FACEID MÙA DỊCH
cuhiep
2 tháng trướcBình luận: 199Lượt xem: 14.817
đồng ý , phế vãi 😆 lâu lâu ăn may đc 1 cái còn lại phải nhập passcode
@capxuanhuy Phải lộ mũi ra thì nó mới mở nhưng cũng hên xui còn của bác lần nào cũng dc thì nên coi lại. Máy em ip11 phần cứng y châng promax
@[ Gấu ] máy mình promax phải lộ cả miệng ra nó mới mở, nên lúc nào mở thì kéo xuống tới miệng, mở xong kéo lên lại 😆 còn lúc đang giao tiếp thì mở passcode
@[ Gấu ] Máy tui đeo khẩu trang có mở được lần nào đâu mà coi lại bạn.
@capxuanhuy Máy em chỉ cầm lộ mũi ra là vẫn mở bt chứ bịt kín mít người vs người còn k nhận ra nói chi tới máy
Ít ra nó ngon hơn touchid. Bị ra mồ hôi tay nhiều chả thèm nhận
@Ngothien123 Tay ước mức độ mà như vậy chắc ko làm gì dc đâu. Bình thường vừa tắm xong tay còn ước quẹt áo cái vẫn vào bình thường. nghe bác kể mình tưởng tượng chắc tay bác mồ hôi nó nhễ nhại lắm chắc ko dám cầm tay ai. Ôi đi khám đi trị đi.
@Ngothien123 Xác nhận lại là con note 10 của mình chỉ cần tay hơi ẩm ẩm là khó nhận rồi. Bỏ tụi nó đi bạn ơi. hơi đâu cãi
@ThanhTung@@ Sợ bị nói là vân tay note 10 dưới màn khó nhận đòi vân tay vật lý mới chịu thì thua luôn 😆
@Ngothien123 Nếu ông thực sự mồ hôi ra thành giọt thì ông có bệnh khá nặng và chắc chắn khó khăn trong sinh hoạt, và tiếp xúc với cộng đồng. Nên đi cắt hạch thần kinh giao cảm sẽ cải thiện nhé. Chứ tay người có ra mồ hôi đi nữa thì ko đến mức đọng thành giọt, và chỉ khi đọng thành giọt như mới nhúng nước mới làm cho vân tay android ko nhận chứ hơi ướt nó vẫn nhận ok nhé.
Vãi bác hiệp kaka , nó hơi bất tiện tí thôi chứ mọi thứ vẫn ổn
Vừa khẩu trang vừa đội mũ thì chỉ còn mống mắt và vân tay là nhanh
@vidspider Bạn đang vote cho s8,s9,note8,note9 đấy cẩn thận bị ifan vào quăng gạch. Mà thôi chắc các ifan mùa dịch họ sẽ ngồi im và không nói gì.
@hidarling Mống mắt note 9 rất ngon haha
@caochinghia Chia tay note 9 rồi tiếc ghê chứ.
cho tụi bây sáng mắt ra! touchid said.
Phải nói là phế vật
cứng và khít
Giờ mới thấy nếu có cả faceid cả Touch ID thì tiện biết mấy. Trúng cái nào trước thì unlock bằng cái đó
Bây giờ thì chắc các bạn biết được máy có cả faceId và touchId để làm gì rồi chứ 😆
Mình set up không khóa bảo mật nếu kết nối với Mi Band 4 nên chẳng bao giờ lo lắm về vụ mở khóa 😁
@ndt192 Mình dùng 11pro max. Mình thắc mắc là nếu kết nối như vậy thì điện thoại mình để xa tầm với (trong cửa hàng, nhiều nhân viên) vậy ai đụng vào đt thì lại vẫn tự mở khóa đc luôn sao?
Phải có giới hạn khoảng cách là bao nhiêu mét chứ nhỉ?
@lonely_haipro iPhone thì mình chịu. Còn bên Android thì miễn còn thiết bị được tin cậy trong tầm, thì nó vẫn mở khóa. Nên nếu xác định điện thoại luôn bên mình thì ok, chứ xa tầm tay trong tầm khoảng 10m (của bluetooth) thì không ổn 😁
@lonely_haipro Người ở chổ bạn làm không đáng tin như vậy thì không xài đc đâu.
@lonely_haipro Trên android thì có sẵn smart Lock -> Trusted Device
học lại tập tánh cũ
Nhục VCD. Trả lại Touch ID cho tôi!
Thế này kín quá bác ơi
Tắt faceid đi đùng passcode thôi
Đeo khẩu trang y tế iPhone vẫn nhận Face ID bình thường nhé.
@HHHIEP 11 Pro Max của mình ko nhận
@HHHIEP 11Pro của mình cũng không nhận
@HHHIEP Mình thử luôn cái iPad Pro 11 cũng không nhận luôn
IP X sau gần cả tuần đeo khẩu trang passcode thì giờ đã nhận dù ko mở khẩu trang ytế
Mod nên nghĩ ra 1 khẩu trang có chế độ transparency khi cần unlock. hihi.
@romano19 Transparen thì chỉ nhìn qua được thôi chứ không đánh giá được hình ảnh 3d
@romano19 Khẩu trang tàng hình

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019