Find X Pro 2 sạc 65W 0 lên 100% trong 34 phút
cuhiep
một tháng trướcBình luận: 119Lượt xem: 9.311
Nói chung sạc thì khuyến khích tắt hết kết nối (wifi, data, bluetooth, vị trí) nếu không cần thiết active luôn trên máy bay cho đỡ nóng. Vừa xài xong chờ máy hạ hỏa rồi hãy sạc đừng cắm ngay khi máy còn nóng
@Phuongkak chỉ là cái đt mà khổ thế bác ơi, tắt hết các kết nối thì có khi bỏ qua cơ hội kiếm tiền mua được mấy con đt 😆)
Thực ra chạy theo thời gian sạc ngày càng rút ngắn có nên ko?
Điện càng mạnh thì rủi ro cháy nổ càng cao! Đặc biệt là mấy bác TQ cứ thi đua sạc ngày càng nhanh... còn độ an toàn thì sao?
Đã xài điện thoại, tablet là đã chấp nhận vụ mất thời gian sạc rồi, vả lại mang thêm cục pin dự phòng loại dẹp kẹp dt thì cũng có sao đâu? Sạc nhanh cho dt tới mức nào nên dừng lại, nên chấp nhận thêm thời gian cho an toàn, chống cháy nổ...
Tối về cắm sạc thì iPad 9000 mAh sáng ra cũng đầy à...
Trừ khi có vật liệu pin giúp sạc nhanh thì còn OK, còn cứ tăng dòng điện vào cục pin công nghệ hiện nay để tăng tốc độ sạc thì rủi ro lớn...
Giờ cho ko 1 cục sạc dt pin 5000 mAh chỉ 1 giờ là đầy thì chăc ko dám dùng... có cục sạc nhanh cũng phải 3h quen rồi...
@MrNamN Chất lượng pin vẫn duy trì đc độ 2 năm, đủ độ an toàn. Có lý do gì ko nên ??
@MrNamN Mình cũng nghĩ đây là giải pháp tình thế khi pin chưa có đột phá. Chừng nào có loại pin chứa nhiều năng lượng hơn, khỏe hơn, sạc 1 lần xài tẹt cả tuần thì mới bá.
Cao hơn cả laptop
Nhanh kinh nhỉ
Sạc tốc độ khiếp thật
Cái này test lâu lắm rồi, sao mãi tinhte mới lên bài
Bón cho ăn nhanh quá chắc pin cũng nhanh tèo 😁
Sạc nhanh quá nổ không. Thật sự đáng sợ. Máy mình sạc nhanh 25W còn sợ.
65W là tương đương với một con Ultrabook rồi, dã man thiệt 😁
Nói thật nhanh thi hại điện thoi, pin đt 20 năm nay ko có sự phát triển mấy cứ tăng công xuất lên như vậy cũng chẳng phải tốt lành gi
Sạc nhanh quá chai pin đó các bác , cứ dùng cục sạc 5v1a cho bền các bác ạ , lâu tý thôi, sạc có 3 tiếng à 😊
Nên làm sao điện thoại xài được đủ dư 1 ngày, tối về cắm sạc là chuẩn. Này giải pháp tình thế khi công nghệ pin chưa có phát triển tương đương với công nghệ chip, màn hình, các thành phần khác.
Nếu được, mod vui lòng test nó với củ sạc SlimQ cho anh em tham khảo nhé!
Cảm ơn mod
sạc nhanh quá như vậy có an toàn ko nhỉ ?
Cái đt này chế bom được
Super VOOC chắc là chuẩn sạc nhanh nhanh nhất hiện giờ 😁
Quá dữ rồi hok lẽ về đội oppo sao ta
Ngon cỡ nào mà cái tên nhái Táo là hết ham
Công nhận sạc Vooc ngon thật,tiện khi cần.
Đây là dạng status hay là 1 bài post diễn đàn vậy???
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.499 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.554 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156