dieuhuyen1713
ĐẠI BÀNG
Em vừa tậu laptop để đi học nhưng đang phân vân không biết nên mua túi đựng laptop hay để cùng sách vở vào balo luôn ạ? Nhờ mọi người tư vấn giúp em
0
11
Theo mình nên mua balo b
2
balo, b ở đâu mình chưa biết. chứ SG nhất định phải balo. ba cái túi dễ bị giựt lắm
1
dao.tran
CAO CẤP
balo nha bạn
0
Balo có các ngăn riêng mà
0
balo có phần để laptop nhiều mà bạn ơi
0
mua balo đựng laptop rồi để tập vở vào sẽ ok hơn, trong cellphones có nhiều balo
0
Xavier-Au
CAO CẤP
Túi này không bao giật nhé! Có xe hơi thì quất liền!
0
laminh14789
ĐẠI BÀNG
Mình nghĩ balo có cái khóa chống trộm thì cũng an toàn nhưng ngày trước mọi người hay dùng túi đựng laptop chuyên dụng nên dùng cái gì cũng dc nha, quan trọng là bạn thấy tiện và thích dùng cái nào hơn thôi. Túi đựng laptop cũng có dây đeo chéo nên bạn yên tâm ko dễ bị giựt đến vậy đâu. Có thể tham khảo thêm https://mudi.vn/blog/top-5-tui-dung-laptop-sieu-xin-khong-the-bo-qua.html
0
ignis89
ĐẠI BÀNG
Mình nghĩ bạn dùng cả 2 cũng dc. Dùng túi đựng laptop bọc bên ngoài xong nhét vào balo. Như vậy nâng cao tầng bảo vệ và chống xóc nè. Mình cũng đang làm vậy. Vì balo có ngăn đựng laptop riêng nên cũng khá to. Sợ xước như mình hoặc cẩn thận thì có thể thêm túi bọc laptop cũng dc nhé. Mấy cái túi bọc lap trên Mudi.vn đầy
0
kosshop138
Trứng
Bạn đi học thì hay có các hạot động ngoài trời hay họp nhóm bên ngoài nên rất cần thiết có một chiếc balo chống trộm có khóa kéo đi kèm. Mình lúc trước hơi lơ là vì dùng loại cặp thường nên bị mất cắp không hay. Bạn nên thử tham khảo thêm mấy loại balo cao cấp bên nhà KOS SHOP vừa bền vừa đẳng cấp, mang lên rất sang dáng nha. https://www.kosshop.vn/balo-dep/

Balo đẹp CAO CẤP chính hãng giá tốt tại HN & TPHCM

KOS - Hệ thống vali kéo, balo, ví da nam, cặp da, túi xách cao cấp tại TPHCM & Hà Nội: Freeship | Bảo hành chính hãng | Hỗ trợ mua sắm online dễ dàng.
kosshop.vn
0
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019