Bàn chải điện Sonic Whitening

Facebook và Instagram lại xin người dùng cho thu thập dữ liệu: "Nhờ tính năng này mà FB miễn phí"
P.W
14 ngàyBình luận: 172
Mình sẵn sàng chi tiền mỗi tháng để facebook nó thôi cái trò theo dõi đáng ghét này.
nmtbk
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Thực ra thông tin của các bạn rất giá trị nên hãy keep in mind là bảo vệ nó càng kỹ càng tốt, hạn chế chia sẻ thông tin cá nhân càng nhiều càng tốt dù đôi khi các bạn chưa hiểu hết mức độ cần thiết.
Ví dụ bạn dùng Facebook "miễn phí", đổi lại nó biết bạn trông như thế nào, làm công việc gì, mức độ chi tiêu, bạn đang có nhu cầu đi toilet,.. 😃, rồi thì cái cuốc Grab mà bạn sắp gọi sẽ tăng giá từ 22K lên 30K và nó biết bạn sẵn sàng chi trả.
Vậy bạn đã mất 8K để được dùng FB "miễn phí", mình đảm bảo sự miễn phí này KHÔNG hề rẻ.
nghỉ chơi
Thu phí đi để còn có lí do để bỏ facebook, facebook giờ rác không
Mình chưa thấy fb van xin. Chắc là sẽ ok để nó ko hiện mấy cái quảng cáo trị xuất tinh , hay cắt bao quy đầu nữa. Bts thằng mark. Mình ủng hộ nó thu phí và dừng việc quảng cáo này. Nên làm 1 tab riêng để người dùng muốn shopping, tìm sản phẩm thì vô đó. Còn không, wall thì để hiển thị thông tin cập nhật từ bạn bè thôi.
chất lượng admin tinhte ngày càng xuống cấp. viết bài như 1 trò hề
Ovan
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Ko thu thập đc thông tin thì vẫn hiện quảng cáo nhưng nó ko chính xác nữa. Lúc trc bạn xem máy hút bụi thì nó hiện các thông tin quảng cáo về sp này còn h nó sẽ hiện các thông tin về các sp khác và ngẫu nhiên. Đừng nghĩ sẽ ko có quảng cáo nữa nhé.
mình cũng đã chặn ko cho tinhte tracking data trên app để ủng hộ apple =)))
oxechip
TÍCH CỰC
13 ngày
vậy tại sao hồi đầu không xin, mà phải đến bây giờ mới xin nhì
princez
TÍCH CỰC
13 ngày
Chuyện đơn giản vậy mà ông FB này xử lý cồng kềnh vl, giống như ngày xưa muốn nhắn tin được thì buộc phải tải app Messenger ấy, không tải thì không nhắn tin được. Thì với trường hợp này, bấm "Không cho phép" thì nó cứ kẹt ở màn hình đó thôi, đến khi nào bấm "Cho phép" thì mới vào được FB. Thế là xong
Thu phí đi Fb tui muốn trả tiền
hcmnnk
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Vừa xài facebook trên ios vừa xài trên web thì cần gì xin nhỉ, nó không cào dữ liệu trên phone chuyển qua cài web cũng vậy. Chưa hiểu quy chế ra sao
the huyen
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Nó mà tính phí cho những ai dùng ios hoặc giới hạn 1 số tính năng trên ios thì nhiều người chuyển sang androi
willike
ĐẠI BÀNG
13 ngày
Mời a Mark vào thu phí
Thế thử thu phí xem sao =))) Cười ẻ
Cười vô mặt
Free thì người dùng là sản phẩm 😃
Toàn LT
ĐẠI BÀNG
10 ngày
Miễn phí thật không, ăn rồi toàn mấy post được tài trợ rồi watch cũng có ads đó thôi.
Bên mấy fanpage cũng ngốn ko ít tiền chạy ads

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019