FC BB87 Open-Tuyển thành viên mới!

BB_chicken
17/8/2009 16:16Phản hồi: 12.249
FC BB87 Open-Tuyển thành viên mới!
Mời anh chị em bình chọn mẫu áo mới cho FC BB87 Open.
Sau đây là hình ảnh tham khảo các mẫu!

Lịch thi đấu:

20h30-22h CN hàng tuần sân cỏ nhân tạo Viettel mới.
Áo vàng Brazin.

Mọi chi tiết về lịch thi đấu (mời giao hữu, fix lịch, giờ giấc sân bãi) xin LH Hà số 01678 999 182

12.249 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Híc. chú mày muốn tham gia thì lên sân hay xem anh em ngồi đâu mà xin tham gia chứ.đội 87xx vẫn đc đăng kí mà.
mở thêm topic này thế nào mod cũng xóa thôi
thành viên đội bóng chắc là đông lắm rùi,xin vào đội thì đá thế nào đây bác?mà em nghĩ mod không xóa topic này đâu,đây cũng là một ý kiến hay chứ.
Chính xác ! 87xx vẫn đăng kí được nhưng khi là thành viên thì phải nhiệt tình vì đội,vì không phải để cho vui không đâu ,vì cả 1 tập thể đoàn kết. Trong đội vẫn có người ở BK mà vẫn tham gia được mà ,xa nhưng tinh thần vẫn vươn xa, tôi là bộ đội vẫn sinh hoạt với ae bình thường,ae rất thông cảm vì tôi ở xa mà vẫn tham gia đấy
rất ủng hộ,những người mới gia nhập làng bb 87xx cũng phải có một fc chứ.mình là sinh viên,đam mê số một là đá bóng,thứ hai là bb.khi nào đội bóng đông đủ thì mọi người sử dụng số điện thoại này để liên lạc với mìn nhé;01689356173;mình ở hà nội
thành lập đội 2 đá với đội 1 cho vui ^^
cho tui tham gia với!
hey` mình muốn lập topic thêm vì thứ nhất là đội kia cũng khá đông rồi. Thứ 2 là dành cho những bạn không có nhiều thời gian hay phương tiện đi lại. Mỗi người có khoảng thời gian chứ không phải là không nhiệt tình mà không đi xa được. Bác nào đồng ý thì cứ post đầy đủ thông tin: nik Yahoo, tên tuổi, sdt. Khi đã được khá đủ 1 đội thì a e sẽ họp mặt. OK!
Mình lập ở đây không phải có ý cạnh tranh j` với đội bóng 87 cũ nên xin các bác đừng có vào nói đểu hay chém gió lung tung. Mình không thích vì thế mà anh em lại lời qua tiếng lại với nhau.
Chúng tôi không nói đểu gì cả đâu ,cậu cũng đừng buồn ,tôi mách cho cậu một cách này nếu cậu thực sự muốn tham gia cung đội 87 của chúng tôi nhé. Tối mai tại cafe Milano 70 Nguyễn Du toàn thể đội bóng offline đếy,cậu có thể đến dự và tham gia,đăng ký luôn ,ngày mai có mặt cả đội trưởng và đội phó nữa ,20h tối mai nhé ,nhiệt tình hay không là ở cậu đấy . Chúc vui vẻ và may mắn .
hangungu
ĐẠI BÀNG
14 năm
mấy sư huynh chui khó quá nhỉ sao không ra ngoài mà tập thi vui hơn không.... chứ ở đó đá = bb làm gì ....:d
se7enkr
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác này là ai vậy ........?
hic 😔 tình hình một mình một đội rồi :((
hihi có khi làm 2 đội đấu với nhau cũng đc,là 1 ý kiến quá hay ạ,em đá ko hay nhưng hay đá có đc tham gia ko ợ
Được mà bạn, không đá hay như cầu thủ chuyên nghiệp nhưng hay đá thì kiểu j` cũng lên chân thôi. Bạn đăng ký đi 😃 rồi dần dần đông đủ a e tham gia cho vui :yes4lo:
tridaulau
TÍCH CỰC
15 năm
Bac chicken nay tinh than rat cao, nhung ma bac y dinh to chuc doi bong de da quanh khu vuc Back khoa thi co ve hoi kho day, hy vong ae sinh vien quanh day se nhiet tinh tham gia (chac chan la se dong day)
Thay mat doi 87xxHa noi (tam goi la 87-1 di), doi 87-2 se hoat dong som de ae giao luu
Bac kiem dc san Bach khoa thi pm cho ae 87 gap nhau nhe
Bác này hiểu ý e đấy....!Không phải là e không nhiệt tình tham gia đội 87x vì như thế e đã ko lập thêm topic. Em hay vào topic đọc thấy các bác thi đấu và luyện tập xa nhà em quá. Ai cũng có cái khó khăn riêng nên vì thế e mới ko tham gia dc. Tính e đã chơi là phải hết mình nên tham gia đội cũ mà hôm đi được hôm không thì mất vui lun 😔
theo thiển ý của mình thì do số lượng ae chơi 87 là nhiều nhất nên bây jo` chúng ta phân ra thành đội 87c, 87r, 87g, 87v,..................................
chẹp chẹp, chắc kiến nghị RIM bảo họ đừng ra dòng 87 nào mới nữa we'
Giờ mới vào thấy 87xx quân số rất đông và việc thành lập thêm 1 đội bóng 87 nữa cũng không vấn đề gì.
Tuy nhiên nghe theo như ý bạn nói, nhà bạn ở Bách Khoa, khá xa so với địa điểm ae tập và thi đấu.
Thời gian đầu đội đá ở sân Nghĩa Tân, Bây giờ chuyển sang sân 10-10. là 2 sân chính của đội. Thường giao lưu với các đối tác ở sân Ngân Hàng, Sân Trần Bình( Cầu giấy), Phúc xá, ....
Trong đội có nhiều ae, hiện còn tồn tại khoảng 15 người. Mỗi người nhà ở khác nhau, có anh nhà ở tận Linh Đàm, Ng Sơn Gia Lâm, Cầu giấy, Thanh Xuân. Việc đi lại cũng gây xa xôi và khó khăn.
Bạn có ý tưởng sẽ lập thêm 1 đội nữa, điều đó rất tốt, bạn sẽ xây dựng 1 đôi, 1 sân dành cho những người ít thời gian, không muốn đi xa. Liệu bạn có lập đc 1 đội nhà xung quanh khu Bách Khoa k?
Nếu k được như thế, bạn có mong muốn các ae khác ở nơi khác, xa hơn mình tập trung cùng với bạn ở sân gần nhà bạn để giao lưu học hỏi không?
Nếu trước đây đã có nhã ý muốn tham gia vào 87xx thì hãy đăng ký trên 4rum đồng thời đọc thông tin, alo cho 1 ai đó trong box thế là ok thôi.

