TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

em tính tết này lụm con này zìa. ae nào chạy rồi cho ý kiến đi
lucifer009
12 ngàyBình luận: 16
Xe đẹp mà giá hơi cao, mình thấy con Cb150 hợp lý hơn lại có ABS
cuong12399
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@nh0ktam01 Đang đi CB150R mà lâu lâu thấy XSR cũng mắc bệnh đứng núi này trông núi nọ 😁
@cuong12399 Nói về độ đẹp thì mình vẫn đánh giá cao con Xsr hơn CB150r
Chất
mua con cb300r ấy, con này vấn yếu lắm, chạy ko khác gì mấy con exciter, dáng thì cũng được nhưng máy quá phổ thông.
Con cb300r mạnh hơn, máy ít rung hơn, thiết kế sang trọng hơn. Nói chung là nên mua con đó chứ đừng mua con này, chả mấy chốc là chán.
lucifer009
ĐẠI BÀNG
12 ngày
@Dr.Son Con đó lại ngon quá mà tài chính mình chỉ có 100tr quay lại thôi
trả góp được đó bác ơi, còn ko mua cũ. Hoặc dành thêm vài tháng rồi hãy mua. Cb300r cũ giá 100tr đầy, mà toàn hàng chạy lướt không. Xe honda nhập thì bền khỏi bàn.
Đừng mua mấy con 150cc, cực kỳ mau chán.
Mua con sonic hay raider còn có chút lạ lạ chứ mấy con 150 khác thì mau chán cực.
Con cb300r là con xe duy nhất hội đủ yếu tố như đẹp (mà sang, bạn gái nó nhìn rất quan trọng vụ có sang hay ko đó bác =)) ), đủ mạnh để phấn khích và khác biệt với số đông, lại dùng đi lại hàng ngày được. Chiều cao yên cao hơn những con xe phổ thông là 800mm nhưng chỉ cần 1m6 là chạy OK, còn từ m65 đổ lên chạy thì phải gọi là quá đẹp. Hơn nữa trọng lượng nhẹ nên vần rất nhàn, ko cực khổ như mấy con cc lớn.
Đừng nói đến mấy con cc cao hơn, vừa nặng nề, vừa cồng kềnh, vừa chi phí cao ko thể dùng đi lại hàng ngày được. Nên cb300r là con hoàn hảo đấy. THà là mua 1 lần mua cho chuẩn bác ạ, chứ chơi nhín nhín rồi sớm muộn lại mất nhiều tiền hơn để lên đời.
Thích thì nhích thôi 😄
Mình cũng thích em dáng cafe race này!
quá tốt đi chứ
Phong trần
Mình cũng thích chiếc này, phần đuôi nhìn khá giống TRIUMPH StreetTwin.
có tiền là lụm con này liền, kiểu dáng hoài cổ pha hiện đại, dáng này k lỗi thời. Máy 155 có vva đủ xài trên mọi cung đường việt nam rồi, nếu k chuyên đi đua hay tour theo đuôi mấy con pkl thì quá ok, có cái là anh e nào cao dưới 1,65m thì hơi với ngón ngón chân (giải pháp là có thể hạ phuộc được nhưng k đẹp xe thôi). con này nhìn lịch lãm hơn con HONDA CB 150r (thua mỗi ABS)
Cá nhân mình thấy nếu đi làm, bạn mua 125cc đến tầm 174cc đổ lại là được. Còn mua đi chơi thì ít nhất 650cc 😀
ngầu đó
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019