iPhone 13 Series

iPhone 13 Series

Em xin lời khuyên ạ. Em có tầm max 19 triệu để mua đt (trả góp thôi ạ) thì em đang băn khoăn...
Minh Anh 112
8 ngàyBình luận: 13
Em xin lời khuyên ạ. Em có tầm max 19 triệu để mua đt (trả góp thôi ạ) thì em đang băn khoăn iPhone 11 128 gb (tầm 16 đến 18 tr tùy chỗ) và Samsung galaxy note 20 ultra (con này trên store báo là 18.990k).
Ngày trc em dùng ss nên cũng muốn trải nghiệm thử iPhone (tại camera chụp đẹp), nhưng e lại thích cái bút của note 20 (công việc làm tiện ý). Các bác nào có kinh nghiệm cho e xin tư vấn ạ. EM cảm ơn ạ!
13 bình luận
Boo2020
ĐẠI BÀNG
8 ngày
nếu dùng quên ss rồi thì nên dùng tiếp ấy bạn. note 20 ultra cam đẹp hơn cam ip11 nhé, nói về chức năng, rồi cấu trúc các thứ thì sẽ hơn 11. ban đầu ra mắt con này gần 30 tr giờ xuống giá thôi nhưng chất lượng vào dòng cao cấp ấy nên nếu chênh nhau 2 3 triệu vẫn khuyên bạn mua note 20 nhé
@Boo2020 cái bút phải mua thêm bạn ơi, tính ra hơn 20 củ note 20 ultra. tốt nhất tầm dưới 19tr thì mua iPhone 11 128gb ngon nhất
@duongminhhang Ủa có vụ này luôn hả bác, bút có sẵn trong hộp mà bác có đang nhầm S21 ultra không?
@duongminhhang đi kèm mà bác ơi, chắc nhầm rồi.
whiskyquach
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@duongminhhang Chỉ có s mới phải mua thêm bút nha bạn, còn mặc định note là có sẵn cây bút cắm trong máy rồi
Samsung glx note 20 ultra hơn hẳn em nhé. màn rộng, phân giải cao, xịn mịn. nếu e lo cam thì cam con này còn hơn cả ip 11 cơ nên cứ đầu tư thôi. bút con này đc xử lí độ chễ ít, gần như k chễ, một thời gian sau thì anh kb thế nào nhưng dòng cao cấp của samsung thì k lo đâu. chỉ làm mua về bán lại thì rớt giá :v
Khó nhỉ. Thật ra cả hai dòng máy đều dùng rất ok, cầm đều sang tay. Nếu mua iPhone thì ban đầu e sẽ lạ lẫm vì tính nawg rồi set máy, id apple,... sẽ khác hẳn với ss e nhé
ignis89
ĐẠI BÀNG
8 ngày
kakami
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@ignis89 Thôi bác ơi, có thì lên ip11 (16 củ) xịn hơn hẳn. Em thấy con A72 này dùng nhanh chán mà khoảng một thời gian cũng có lag á
@kakami chuẩn bác
Junghae
ĐẠI BÀNG
8 ngày
ủa iphone 11 mà 18 củ á em. mua đâu đắt thế á, giờ nó giảm rồi tầm 15 thôi là hốt đc
ark_ff9
TÍCH CỰC
8 ngày
Nếu không có nhiều tiền thì mua Xiaomi cũng được.
nếu kinh tế eo hơn thì ip11 ok em nhé. mua ss về dùng khoảng 1 2 năm nhanh chán. a dùng ss chuyển sang iphone và dùng iphone đến tận giờ

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019