Facebook bị lỗi không hiển thị danh sách người tương tác với status, hiện đã trở lại bình thường

MinhTriND
27/5/2022 15:11Phản hồi: 10
Facebook bị lỗi không hiển thị danh sách người tương tác với status, hiện đã trở lại bình thường
Từ chiều thì mình đã gặp tình trạng này, bấm vào lượng tương tác của 1 bài viết xem ai đã thích nó không còn hiện nữa. Tưởng là bị lag như mọi khi nhưng tới tối thì vẫn như vậy và hiện tại thì mọi thứ đã quay trở lại bình thường. Trong thời gian lỗi này xuất hiện, có thông tin cho rằng đây là tính năng mới của Facebook. Mặc dù vậy, mình không nghĩ vậy bởi nếu có tính năng này thì Facebook đã thông báo từ trước.

Hiện tại, Facebook chỉ mới cho phép người dùng ẩn số lượt tương tác của bài viết, còn ẩn luôn danh sách người tương tác thì chưa nghe nói họ sẽ triển khai bao giờ. Và với việc danh sách người tương tác đã hiện trở lại, có thể khẳng định thông tin nói đó là tính năng mới của Facebook là hoàn toàn sai sự thật. Chiều giờ mình lướt Facebook thấy người ta share đi cái nội dung đó rất nhiều dù mình đi kiểm chứng thì không một trang nào xác nhận điều đó. Mong anh em tỉnh táo hơn với những nội dung được đăng tải trên các trang mạng.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tính năng hạn chế những ai bị hạn chế
Ẩn cái này thì hay. Trc đây trong một cuộc khảo sát thì mình cũng đưa ra ý kiến này cho fb. Tức là có thể ẩn không hiển thị việc nhấn like của mình ở các status của người khác đối với một số đối tượng được mình lựa chọn kể cả là bạn bè.

Nhưng mình nghĩ fb sẽ không làm điều này vì sẽ ảnh hưởng đến việc quảng cáo của họ.
conco119
TÍCH CỰC
2 năm
Bugs mà các con giời cứ tưởng là tính năng 😆
nên ẩn, tool spam chạy bằng mấy cái nầy mệt bỏ mịa
cũng không quan trọng lắm
Viền xung quanh chi mà độc màu hồng & chấm bi vậy Trí? 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
antonsm
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giờ này còn ai quan tâm đến facebook vậy. Chỉ có mấy ông bà xồn xồn cũ kĩ xài thôi nên ko quan trọng lắm.
@antonsm Mình không dùng cái mặc định người khác cũng không dùng luôn.
antonsm
ĐẠI BÀNG
2 năm
@TRUNGKIENVEVO Thì mình đâu có nói ko ai dùng đâu. Chỉ còn mấy người già dùng thôi.
@antonsm Cơ chắc là chỉ người già dùng không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019