FBI bắt chủ một công ty chuyên bán điện thoại BlackBerry tùy biến cho các băng nhóm ma túy
Duy Luân
3 nămBình luận: 72
Hàng triệu triệu chứ hem phải chiệu triệu nha. Lớn dà đầu mà còn diết xai trính tả nữa. Hheeh
clapika
TÍCH CỰC
3 năm
Tinh tế giờ đây có đơn vị tính mới là "chiệu triệu" =)))
Ruiz
CAO CẤP
3 năm
Đúng là BB chỉ dành cho doanh nhân xài mà
blackberry Q20 thì làm được gì
strongwindp
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đù. Gỡ luôn micro là hết gọi dt dc luôn. Vậy éo gọi là điện thoại dc rồi nhỉ. Nhắn tin sao nói hết dc ta 😃
@strongwindp buôn ma tuý thì khi nào gd gởi toạ độ là xong. cùng lắm thêm mật khẩu
@hieupy89 Đại ka, tổ chức cần anh. Toạ đọ anh đâu 😁
rimocchino
ĐẠI BÀNG
3 năm
😃
Hỡi các anh em, cho đến giờ thì mình vẫn đang sử dụng BBM trên iOS và thấy nó quá ư tuyệt vời, đặc biệt là vấn đề bảo mật
nhacoaoca
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có bác nào mã hoá được ko giúp em với, chứ e ko có cách nào giấu được mụ vợ e nữa rồi
heaven1987
TÍCH CỰC
3 năm
Có đường làm ăn rồi. hehe
cuongibra
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vn ko thiếu đâu các bác nhỉ 😁
luckyboy71
ĐẠI BÀNG
3 năm
Qua đó có thể khẳng định là đừng sử dùng dtdđ khi đi nhà vệ sinh.
Ca này căng
Trời duu, nhiều doanh thu vậy.
muafiu
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nhiều cụ vào thẩm du sự sung sướng vì đang xài BB 😆. Lạy mấy cụ, ngta xài BB để bảo mật vì công việc , đại sự, vì sự an toàn bí ẩn , còn mấy cụ có nghe gọi nt mà làm ra vẻ thần thánh quá 😃)
khi 1 tội gì đó được xem là vi phạm luật hình sự thì tội đó phải được quy định trong bộ luật hình sự và hành vi đó phải cấu thành lỗi và bla bla bla đủ thứ.

bên tây nếu chỉ xét như bài báo ghi thì chưa có gì rõ ràng để cấu thành tội cả. trừ khi bạn gì bên trên nói nó tham gia thì phạm pháp luôn

căn cứ bắt theo bài viết ko rõ ràng gì cả. ai học luật hay nghiên cứu về luật đều thấy kỳ ngay
@bestofstrongman bắt lầm hơn bỏ sót....đùa thôi chứ bắt người đâu dễ như ở vn? nói ngắn hiểu dài.....
truongcan123
ĐẠI BÀNG
3 năm
Liệu mình không phải dân xã hội nhưng dùng với mục đích bảo mật hoàn toàn mà mua điện thoại của Phantom thì có phạm pháp không ?
Goldsmart
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đang đợi cái ngày mà bắt cái thằng chủ của hãng nào đó hùng hồn tuyên bố không mở khóa iphone của tội phạm cho cảnh sát. Thế mà lại bắt thằng chủ hãng chế phần mềm.
đt bảo mật nhất thế giới😁
Priv có bảo mật tốt như BB os không nhỉ ?
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019