Em sinh viên đang muốn lên đời đt, cũng muốn phông bạt tí cái tuổi tán gái :)) hỏi thật các b...
Minh KHôi 88
5 ngàyBình luận: 104
Em sinh viên đang muốn lên đời đt, cũng muốn phông bạt tí cái tuổi tán gái 😆 hỏi thật các b ip12 với ip13 e thấy cấu hình chẳng khác nhau gì? mà thấy mỗi khác con chip a15, e thì sinh viên cũng rảnh chủ yếu cày game với khoe gái. Hóng ý kiến các b, cũng hóng luôn em ip13 giá tốt ạ
104 bình luận
sinh viên mà có tiền mua ip13 cũng chất lượng đấy nhỉ. Chip A15 thì quá đỉnh rồi
TuanLV2509
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Nguyễn Đình Quangg Thấy apple hay dùng chip A này nhỉ kiểu dạng độc quyền
TrongKhoe
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Nguyễn Đình Quangg Chắc nhà cũng có chút điều kiện rồi
@Nguyễn Đình Quangg Mình đang phân vân không biết có nên đặt luôn không hay đợi hàng về Việt Nam rồi mua
@Nguyễn Đình Quangg Chắc bố mẹ chứ sinh viên tiền đâu ra mà mua og ơi. Vốn tự có ah=))))
@Nguyễn Đình Quangg Mình còn chưa có tiền lên máy mới, các cháu đã có tiền lên 13 rồi 😁
TuanLV2509
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Tán gái mà dùng ip 13 đời mới nhất thì tán mấy em 2x là ok đấy
Totteham
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Nhân Học Nguyễn Mới thấy ít người dùng ip13 nhỉ hay là do mình nghèo nên mắt bé
@TuanLV2509 Di tán gái mà diungf con này thì chả cần tán cũng đổ
@TuanLV2509 Nói thế chứ mua là thích thôi chứ gái gú gì tầm này. Nghe giới thiệu là cũng ham hố
maivanyen
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@TuanLV2509 Gớm, cứ tưởng có 13 mà oai. Ông có 13 nhưng cái tư duy, cái đầu ông phải thông minh chứ không gái nó cũng chẳng thèm
TrongKhoe
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Sinh viên có điều kiệnt hì mua 13 ko thì mua 12 cũng được ngon mà
@TrongKhoe iphone thì máy nào dùng cũng đều oke hết cả mà
@TrongKhoe Đã khoe thì cứ phải đời mới chứ b
@TrongKhoe Như em là em mua 12 promax, rẻ hơn mà vẫn ngon. Tièn còn tiêu việc khác
Ip 13 ngon hơn hẳn chứ bạn ơi. Chip khác nhau nó cũng khác nhau rồi. Mình cũng đang định đặt ip13 đây
@Nhân Học Nguyễn Giờ mua thì mua thì mua thế nào nhỉ. Mình cũng đang muốn đổi từ ip 12 lên ip13
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân Bên Viettel Store có chương trình nhận mã giảm giá khi mua Ip 13 pro/ pro max cho khách hàng thân thiết đấy bạn
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân Con ip12 bạn có mua bên viettel store không giờ mà đổi là được nhận mã giảm giá . Chắc cũng ok
@Nhân Học Nguyễn thế ak. thế đợi hàng về Viettel Store quất luôn thôi. Hóng quá đi
@Nhân Học Nguyễn Chip a15 hơn hẳn giết hết cả snap 888+ mà b
hatomugi
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Thử đặt cọc bên Viettel store xem sao b thấy nó đang nhận đặt mà dc tick điểm vt++ sau trừ vào giá đấy
Totteham
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@hatomugi Cũng thấy bên này đang rầm rộ seri ip 13 lắm. Thấy bảo khách cũ mua ip11,ip12 năm đầu ra hàng ở đó có mã giảm giá riêng luôn. Thế nên mua đây bao h có ip14 có mã giảm kaka
@Totteham Lại có cả thế nữa đặt trc cũng nhiều kiểu ưu đãi nhỉ
@hatomugi Ý tích điểm mua ốp ủng các thứ liên quan đến apple là tích đc đó. Chờ tháng này về máy là vừa
@Totteham Cái này ngta gọi là khách cũ 😆 giá tốt hơn là đúng
Tầm này mà có tiền mua ip13 thì mình cũng đặt luôn. Quá ngon
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân Mình có tiền mình cũng đặt luôn chả cần nghĩ
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân Chê cũng nhiều mà mua thì cũng nhiều. Hi
@Thành Quỷ Đỏ Em thấy năm nào cũng vậy, mới ra thì chê xong về VN thì vẫn bán chạy như thường
