Euro Auto có giá ưu đãi cho BMW Series 3 nhân kỷ niệm 40 năm

levuongthinh
3/4/2015 2:17Phản hồi: 32
Euro Auto có giá ưu đãi cho BMW Series 3 nhân kỷ niệm 40 năm

Nhân dịp kỷ niệm 40 năm BMW Series 3, một dòng xe thành công của hãng xe nước Đức; Euro Auto - nhà nhập khẩu BMW tại Việt Nam có chương trình ưu đãi giá cho những khách hàng mua xe từ ngày 01/04/2015.

Theo đó, mức giá của BMW 320i là 1,399 triệu VNĐ và BMW 328i là 1,748 triệu VNĐ. Như vậy là 320i được giảm 49 triệu so với giá gốc; còn 328i giảm 1 triệu nhưng sẽ được tặng thêm gói camera lùi. Tất cả xe BMW Series 3 được Euro Auto phân phối tại Việt Nam, đều được xuất xưởng tại 2 nhà máy BMW ở Munich và Regenburg (Đức), và được nhập khẩu chính hãng theo ủy quyền của tập đoàn BMW.

BMW 320i (Copy).jpg

Để đáp ứng nhu cầu của khách hàng, lượng xe Series 3 được phân bố trên khắp mạng lưới phòng trưng bày BMW trên toàn quốc, khách hàng sẽ có thể nhận xe ngay sau khi hoàn tất các thủ tục đặt mua.

BMW Series 3 chính thức bán ra trên toàn cầu từ năm 1975 với thế hệ đầu tiên là E21. Qua 40 năm, tính đến hết năm 2014, BMW Series 3 thế hệ thứ 6 đã cán mức doanh số ấn tượng 1.387.298 xe. Tại Việt Nam, BMW Series 3 liên tục đóng góp 40% tổng doanh số hàng năm của BMW tại VN trong suốt 03 năm qua, đóng vai trò quyết định giúp BMW tăng trưởng 32% trong năm 2014, cũng là năm tăng trưởng liên tục thứ 8 của thương hiệu.
32 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vâng, rất Euro, rất Việt Nam
"còn 328i giảm 1 triệu nhưng sẽ được tặng thêm gói camera lùi"
phat277
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Evolution X bác cứ vào gắn cái cam lùi xem giá bao nhiêu nhé :v
@phat277 Gắn cam lùi cho bmw, mercedes hay audi chỉ là gắn thêm bộ video interface thôi bạn ạ là có thể dùng cam lùi cùng với màn CD zin theo xe rồi. Bộ video interface + cam lùi của hàn quốc bên long thịnh gắn hết tầm dưới 14 triệu thôi.
Còn bạn vào euro auto nó cũng chỉ gọi thợ bên ngoài vào để lắp rồi quát giá trên trời để ăn chênh lệch thôi.

Nếu để thay cả bộ màn DVD thì phải thay cả HU của xe và chỉnh lại theo code của xe, tốn tầm 2K $ nên chả thằng nào thay cho bạn đâu, nó sẽ lắp video interface cho bạn thôi.

Tóm lại là cái bộ cam lùi lắp cho audi, merc hay bmw tốn hơn chục triệu thôi nên khuyến mãi kiểu này coi như giảm chả đc mấy, sale thì kiểu gì nó cũng giảm cho rồi.

Mà bmw series hiện tại đang thua merc C mới về mọi mặt luôn, thiết kế thằng merc w205 đang ăn đứt
phat277
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gunnroseclose cam kèm bộ interface không giống với cam hãng đâu bác...
Còn bác so 3 serie với Mer C thì cũng khó, tuỳ mỗi người, Mer C lợi thế láp rắp trong nước, option ngon hơn, còn ai thích thể thao, cảm giác lái thì cứ Bim 😃 vấn đề muôn thuở thôi
@phat277 Merc bmw audi ko có hãng nào làm cam đâu bạn, toàn gắn đồ bên thứ 3 hết thôi. Mà euro auto nó ko gắn cam hãng hay gì cả, nó chỉ lắp bộ interface với cam cho bạn thôi. Còn như gói của hãng là bạn phải thay thành DVD và thay cả HU tốn 2 3k$ chứ ko rẻ như gắn interface, bạn hiểu ko?
phat277
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gunnroseclose Cái này e ko rõ, bên ngoài thì đồng ý giá là <14tr, còn hãng thì e chịu... Nhưng lắp trong hãng đỡ bị kiếm cớ mất bảo hành... Dù sao thì tuỳ mỗi người. Bác thích Mer thì cứ dùng Mer😃
SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
9 năm
Cái này bên OS đăng lâu ời 😁
320 giảm 48 , 328 giảm 1 :D

