgocTram017 Đâu bị làm sao
@magicdaik Cập nhật cài đặt id apple đó ạ
Kệ mọe nó thôi bạn..😃
Bác lên đăng nhập id app lên trên wed (PC) đó ạ rồi cập nhập hay làm j trên đó cho tiện ạ

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019