Firmware mới của AirPods Pro làm giảm khả năng chống ồn? anh em Tinhte có bị không?
abuchino
một tháng trướcBình luận: 74Lượt xem: 7.446
74 Bình luận
Mới hồn qua thấy, bật chống ồn mà vẫn nghe, xuyên âm âm thanh cuzng ko chuẩn mấy
Chưa nâng cấp may quá ạ 😃
Lỗi đánh máy thôi mà
ANC thì cứ xài sony cho chắc kèo :3:3:3
@chavalier chắc bác có vấn đề về đọc hiểu nên không hiểu câu chữ của mình
@Lynch Pencil Vậy bác có đọc rõ câu chữ ở trên của mình không, hãng nào chả có cập nhật, mà có cập nhật thì cũng dính phốt hiệu năng thôi
@chavalier tay nhanh hơn não mà cứ thích thể hiện
@Lynch Pencil Nói chuyện đàng hoàng sao khó lắm à, sony nó ít up nhưng có con của nó dính giảm hiệu năng chống ồn đấy, rảnh thì lên mà google nhé
có, mấy hôm nay thấy tự nhiên nghe đc ng gần mình nch mình cũng nghi rồi, cứ tưởng bị hỏng cơ 😆
2B588 là chưa up phải k các bác?
Không giảm đâu,chỉ bị lỗi nhẹ thôi,nếu lên FW luôn để tai nghe ở chế độ "khử tiếng ồn" mặc định thì mới đeo vào có vẻ như không khử tốt như FW trước,nhưng chỉ cần bật 1 bài nhạc mức volume tầm 50% trở lại chuyển qua chế độ xuyên âm rồi chuyển lại chế độ khử tiếng ồn thì mình vẫn thấy bình thường,đôi khi có vẻ còn tốt hơn FW trước nữa
ơ cái này là tự động update hay sao mọi người
Con Pro khác con AirPods 2019 mỗi cái chống ồn mà giờ update firmware giảm khả năng chống ồn thì toang rồi
@BlackBerryz Chống ồn vẫn xịn xò nhất trong đám nha bạn. Không phải giảm khả năng chống ồn mà là chức năng lọc tạp âm bị “ngu” đi. Tiếng ồn to như tiếng máy bay lại khử được trong khi những tiếng động của máy móc lại nghe được.
Tư lúc lên airpods 2 mình kết nối cũng k ổn định lắm
Công nhận luôn mình cũng đang bị
Mình không bị. À mà quên, mình có tiền mua Airpods Pro đâu.
Hèn gì bật chống ồn rồi mà phải vào kiểm tra lại đã bật chưa
Khổ nhỉ, mua con tai nghe để nghe thôi mà cũng bị chúng nó làm tình làm tội. Nhưng rất nhiều người bỏ tiền ra để được chúng nó đem ra thí nghiệm hàng loạt.
@dangphucchung Xe mấy trăm triệu còn bị triệu hồi, chắc cũng khổ thay người ta, và cái chống ồn này nếu ai sở hưu nhiều tai nghe chống ồn thì việc bị giảm khả năng chống ồn qua vài cái fw khác nhau là điều hết sức bình thường
@chavalier Nói chung là mình không tự tôn trọng cái đồng tiền mình bỏ ra trước thì cũng sẽ chẳng có ai tôn trọng giùm mình đâu. Apple thì lúc nào mà chả lỗi phần mềm tùm lum, nếu nó thi thoảng mới lỗi thì chẳng sao, nhưng ở đây thì lỗi nó đã trở thành truyền thống. Là người tiêu dùng dĩ nhiên nếu bạn cảm thấy hạnh phúc với điều đó thì đó là quyền của bạn.
@dangphucchung Mình xài từ win tới mac, android tới ios, nói thật là bên nào cũng lỗi tơi bời nhé, chẳng qua là ios nó nhiều người xài và nó chỉ có vài máy cụ thể nên mới nhiều khiếu nại được đưa lên trang chủ. Còn bên android nếu bạn muốn thấy lỗi cứ vô từng topic về một con đt cụ thể thì cứ tìm thấy một đống lỗi nhé :v. Mình k thấy hạnh phúc vì máy nó lỗi mà vì lỗi đó so với các hãng đối thủ thì cũng thế thôi, ko lỗi này thì lỗi khác
Không remove đc thì đáng buồn thật...
Chờ đến khi nào nhỉ!!! May mình chưa mua lên ko bị. Thôi cứ chỉ có ẻm airpod2 là đc rồi.
Aipod 2 có lỗi j không các bác. Của mình đang bản này. Mà không thấy khác biệt gì
Em không bị nha. Deo co lấy gì bị
Tinh tế làm ăn có tâm ghê! Trước, khi mới có firmware mới thì hô hào update ngay tận hưởng đi a e!
Giờ thì chia buồn cho những a e đã update.
Mình vẫn AP1 nên không bị

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019