Fb mình ngày nào nó cũng tự like cả đống page lạ hoắc như thế này mà 2 năm nay mình làm đủ mọi cách

o0magiz0o
16/1/2022 5:45Phản hồi: 10
Fb mình ngày nào nó cũng tự like cả đống page lạ hoắc như thế này mà 2 năm nay mình làm đủ mọi cách
nghi là ai đó lấy tk (tài khoản) của bạn, hoặc máy bị cài phần mềm "like dạo".
bạn có thể vào tk, vào phần settings, xuất hết máy ra (log out all sections), chỉ còn tk bạn đang dùng và cũng xem trước là có "máy" nào khác đang dùng không.
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghi là ai đó lấy tk (tài khoản) của bạn, hoặc máy bị cài phần mềm "like dạo".
bạn có thể vào tk, vào phần settings, xuất hết máy ra (log out all sections), chỉ còn tk bạn đang dùng và cũng xem trước là có "máy" nào khác đang dùng không.
o0magiz0o
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Kilo Victor Đã thử và không thành công bác. Mình bị 2 năm nay rồi nên tất cả các cách thông thường mình đều thử qua. Mình đăng nhập 2 tk fb trên 3 máy: 1 máy cty, 1 máy ở nhà, và iphone thì chỉ có tk fb chính là bị, còn tk phụ thì ko. Nên mình nghĩ vấn đề ở acc fb chứ ko phải máy bị hack.
@o0magiz0o bạn có xem trong máy mình có phần mềm lạ nào không?
tôi cũng vừa bị fb hành đây, tốt nhất là không dùng nó nữa kkk.
o0magiz0o
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Kilo Victor Ko bác. Mình xài 2 acc fb mà chỉ 1 acc chính bị thôi.
mình thấy hiện gợi ý page thôi, chưa có tự động like như bạn
o0magiz0o
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Doan Van Kha Ngày nào nó cũng tự động like 1 đống page lạ hoắc đủ thể loại trên đời
Đổi mật khẩu đi bác, và bật thêm xác thực đăng nhập cho chắc.
o0magiz0o
ĐẠI BÀNG
2 năm
@-Lãng Khách- Cách này mình làm rồi nhưng vẫn ko hiệu quả bác
Đừng đi ăn like rồi nó lại like thôi, trở thành người dùng thông minh khó lắm, mình nói ko phải chê đâu nhưng đúng là vậy. Bạn là người còn phát hiện đc tự like dạo còn những ng ko biết mà tưởng chừng như biết cả. Có những ng chỉ cần vài chức năng trên smp chẳng cần hiểu biết nhiều họ cũng ko bị.
o0magiz0o
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Vũ Vịt Nhựa Bạn nói gì mình ko hiểu. Mình có đi ăn like ăn share gì đâu 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019