TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

Feedback trang Home mới 2020
/8 người
Duy Luân
6 thángBình luận: 570
thierry
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Khi nào có chế độ dark mode trên web vậy các bạn?
keymaster
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Vấn đề của diễn đàn là phân trang, để thành mạng xã hội mình nghĩ tinhte phải display comment kiểu khác.

Ý tưởng của mình là giới hạn hiển thị comment ở tầm (x=40), xây dựng thuật toán (algorithm) hiển thị comment chất lượng lên nếu vượt quá x đề phòng lãng phí thời gian của thành viên, và phải toggle được việc hiển thị theo algothrithm-based hay time-based.

Khuyến khích các thành viên feedback bằng việc thả tim để nội dung chất lượng hơn, và reply những bình luận có sẵn thay vì viết bình luận mới với nội dung trùng lặp (cũng là thuật toán).

Tâm lý cá nhân mình mỗi ngày dành cho tinhte 10p, sẽ không comment gì nếu topci đã bị phân trang, đọc comment tìm ý tưởng và reply, không giựt top hay nói xàm.
@keymaster Thực ra thì phân trang đang là cách xem comment khá hay, vì bạn xem được tiếp từ chỗ bạn dừng trước đó.

Chưa hiểu ý bạn về vụ lãng phí thời gian?
giao diện mới bùi, trang lại load chậm vãi đái, tinh tế cùi từ clip review đến trang web
trang home đang bị lỗi render tin tức r mod ơi
@zinhlv Lỗi này fix rồi nha, nạn update app mới nhất giúp mình nhé
Ad oi, giao diện trên điện thoại nếu dùng Opera bị mất phần đăng nhập và thông tin cá nhân, dùng Chrome thì vẫn bình thường.
Mình thì hay dùng Opera vì nó có sắn VPN với speed dial tiện hơn.
@dangvietdung Clear cache là được đó bạn
@Duy Luân Clear cache thì nó hiện ra phần đăng nhập, đăng nhập xong vẫn không hiện ra cái gì ad à.
Screen Shot 2020-12-13 at 16.33.43.png
@napoleonard Cái này đã fix nha
bị mất chữ ở khúc đầu bài
App bị đứng khi thoát ra phải xóa hết data vào lại mới ok trên note 10
theo em, nút "xem thêm bài mới" nên hiển thị thông minh 1 tý, cụ thể là nên hiển thị liền kề bài viết cuối cùng hiển thị trên timeline khi kéo xuống, tránh hiển thị bên dưới những khung lớn nổi bật như tag đang hot, bài viết chú ý, bài viết xem nhiều,.....

vd:
Screenshot 2020-12-19 003307.jpg
Nên update thêm dark mode nhé thank
Viết bài rất tệ không định dạng được nhiều, viết xong đăng bài ra nhìn chẳng ra sao hết layout rối tùm lum
Đăng nhập trên web không có tuỳ chọn "Sign in with Apple" nhưng trên app thì có
Nên thêm giao diện dark mode để đỡ mỏi mắt khi xem ạ
Chưa phẳng lắm
Phần gợi ý Follow mong ad chỉnh thành click ra ngoài nền tối cũng đóng cửa sổ mở lên được.
Rối nên load chậm. //PC và đt luôn
dark mode
Tuan sg
ĐẠI BÀNG
15 ngày
Sao em đăng video không được vậy bác?
Mod @Duy Luân cho mình hỏi muốn tắt tinh tế gưi mail thông báo hoạt động thì làm cách nào, tắt trong cài đặt một ít rồi mà vẫn gửi ?
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019