Email trên Iphone
thuongthuongtu
2 năm trướcBình luận: 12Lượt xem: 22.086
Xin chào các bạn
Vừa chuyển từ bb sang thấy cái email trên Ios này kém xa bb quá. Đúng là pull mail chứ ko phải push. Load cực kỳ chậm chạp. Nghe mod Duy Luân nói cài Outlook push được nhưng tớ thấy nó không hỗ trợ giao thức POP3 mà chỉ có IMAP. Bạn nào cài được email POP3 trên outlook của Iphone chia se với. Thanks.
Tải outlook về dùng bác ạ. Đảm bảo không thất vọng.
@Kien Do Bạn cài được POP3 không?
dùng gmail cũng ok, add được nhiều tài khoản nhưng chỉ hỗ trợ tk gmail nếu chỉ dùng các tk gmail thì tiện
Mình dùng spark. Thấy cũng ngon đó bác.
Mình contact với Outlook và được trả lời thế này:

“Hello!

Thank you for reaching out to Outlook Mobile app support. My name is Jose and I will assist you today.
Currently, we do not support POP or POP3 accounts.

POP and POP3 have many limitations, such as the amount of time received mail remains on the server before being deleted and the ability to retrieve sent mail or sync changes in your mailbox on multiple devices.

We recommend users of POP or POP3 consider signing up for a free Outlook.com account and migrating their email to the service so that they can take advantage of the improved features.

If you need further assistance with the app, please let us know. “

Vậy nghĩa là ko cài đuợc POP3 rồi. Tiếc vì thấy outlook tốt hơn email có sẵn trên ios.
@thuongthuongtu chịu thôi bạn sao mà so với BB quá ngon đuoc (nhat la cai Hub), sài tạm imap đi nhé,
@killerman2005 Mình cũng đã quá quen với BB 8 năm nay.
thực sự POP đã là quá khứ 10 năm đổ về trước rồi nên các hđh hiện đại ít hỗ trợ là điều dễ hiểu.
@ComAbu Mình cũng không hiểu sao cty còn dùng cái đồ cổ lỗ sỹ thời tam quốc vậy. 😔
Hãy xài outlook
Cài gmail hoặc outlook mail mặc định lởm lắm

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019