Feedback trang Home mới 2020
/8 người
Duy Luân
2 nămBình luận: 678
wuwu9999
ĐẠI BÀNG
một năm
Ví dụ tôi đang ở thớt dầu nhớt
https://tinhte.vn/thread/dau-nhot-va-cham-soc-xe.2312358/
Làm sao để tôi quay ra lại box "Xe máy" ???
lỗi hiển thị URL
haikbvn
ĐẠI BÀNG
một năm
Cái nút Load more trong trang Bookmark chưa được đẹp. Nếu có thể đổi thành tiếng việt cho đồng bộ.
Screen Shot 2021-06-06 at 17.08.28.png
Rồi vào diễn đàn bấm thao tác vài lần mới vào được. Khổ vậy
n0rman
ĐẠI BÀNG
một năm
lag tung đít. Log out cũng hỏi xác nhận nữa
n0rman
ĐẠI BÀNG
một năm
+ Lag tung đít. Tải trang mất 5-7s thậm chí 10s chưa xong. Máy vào web bt ko sao nhưng vào tinhte thì nóng, quạt gào rú. Performance kém.
+ Không thể Cmd+Click để mở Link trong tab mới.
+ Một số link tag ẩn có màu chữ giống các chữ bình thường. Vừa đọc vừa click trúng rất bực.
@n0rman Cho mỉnh hỏi là vì sao vừa đọc vừa click nhỉ?
vitiuwy
ĐẠI BÀNG
một năm
Mình đang dùng ipad mini 5 ios 14.1
Thứ nhất là nó toàn bị như ở ảnh dưới, lúc lướt toàn bị lệch sang bên phải, trắng phớ rất khó chịu. Như kiểu đang lướt web giao diện máy tính trên ipad vậy.
Thứ hai: là trang chủ khá bừa, thật sự bừa, rất bừa.
Cộng đồng nổi bật, review hub, tinhte creater, xem nhanh, xu hướng, xe, audio,.... và 1 đống hỗ độn ở phía dưới khá là rối khi sử dụng.
Thứ ba: mình muốn vào 4rum của tinhte thì ấn vào chỗ nào nhỉ?
@vitiuwy 1. Trang chủ hiện tại rối, nên bọn mình đang làm lại rồi. Nó sẽ gọn hơn trong thời gian tới.
2. Để mình fix cái lỗi bị lệch như bạn nói, do chưa tối ưu cho ipAd mini nên bị lọt trương hợp này
3. Forum hiện đã bỏ rồi, hiện chỉ vào được bằng link trực tiếp
bản web của mình tự nhiên dark mode bị tắt, giờ bật lại nó bắt phải mua là sao? đăng nhập chỗ khác cũng thế
@Anonymox Bạn chưa đổi điểm dark mode trên app thì không dùng được đâu. Trước giờ dùng được chắc do lỗi 😆
@Duy Luân chắc mode tắt mất của mình để ép dùng app chứ gì
@Anonymox Trước đây chắc là bug, nay vô tình được fix 😆) đổi trên app nha người anh em
mình thấy tinhte đang sync dark mode theo account à. Mình xài đt thì xài dark mode nhưng mà web trên pc thì ko xài dark mode nên ghét vl. Tinhte nên fix lại cái dark mode ko sync theo account, hầu như chả app nào lại sync dark mode theo account
@Bảo_Khanh Để mình suy nghĩ, vì nhiều user của tinhte thích xài dark mode 100% 😆 chắc cho thêm cái option
Quá ích kỷ, không phải tinhte là người dẫn đầu đâu đừng bày đặt
@EX Prototype 😁
hkcre1
TÍCH CỰC
một năm
Pixel 5 của mình update lên android 12 beta 2 ko vào được app tinh tế nữa , bị văng và đóng ứng dụng luôn
Em mới tham gia vào tinhte nên em có vài góp ý về giao diện mới (website) của trang tinhte:
- Phần widget chỗ "Cộng đồng nổi bật" em thấy có thanh ngang - dọc xuất hiện mà không thể scroll dc.
- Các thanh scrollbar em nghĩ nên customize lại cho nó đẹp (giống kiểu facebook).
- Bên sidebar nên cho nó scroll sticky theo (khi mà mình scroll xuống hết cái sidebar) để cho bố cục không bị chỗ trống dư thừa khi mà phần main của website nó quá dài.
- Phần nav bar thì em nghĩ nên cho nó scroll sticky theo website (em thấy hầu như website nào nó cũng làm kiểu này để tranh việc mất tg khi mà phải scroll lên trên cùng mới chọn dc menu trên nav bar)
@Giau NM Để mình check mấy chỗ widget scroll bar. Bạn đang dùng máy bàn, chuột rời phải không và đang dùng OS nào thế?

Phần navbar ngày xưa mình làm nó sticky, nhìn chiếm diện tích không cần thiết để dành đọc bài sướng hơn nên mình bỏ rồi
HoaSoTu
ĐẠI BÀNG
một năm
Tin bài thể hiện ở nền tối chữ trắng nhìn hoa cả mắt, nên điều chỉnh lại, chưa bật dark mode gì cả ạ.
Giao diện trên app rối qá mod ơi. Những vài nổi bật và qcao cứ chèn ngang list các bài viết, rồi những ô như for u hay bài nhìu tag … có qá nhìu thứ cứ cắt ngang list bài và mình chỉ muốn coi hết tất cả các bài mới. Cảm giác bực bội vì kéo mãi chả thấy mục cần tìm nằm ở đâu
Ở đầu trang là một số bài viết ko biết theo chuyên mục j, sau đó tới xu hướng -> cộng đồng nổi bật (ko cần thiết nổi lên ngay đầu vì nếu muốn vào cộng động user có thể tìm thẻ tag để vào) -> review hub -> xem nhanh (nhanh nhưng để khá sâu 😆) -> xu hướng(chắc bài nhìu view nhưng để làm j, bài nhìu view thì đã đc nhìu ng coi sẵn rồi ko cần qcao) -> lập lại tin bài các cộng đồng như xe hay audio -> list bài viêtminhf cần nhưng sen kẽ là mục for u (để khá nhìu chỗ nhưng ko hưu ích, nên để thẻ tan trên đầu nếu user muốn vào ngay mục cá nhân hoá) , deep talk hay qcao hay toàn cảnh 24, làm trải nghiệm muốn coi list bài từ trên xuống dưới cực kì rối và tốn khá nhìu thgian để vuốt tới mục cần tìm.

Vài góp ý mong mod sắp xếp lại các danh mục chứ rối qá chả buồn vào đọc tin, h mình hay vào genK hơn vì vào phát là đọc ngay đc bài viết mới.
Phần nội dung cho tag có thêm hình ảnh hoặc GIF thì sẽ trực quan hơn và dễ tìm kiếm hơn mod ạ
Screenshot 2021-07-08 120538.png
dark mode thực sự dark. Ko thấy chữ j luôn. Mà nếu tắt dark mode thì xài đt lại nhìn xấu. Mong ad sửa lại cho dark mode đừng lưu theo acc nữa
Tại sao muốn bật dark mode lại bắt nhập số điện thoại??? Lấy số điện thoại để làm gì khi chỉ đổi qua dark mode? Tào lao vậy?
Nên có cài đặt tắt autoplay video cho fact
Làm tinte store trên pc đi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019