Aris Pham
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân Ai có tiền cũng đặt luôn, nghĩ làm gì =))
Phuong2821
ĐẠI BÀNG
4 ngày
@Vĩnh Nguyễn Quangg Xuân Tất tay đi bác, cùng lắm mua trả góp
Iphone 13 khác nhau nhiều đấy anh bạn trẻ có tiền mua 13 dùng cho sướng tán gái nó mới tít
Aris Pham
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@thế bảo ngô Giờ các bạn nữ cũng tự mua được, thậm chí còn 13 promax là đằng khác ông ơi
Cày game đời mới thì quá xịn rồi mà hỏi mua như này chắc giàu lắm 😔
@Chí Khang An Giàu mới dùng ip13 chứ bạn ơi
@Nguyennbaonam Thuộc cái tầm rick kid rồi
Sinh viền dùng Ip13 thì quá xịn luôn rồi. Con Chip A là dạng chất lượng rồi. khác cía đấy là nó cũng hơn quá nhiều rôì
Tiền nào của đấy. Đợi giá tốt thì san khuyến mại với xem chỗ nào ok thì đặt trước thôi
@Nguyễn Vinh An Nam Cũng đang muốn đặt luôn không biết bên nào ok
Ái chà Sinh viên mà giỏi ghê mua ip 13 là cũng kinh đấy. IP13 hơn ip12 là cái chắc rồi. Chỉ là có tiền mua hay không thôi
@Nguyennbaonam Sinh viên thời nay k giống sinh viên ngày xưa đâu
@Nguyennbaonam Thế mới thấy mình thua cả bọn sinh viên 😆
Các bác cho em hỏi giờ em muốn đặt thì đặt qua bên nào ok nhỉ
@Vương tuấn Hùng Mình hay đặt bên Viettel Store bạn ơi. Lần trước cũng đặt con Ip12 ở bên Viettel Store giá cũng tốt
@Vương tuấn Hùng nếu muốn lên đời ip 13 thì mình nghĩ nên đặt bên Viettel Store là ok nhất đấy
@Quang Huy Nguyễnn Chuẩn đây bên Viettel Store có chương trình nhận mã giảm giá khi mua ip13 pro / Pro max khi là khách hàng thân thiết đấy
Sao lại không khác nhau cấu hình rồi hiệu năng hơn hẳn og b ơi
Tunie213
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Quannguyen và 1k người khác So sánh chán thật k khác gì mua mẹ ip12 đi hỏi lgi=)))
@Quannguyen và 1k người khác camera với pin ngon hơn đời trước nhiều lắm luôn
Nhìn chân đen mà giàu thế hả , bẩn bẩn thế gái cũng theo à :3
@do trang lam Chết cười =)))) ví tiền a sạch là dc nha k cần gì hít
@do trang lam Thật ý đại gia chân đất chưa biết câu ý à b kakaka
@do trang lam Bác chưa nghe câu đại gia chân đất bao giờ à
Tunie213
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Cày game thôi mà mua máy xịn gớm. Mua cho mình dùng chứ sao phải vì gái. Thích tăng riêng chúng nó 1 con :3
ngố triii
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Tunie213 iphone công dụng tán gái hơi bị oke đấy nhé
Lại còn có cả mua máy để tán gái nữa. Nếu mà dùng ip13 chắc là k cần tán đâu
nguyen5653
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@Phạm Anh Quânn cầm ai phôn đi tán gái auto đổ rồi
Đã có màu mè gì để chọn chưa nhỉ chưa cập nhật tt về ip 13 luôn
nguyen5653
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Mua điện thoại cuối tháng liệu có phải ăn mỳ tôm ko đấy anh bạn trẻ
ngố triii
ĐẠI BÀNG
5 ngày
Hình như 15 này là các cửa hàng bắt đầu nhận cọc đúng ko mn nhỉ liệu đặt bên nào thì có giá tốt nhất nhỉ
Manhcuoglee
ĐẠI BÀNG
5 ngày
@ngố triii mình thấy bên viettel store giá oke đấy mới nhận dược mã code giảm giá chưa biết được giảm bao nhiêu nhưng dự là giá sẽ tốt
@Manhcuoglee CÓ phải mua máy iphoen 11 với iphoen 12 trước đấy trong khoảng tháng 11-12 đúng ko bác nhỉ
@Đức Trung Nguyeen Đúng bạn ơi thấy ông anh mình bảo năm nay cho khuyến mãi gộp nên giá dự kiến sẽ rẻ như bạn có mã sẽ được áp thêm cái viettel ++ với đặt trước được giảm nữa thì giá nó lại ok mà 15 yháng này viettel store cho cọc đấy
@đức thành sky Mình cũng đang đợi đến ngày để đi đặt cọc sớm đây chứ ko thì ko được nhận máy sớm
@Nhật khôi huỳnh KO biết năm nay có bị khan hàng ko nữa

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019