Giảm 1 mil cho thương hiệu xe sang :D
Đồng Euro giảm nặng mà EA giảm vãi thốn =]]

À , ngoài ra khi đàm với sale thông thường deal thì có thể giảm thêm được 1 ít !
Trước giờ nghĩ giá BMW k e nào dưới 2 tỷ, và 3 Series ở mức 2 tỷ, giờ thấy giá cũng ngon đấy chứ, mà sao ai cũng chọn Camry.....
@quangrc chuyện đó ai chả biết ông nào đi xe hơi chả thế chắc bạn chưa đi
@WesleyNguyen1411 Series 3 bản thông thường kể cả 328 bán 2 tỷ ai mua bác. Tầm 2 tỷ là 520 rồi bác.
@WesleyNguyen1411 Cam dễ nuôi hơn bạn à! Mua xe công ty chạy thường xuyên thì cam tốn chi phí ít hơn BMW
SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
9 năm
Dưới 2 tỏi thì thiếu gì 😁 quan trọng là option đi theo có bị cắt bớt hay không :D
Nhiều người chưa xài mà phán như thánh nên :D ... Gái tây nó khó chiều hơn 1 chút Wesley à
Dang4G
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá này mua chục chiếc đi lại cho tiên

Có tiền là em chỉ quất BMW đi cho chắc xe ^^
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
Ko ăn dc vs Mer C 2015 nên giảm kích cầu đây. Cơ mà vẫn ko ăn thua đâu. Phong cách thiết kế của bmw có vẻ đang già hóa vã đang tụt lại trong cuộc chiến vs MER
@mrsouth.hp Để thế giới đánh giá cậu ơi 😁
@mrsouth.hp Ở Việt Nam thì phải thua Mer rồi
@mrsouth.hp 1 con thì nhập nguyên chiếc, 1 con lắp trong nước, tự so sánh
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@akirafine VN là 1 trong những nhà máy lắp ráp đủ đk lắp MER S đó b😃. CỨ ngồi đó mà chê xe lắp ráp thì còn lâu Vn mới khá dc
Công nhận Mer C mới nhìn đẹp và trẻ. Nhưng như thế này cũng khá là tốt rồi. bác nào mua thì nhanh chóng mua đi. :3 em đi con nissan teana nhập mỹ giá cũng bằng con Bim 320 nhưng chi phí nuôi giảm đi. hehe.
vinhokss
TÍCH CỰC
9 năm
serie 3 sắp sang vòng đời mới vote mua C200 😁
Freezing1011
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã mơ BM thời còn đi học....
Đủ tiền em sẽ chọn BM.
ko bàn về xe, nhưng thấy cái hình đầu photoshop lỗi quá
@thiennhanky Không phải lỗi mà cái bóng xe in trên tường là hình ảnh chiếc 3 Seri cách đây 40 năm còn chiếc mới là chiếc xe hiện nay
timvn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vấn đề muôn thuở của cty Việt Nam là ăn dày quá, tỉ giá EUR giảm trên dưới 15% từ đầu 2015 mà mấy bác khuyến mãi chương trình này chương trình nọ chỉ 3% :eek:. Chẳng lẽ chi phí doanh nghiệp dự kiến 2015 của các bác cao quá nên lấy lợi nhuận từ giảm giá vốn bù vào.
Thời điểm tỉ giá giảm thế này là lúc các bác sử dụng để giảm giá bán, tăng lượng bán xe, chiếm lĩnh thị trường. Nản toàn tập từ thuế nhà nước tới chính sách bán hàng của EURO Auto.😔
hldpro
ĐẠI BÀNG
9 năm
trời sao rẻ vậy có 1,39 với 1,8 triệu chắc qua euro auto mua 10 cái về chơi quá
Bên Mỹ bạn mình vừa mua 320i giá có $30,000. Hic xe ở VN đắt dã man.
Mà 3-series thì chỉ cùng phân khúc với Corolla thôi (small size sedan) chứ Camry đã ở hạng mid size cùng Mer E và 5-series rồi.
Tất nhiên cùng hạng nhưng Mer và BMW là luxury sedan, cạnh tranh với ông anh đại gia Lexus của Toyota

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019