em xin game cho ipad 1

luongy007
28/3/2020 13:59Phản hồi: 15
em có cái ipad 1 cũ, chạy ios 5.1.1 giờ rất khó cài phần mềm của apple vì ko đc hỗ trợ. em có tìm được. một số phần mềm xem youube, game diamon,piano,đào vàng, ai là triệu phú,đuổi hình bắt chữ,talking Tom. nhưng giờ em muốn phần mềm học tiếng anh, my talking angela, vẽ tranh...bổ xung thêm cho con gái em chơi và học cho vui. có bác nào có phần mềm dạng file .ipa chia sẻ em với.em xin cảm ơn.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

luongy007
ĐẠI BÀNG
4 năm
link các phần mềm cuả mình sưu tập được:https://www.mediafire.com/file/wb95mx0ut4uor66/ipad1.rar/file
luongy007
ĐẠI BÀNG
4 năm
@luongy007 Em giờ chỉ vào xem youtube, rồi dùng ipad làm trạm phát nhạc ra amly nghe bolero😝
@luongy007 Mình cài Mx thì nó hiện ra app có logo Mi của xiaomi đúng ko bác ?
@luongy007 Máy mình thì dùng 3utools để JB (rất nhanh)
Xong vào Cydia trên máy add cái Cydia.vn vào là tải đc cái appsyns
Sau đó dùng lại 3utools cài file .ipa thoải mái 😁
luongy007
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tuyenvpb Em thấy có chữ MI thật.em xem yotube bằng pm đó ngon nhất
Hàng của bác đây
Những app trong này mình cài đc trên ipad 1 gần như toàn bộ (trừ 1 vài app nó ko tương thích bấm vào tự văng ra)
Chỉ tiếc là ko thấy có pm học TA như yêu cầu của bác,chủ yếu là game nhiều thôi 😅
https://tinhte.vn/thread/tong-hop-game-app-da-thuoc-cho-ae.2137099/
luongy007
ĐẠI BÀNG
4 năm
@tuyenvpb Ôi cảm ơn bác.có thêm đc là tốt rồi.có phần mềm học tiếng anh nữa thì ngon,em vào appstore toàn hỗ trợ ios 6-7 trở lên mới đau.tìm mãi mới thấy phần mềm tô màu
các bạn nên Jailbreak rồi cài ứng dụng Kodi vào . xem phim mHD 720 ngon lành. ipad 1 muôn năm!!!!
Em đang có quả Ipad mini ios mà thằng con trai đòi chơi cờ tướng lại ko cài được, ai có Ipa thì cho em xin, xin cám ơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019