EXCITER made in China

hsccv6
21/6/2012 15:44Phản hồi: 124
EXCITER made in China
thấy cái này hay hay pots lên cho anh em chém nè

124 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ặc! hôm trước thấy 1 con gp y như thế. ban đầu tưởng hàng thật nhìn vào lốc máy mới biết em nó là "nhái".vãi! chủ xe còn độ tem lên lc135 nữa cứ tưởng chơi hàng nhập.khiếp quá!
SPORTMP
TÍCH CỰC
12 năm
tiêu mẹ nó cái xe exciter của mình rồi ,nhìn mất giá trị quá
cục máy nhìn điểu thiệt mí cha!côn tay nửa mí ghê
@camauxalam côn xe xịn để sang số, côn trên con này bóp 1 cái nó biến hình thành rô bot nhưng Transformer bác ạ!😁
vote cho phong cách sáng tạo vô bờ bến của khựa tàu 😁
xe tào lao thiệt
đíng là bọn khựa . chỉ có mấy thằng ngu mới chơi con này
Ôi cái bọn tàu khựa, nó xào nấu một món ăn thú vị và đầy cá tính thành cái gì thế này không biết?
chất phết nhỉ!😆
tóm lại là nhìn tấy bọn tàu mình chỉ muốn giêt chet chúng no thoi
bon khốn nạn.
@huyhung.nguyen nóng tính dữ vậy bạn, cũng vì miếng cơm manh áo thôi mà
ppk1981
ĐẠI BÀNG
12 năm
@huyhung.nguyen tẩy chay bọn nó với tụi ba tàu chợ lớn lun , đừng bao giờ chơi với tụi tàu . tụi nó thuộc giống người man rợ . ác nhất là tụi nó , đểu nhất cũng là tụi nó , mất dạy nhất cũng là tụi nó .
@ppk1981 em đã nóng máu rùi bác này còn nóng máu hơn em😁
các bạn xem đi. mình la đàn ông mà khi xem vi deo này mình phát khó đấy . mình cảm thấy xót xa biết bao
@huyhung.nguyen mẹ bố cái bọn tàu khựa, e là e xem xong e cũng éo chịu đc, hjc hjc
hải quân mình dũng cảm thật
haha china vãi chưởng nhìn phát biết ngay đôi gương😁:D
Lốc máy này giống FX TQ ngày xưa vãi
EX sắp xuống giá rồi =))
@Vệ Tư Lý Chuẩn 😆 nhìn cái lốc máy gợi nhớ thời FX Lifan quá 😃)
Ex09 nó còn nhái, chả nhẽ ex11 nó lại tha cho, tiên sư bọn Khựa.
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Ôi má ơi. . . ! Thật kinh hồn . Con Visitor Phoenix R175 độ lại bộ tem đi lừa được khối người rồi, giờ lại đến con này nữa. Sao YA không kiện bản quyền con này tại Việt Nam nhỉ?
bọn này gê thật.............cái zì cũng làm giả dc,dám nhái cả Gp
Bây giờ mấy ai chạy xe máy Trung Quốc nữa, thêm tiền mua Honda Wave anpha, chạy cái xe nhái nửa mùa này đi 2-3 năm xuống mã trầm trong.
BỌN DÂN TRUNG QUỐC LÀ CHÓ, TRUNG QUỐC BỌN MÀY LÀ CHÓ
@trungtoba m chửi bọn nó = tiếng Việt thế thì chỉ những thằng Việt nó đọc thôi
@mrkel dịch sơ sơ như vầy nè :
四名中国人是狗,狗是中国你是谁
@MEM_BEELINE bác này bá đạo thật vào google dịch lun ah. mà ko biết có chú tàu khựa nào đọc đc cm này của bác ko????????
hàng tàu bây giờ xưa rồi! dân ta ít ai dùng nữa.chúng nó cũng sắp hết đường sống rồi.
@LuanAce bác này có avatar nhìn phê lòi mắt từ đầu đến chân ấy nhỉ:p không bỏ qua điểm nào hết
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Dân ta hiểu được hàng khựa thì chúng nó cũng ăn đủ rồi. Nó hiểu một bộ phận dân mình đã ít tiền nhưng cứ học đòi làm sang, và có thể là lựa chọn của một số nhóm người như vậy.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019