Evo 3D có xứng với giá 15tr không?

johnnybui
22/10/2011 15:33Phản hồi: 1
Anh em đã và đang xài Evo 3D cho mình hỏi 1 câu là em nó có xứng với giá 15tr không?
Đang phân vân em nó với em Sen XE quá muốn trải nghiệm 3D và cũng muốn cái tai nghe Beat hic 😔
Thanks anh em.
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuandung85
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chào ban.
Câu hỏi của bạn cũng là câu phân vân của mình khi mình lựa chọn 1 trong 2 sản phẩm ở trên để mua. Và cuối cùng mình mua Evo 3D.
Mới mua ngày 22/10 vào phải nói mình rất hài lòng khi mua e này.
Trước khi mua mình tham khảo diễn đàn rồi đi thực tế. Đã qua Cafe F1 của TGDĐ để nghịh ngợm. các máy như SS2,LG3D,HTC Sen,..thì mình thấy con 3D là ngon nhất.
+/ Với evo 3D

1. Về giao diện thì quá mượt mà rồi
2. Nghe nhạc trong và ấm,tiêgn bass cực manh. Nếu nhe chế độ SR thì cực phê
3. Máy ảnh chụp 5mp cho a gần bằng Sen khi so sánh
4. Chụp 3D thì khỏi phải nói,nhìn đã luôn. Nhất là xem video 3D thì khỏi phải lăn tăn. Nhiêu bạn nói xem nhức mắt nhưng thực tế mình sử dụng thấy ok,xem khoảng 30p k vấn đề gì cả. Cái này là mình mê tít.
5. Sóng sánh căng đét,loa thoại ấm to rõ ràng(hết volume thì nghe như loa ngoài hjhj)
6. Pin thì mình sạc theo hướng dẫn nếu vọc vạch tối đa thì được 1,5 ngày. còn nghe gọi bthuowng mình nghĩ con của mình đc hơn 2 ngày.
+/ Với SEn EX
cơ bản nhưng gì Sen có thì evo có.
nhưng Sen EX hơn được là camera và audio Beats. Mình k sành âm nhạc,nhưng nghe qua cũng thấy hay. Nhưg nhu cầu cơ bản chỉ nghe thôi mà k có gì mới nên mình k lấy con đó.
Sài e 3D có cái hay và mới rất nhiều,bạn tham khảo và tìm hiểu nhé.

PS: Nếu bạn mua hàng chính hãng mình có voucher giảm 1 triệu đến 31/10 tại showroom HTC số 1 Công trường quốc tế của ông anh.MÌnh để lại với giá 300k. Mua tại đó được kmai nhiều đó. Thaks

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:57 AM ----------

Chào ban.
Câu hỏi của bạn cũng là câu phân vân của mình khi mình lựa chọn 1 trong 2 sản phẩm ở trên để mua. Và cuối cùng mình mua Evo 3D.
Mới mua ngày 22/10 vào phải nói mình rất hài lòng khi mua e này.
Trước khi mua mình tham khảo diễn đàn rồi đi thực tế. Đã qua Cafe F1 của TGDĐ để nghịh ngợm. các máy như SS2,LG3D,HTC Sen,..thì mình thấy con 3D là ngon nhất.
+/ Với evo 3D

1. Về giao diện thì quá mượt mà rồi
2. Nghe nhạc trong và ấm,tiêgn bass cực manh. Nếu nhe chế độ SR thì cực phê
3. Máy ảnh chụp 5mp cho a gần bằng Sen khi so sánh
4. Chụp 3D thì khỏi phải nói,nhìn đã luôn. Nhất là xem video 3D thì khỏi phải lăn tăn. Nhiêu bạn nói xem nhức mắt nhưng thực tế mình sử dụng thấy ok,xem khoảng 30p k vấn đề gì cả. Cái này là mình mê tít.
5. Sóng sánh căng đét,loa thoại ấm to rõ ràng(hết volume thì nghe như loa ngoài hjhj)
6. Pin thì mình sạc theo hướng dẫn nếu vọc vạch tối đa thì được 1,5 ngày. còn nghe gọi bthuowng mình nghĩ con của mình đc hơn 2 ngày.
+/ Với SEn EX
cơ bản nhưng gì Sen có thì evo có.
nhưng Sen EX hơn được là camera và audio Beats. Mình k sành âm nhạc,nhưng nghe qua cũng thấy hay. Nhưg nhu cầu cơ bản chỉ nghe thôi mà k có gì mới nên mình k lấy con đó.
Sài e 3D có cái hay và mới rất nhiều,bạn tham khảo và tìm hiểu nhé.

PS: Nếu bạn mua hàng chính hãng mình có voucher giảm 1 triệu đến 31/10 tại showroom HTC số 1 Công trường quốc tế của ông anh.MÌnh để lại với giá 300k. Mua tại đó được kmai nhiều đó. Thaks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019