Feedback trang Home mới 2020
/8 người
Duy Luân
9 thángBình luận: 607
Tuan sg
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Em có ý kiến là nên có mũi tên chỉ hướng về đầu trang thì tốt quá,chứ cuộn xuống cuối tin lại vuốt trở lại lâu phết bác Luân ạ!
@Tuan sg Có nè bác
Screen Shot 2021-02-08 at 08.15.01.png
nửa năm rồi mà vẫn chưa có dark mode cho bản trên web
@taudayma Có rồi mà 😁 bạn chưa được dùng thôi hihihi, để test xong rồi cho xài
da.eddie
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Button xem thêm bài mới nên nổi bật hơn nữa
Mình hay click vào đó để xem thêm bài mà rất khó để tìm thấy do style button này khá giống vs các button bên dưới
@da.eddie Cảm ơn bạn, sẽ fix
Dark mode trên trình duyệt không hiển thị hình ảnh khi đăng fact
Làm sao để coi lại những comment trong tinhte.vn của mình? (nếu comment đó không có tương tác like/reply)
@anhduc11087 hiện tại không có chức năng đó bạn ơi
trongnam33
ĐẠI BÀNG
2 tháng
- Mong ad có thêm phần thông báo khi có tin mới.
- Khi bấm nút tìm kiếm, con trỏ chuột sẽ nhảy thẳng vào thanh tìm kiếm để có thể nhập ngay ký tự từ bàn phím.
Hihi. Cái web tinh tế này vẫn để theo kiểu diễn đàn nên nhìn khó và rác rác lắm. Mong rằng ban quản trị phát triển mới đê
@Hải Linh Phạm Nhìn khó là như thế nào bạn?
ở trong phần phân loại bài viết khi đăng bài, ko hiểu sao mình đã chọn rồi nhưng web vẫn ko lưu tuỳ chọn của mình. Ko biết có bị lỗi hay ko?
@Minhtuan622 Để mình check thử nha, chắc bạn chưa đủ quyền
Khu vực cài đặt khi chuyển sang nền tối thì icon nên được chuyển sang màu trắng
Ảnh chụp màn hình 2021-02-20 095157.png
HTC206
TÍCH CỰC
2 tháng
Không thấy chỗ kiểm tra hoạt động bình luận như fb nhỉ mod @Duy Luân
tho123@
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Mod đừng có mà như Windows 10, chuyển sang giao diện mới thì chuyển hết, chứ không phải là chuyển rồi mà vẫn giữ mấy thứ cũ rích. 😁
Thêm nút Trang chủ nha bạn
tieunaiha
ĐẠI BÀNG
1 tháng
cho thêm giao diện dark mode nữa thì ok
Mod cho em hỏi diễn đàn có tính năng thay đổi username không ạ? Nếu chưa thì có dự kiến làm không ạ? Vì em có một acc ở TT được rất lâu rồi nhưng muốn đổi username 😔((
app trên android thi thoảng vẫn bị lag và không zoom hình được Duy Luân ak , còm lại UI trên PC và smartphone là vẫn ngon.
Tôi tin em!
haikbvn
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@Duy Luân Nút "Thích" nhìn mờ nhạt quá, mình nghĩ nên làm nó nổi bật hoặc dễ nhìn hơn.

Trình duyệt: Safari / MacOS.
Screen Shot 2021-03-08 at 08.16.04.png
- Phần icon trên tab menu darkmode hơi khó nhìn (chắc do chưa chuyển về màu trắng)
- Nhiều lúc muốn xem lại mấy cmt của mình trên tinhte mà không biết xem lại ở đâu? Vào trang cũ thì mất nhiều thao tác quá.
Sắt mới ra 502
trongnam33
ĐẠI BÀNG
19 ngày
Khi paste dữ liệu vào thanh tìm kiếm, mình dùng con trỏ chuột để bôi đen một số từ, giữ nguyên để kéo - khi kéo ra ngoài khỏi ô tìm kiếm rồi thả con trỏ chuột ra thì ô tìm kiếm tự đóng lại và mất phần nội dung bên trong.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019