Điều xa hay gần không quan trọng, mà quan trọng là sự nhiệt tình, đóng góp, hưởng ứng thôi.
Hy vọng và chúc bạn sớm thành lập được 1 87 nữa. Để 2 87 cũng vs với nhau
lại thêm 1 bác nữa ko hiểu ý em....!Chán hơn con gián. Em lập cái này là để a e nào có cùng hoàn cảnh là ko đi xa được, ít thời gian. Bác hiểu chưa ạ....? Còn nếu mà a e nào ở xa lại còn cố gắng tham gia thì phải vỗ tay ủng hộ nhiệt tình là đăng khác chứ. Còn về đội giao hữu thì quanh đó rất nhiều sân e cũng hay đá mà đi cũng khá tiện, chứ không đá xa như các bác,ví dụ như sân Y, sân Hoàng Cầu, sân Kim Liên....
haidaica69
ĐẠI BÀNG
15 năm
lấy tên là đội bóng 87 united cho kêu 😁
hi vọng sẽ sớm đc gặp ae
chúc cả nhà buổi tối vui vẻ........!
Thế chốt 1 câu là có lập đội nữa ko để e tham gia với nào 😃 Vật đá bóng quá rồi mà ko đâu dung túng đây 😃
Vẫn thành lập như bình thường bác ạ 😃
đội 1 vẫn còn chỗ cho bạn nếu thực sự quyết tâm và có đủ 2 điều kiên: tình yêu với BB87 và đan mê bóng đá
Mong các bác đã tham gia đội 87x có tinh thần đi xa nên nghĩ thoáng hơn với trường hợp của e. Đừng có nói cái kiểu ra vào như thế nữa. Em nói thế này cho bác rõ. Ai cũng đam mê xem đá bóng,nhưng không phải ai cũng có thể thức hoặc đợi đến 1h45 để xem đầy đủ hết các trận vì còn có n~ việc quan trọng hơn. Các bác hiểu ý chứ ạ....?
Chúc bạn thành công với suy nghĩ và mong muốn của mình...
Hi vọng sớm có đội.....................!
hehe nói túm lại là lập 1 đội nữa cho thêm đông thêm vui có sao đâu các bác đội 1,2 đội càng vui chứ sao.Em xin đăng kí 1 chân ạ,đá hơi kém mong ko bị đuổi sớm 😆.
hihi, bác nào đăng ký thì cứ ghi rõ đầy đủ nik YM và sdt để tớ tổng hợp lên đầu. Theo tinh thần giao lưu học hỏi là chính mà bác 😃 đâu cần thiết là phải đá giỏi mới vào đội đâu!
Hiện tại hình như mới có bác 123 hahaha và bác nhiepphonghut. 2 bác cho a e cái thông tin nik YM và sdt để tiện liên lạc hen 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019