Feeding Frenzy 2 – Cá lớn nuốt cá bé
tcm
15 nămBình luận: 4
Nếu bạn đã từng nghe giới thiệu hay đã từng chơi qua trò chơi Feeding Frenzy (Cá lớn nuốt cá bé) phiên bản đầu tiên do game house cung cấp hẳn các bạn cũng đã có rất nhiều điều luyến tiếc khi game kết thúc quá nhanh trong khi bạn vẫn chưa chơi “đã tay”. Nối tiếp sự thành công đó, trò chơi Feeding Frenzy hiện đã có phiên bản 2 với nhiều tầng mới lạ và các loại cá đẹp mắt hơn.

Nhiệm vụ chính trong game vẫn là dùng chuột điều khiển chú cá đi ăn những con cá nhỏ hơn mình cho tới khi “biến hoá” thành loại cá mới để ăn những loại cá to hơn mà trước kia chúng vẫn “rình rập” muốn ăn thịt mình.

Game vẫn với hiệu ứng đồ hoạ đẹp mắt và ngộ nghĩnh theo phong cách của các trò chơi do game house cung cấp, có thể nhận thấy rằng trong phiên bản mới này các tầng và nhiệm vụ rất đa dạng, các chướng ngại vật nhiều hơn và có nhiều món đồ mới lạ để giúp bạn vượt qua các tầng nhiều hơn hẳn so với phiên bản trước kia.

Game có dung lượng 15.7MB tương thích tốt với các hệ điều hành Window 9x/Me/2000/Xp và đòi hỏi máy bạn phải có cầu hình tối thiểu với PIII 600Mhz, 128MB và 8MB Video Ram.

Bạn có thể tải về bản chơi thử của trò chơi này tại đây.

Thành Luân (Thanh Niên Online)​
4 bình luận
bhkien
ĐẠI BÀNG
15 năm
Oh, phiên bản 1 là món yêu thích của thằng cu nhà mình. Thử xem phiên bản 2 xem có gì mới và hấp dẫn không nào.

Cám ơn bạn đã giới thiệu và chia sẻ.
Cái này chơi đã thiệt, nhưng không biết trò này có phiên bản cho Palm không vậy các bác?
loveMQ
ĐẠI BÀNG
15 năm
Phiên bản 2 có cá nhảy lên không đớp muỗi nữa !! 😁
Cái này mà có phiên bản cho Palm em nghi chắc màn hình die sớm quá !! :D
Bác chỉ được cái nói đúng :D . Vợ em khoái chơi lắm, cứ bắt em tìm hoài😕

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019