Feedback trang Home mới 2020
/8 người
Duy Luân
2 nămBình luận: 678
Phần profile - Album và ảnh đường dẫn https://photos.tinhte.vn đang báo lỗi SSL Certificate( ERR_CERT_AUTHORITY_INVALID)
Screenshot 2021-07-16 150317.png
Screenshot 2021-07-16 150157.png
để đây cái bug giao diện nhỏ.
Giao diện trên mobile nên thêm nút return top như trên desktop nha bro
1. App tinhte chưa hỗ trợ tốt, chưa tối ưu cho việc xoay màn hình nằm ngang
2. Ở phần xem fact, nội dung kích thước video hiển thị lên hơi bé
3. App cho các thiết bị android vẫn còn hơi lag
report tinhte.png
Hiện tại trên fact đang có 1 con bug, là khi chuyển bài, nếu mà ảnh/video của bài mới chưa load kịp thì vẫn hiển thị ảnh/video của bài post cũ => nên thêm loading @Duy Luân
@Still Alove Cảm ơn bạn, để add dô list làm
ngphsotu
ĐẠI BÀNG
một năm
A ơi em ở bằng Brave bấm chọn button chuyển sang dark mode bấm được nhưng web ko chuyển a ạ
Cười vô mặt
@ngphsotu Mình không support cho Brave nhe 😁 hên xui hihi
ngphsotu
ĐẠI BÀNG
một năm
@Duy Luân Anh ơi, phải đủ 100 điểm mới được chuyển sang darkmode ạ?
Cách nào kiếm điểm nhanh vậy anh?
Cho hỏi sao con lăn trên Chrome của mình mỏng dính vậy nhỉ? :-s mỗi lần cần cuộn trang nhìn muốn toét cả mắt :-ss
Không biết mình đã lỡ bấm theo dõi chủ đề gì mà giờ cứ ai post trong đó là nó hiện lên trên notification rất rất khó chịu?
Xin hướng dẫn làm sao để bỏ theo dõi chủ để hoặc tắt thông báo cho chủ đề theo dõi với (mình đã mò trong mục cài đặt thông báo nhưng không thấy mục tắt thông báo cho các chủ đề đang theo dõi)
Thanks các mod
Nên cố định thanh Nav Bar.
Lỗi chính tả với thông báo.
Screen Shot 2021-08-24 at 21.01.20.png
Hiện tại mình đang thấy có 1 vấn đề là khi bấm vào biểu tượng chuông thông báo để xem thông báo thì những thông báo đã xem nó không tự check là đã xem mà phải bấm vào nút đánh dấu đã đọc tất cả. Tuy chức năng này giúp cho người dùng không bỏ sót thông báo nào nhưng làm tốn thêm thao tác, thỉnh thoảng không nhớ mình đã bấm đánh dấu đã đọc hay chưa rồi lại tưởng đó là thông báo mới lại phải bấm vào xem. Mình hy vọng anh Luân cân nhắc về việc thay đổi chức năng này.
Như hình dưới đây khi mình mở 2 cửa sổ trên màn hình Full HD thì mục thông báo của web tinh tế hơi nhỏ, khó đọc. Hi vọng tinh tế sẽ responsive lại phần này
chỗ chỉnh sửa thông tin cá nhân rework nhìn cho hiện đại hơn thì sao ạ ? 😁
Chưa trực quan. Nhìn vào chưa yêu ngay được
Vẫn còn nộn con gà 🐓 xộn
Thay đổi mà ko có gì mới thì thay đổi làm gì
long.nd
ĐẠI BÀNG
một năm
@Duy Luân Dark mode nên có thêm tuỳ chọn tự đổi theo theme hệ thống, vd ban ngày là theme trắng, tối là theme đen.
CSS có thể query được theme hệ thống
https://developer.mozilla.org/en-US/docs/Web/CSS/@media/prefers-color-scheme
tUnG LTK
ĐẠI BÀNG
một năm
Bắt đổi điểm để dùng dark mode ?

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019