Fitbit ra mắt Versa Lite Edition, Inspire, Inspire HR và Ace 2, giá từ 1,99 triệu đồng

ND Minh Đức
18/4/2019 12:27Phản hồi: 51
Fitbit ra mắt Versa Lite Edition, Inspire, Inspire HR và Ace 2, giá từ 1,99 triệu đồng
Fitbit hôm nay ra mắt 4 dòng sản phẩm mới tại Việt Nam gồm Fitbit Versa Lite Edition, Fitbit Inspire HR, Fitbit Inspire và sắp tới là Fitbit Ace 2, đáp ứng đa dạng các nhu cầu theo dõi sức khỏe và luyện tập thể thao của đa dạng người dùng, từ người lớn tới trẻ em. Ba sản phẩm đầu sẽ được bán ra ngay từ bây giò, sản phẩm Ace 2 dành cho trẻ em sẽ được mang về vào tháng 5 sắp tới với giá lần lượt là 4,29 triệu, 2,69 triệu, 1,99 triệu và 1,99 triệu đồng.

Đầu tiên là Fitbit Versa Lite Edition, một bản rút gọn và thừa hưởng những đặc điểm cốt lõi của Fitbit Versa ra mắt trước đây. Phiên bản Lite của Versa vẫn sẽ có các chức năng tự động theo dõi nhịp tim 24/7 của PurePulse, theo dõi giấc ngủ, hỗ trợ 15 chế độ tập thể dục khác nhau, kết nối GPS, thông báo ứng dụng trên điện thoại, thời lượng pin lên tới hơn 4 ngày, cảm biến SpO2 cho phép theo dõi sự thay đổi nồng độ oxy trong máu và các chỉ số sức khoẻ khác, điển hình như phát hiện tình trạng ngưng thở khi ngủ.

Phiên bản Fitbit Versa Lite được thiết kế đơn giản với một nút bấm, trọng lượng nhẹ và chống nước. Chúng ta sẽ khá nhiều lựa chọn dây đeo khác nhau.

Tiếp theo là vòng đeo tay Fitbit Inspire HR, cũng có chức năng liên tục theo dõi nhịp tim và nhiều tính năng hỗ trợ theo dõi sức khỏe, vận động mỗi ngày, theo dõi chu kỳ giấc ngủ, 15 chế độ tập thể dục, kết nối GPS và hướng dẫn thư giãn bằng nhịp thở.

Thứ 3 là Fitbit Inspire với các chức năng tự động theo dõi tập luyện và giấc ngủ, thiết lập mục tiêu, tính năng nhắc nhở và đồng hồ bấm giờ. Vòng có màn hình cảm ứng, hiển thị thông báo từ ứng dụng điện thoại, chống nước và có thời lượng pin lên tới 5 ngày.

Điểm đáng chú ý nhất là chiếc Fitbit Ace 2 dành cho trẻ em. Vòng được thiết kế không chỉ chống nước, có case cao su bọc bên ngoài mà còn có những nhân vật dễ thương bên trong, được “nuôi lớn” bằng những hoạt động của trẻ, từ đó kích thích trẻ hoạt động nhiều hơn.

Bên cạnh các thiết bị thì Fitbit hôm nay cũng công bố cập nhật bản mới cho ứng dụng với giao diện mới, cho phép người dùng cá nhân hóa lịch sử sức khỏe, quan sát các chỉ số sức khoẻ, khám phá các nội dung mới, theo dõi tiến trình trong mục Thử thách và kết nối dễ dàng hơn với mạng xã hội sức khỏe toàn cầu của Fitbit. Ngoài ra còn có mục Fitbit Focus, tính năng cung cấp các phân tích, tin nhắn và lời khuyên dành cho người dùng.

Fitbit_ed_TInhte_1.jpg Fitbit_ed_TInhte_2.jpg Fitbit_ed_TInhte_4.jpg
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mẫu bìa xinh quá
@m4a1colt Đã báo xấu
ZeusFate
TÍCH CỰC
5 năm
@Thanh_tran511 Báo xấu xong nó cũng bán đc 1 mớ rồi
vinhokss
TÍCH CỰC
5 năm
giá versa special ngang serie 3, khoai
Hồi trước dùng Flex, giờ dùng Inspire, nhu cầu đủ dùng 😁 sản phẩm của Fitbit tốt, độ hoàn thiện tốt :D
huyhoangjo
TÍCH CỰC
5 năm
@Stanley Dan Do vụ theo dõi nồng độ o2 trong máu chính xác không nhỉ,hay tượng trưng vui thôi
cattrieu
TÍCH CỰC
5 năm
@huyhoangjo theo dõi để phân tích lượng calo bạn đốt khi tập thể thao, chứ không có chỉ số oxy trong máu cho bạn coi
@huyhoangjo Nó đếm số calories burned, cũng như distance khi bạn di chuyển hay chơi thể thao, nhu cầu của mình thì như vậy là đủ. Bản HR thì có thêm đếm nhịp tim, đối với mình thì không thực tế lắm.
cattrieu
TÍCH CỰC
5 năm
@Stanley Dan Do nếu nhịp tim bạn trên bao nhiêu nó phân tích calo + giấc ngủ tốt hơn
@huyhoangjo Mình đang đeo charge 3. Thấy khá chính xác. Tính giấc ngủ chuẩn
phanjantho
TÍCH CỰC
5 năm
Mở bán tại thị trường Việt Nam mà sản phẩm lại không hỗ trợ Tiếng Việt.
thoaitam
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phanjantho Chính xác
deep
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đồng hồ thông minh mà lỗi phông Tiếng Việt thì ai mua ta? 😔
sakuza199x
TÍCH CỰC
5 năm
@deep Xiaomi band 3 vẫn đầy người đeo ạ.
cattrieu
TÍCH CỰC
5 năm
@deep Cái này nó nhắm vào người theo dõi sức khoẻ với giấc ngủ, dăm ba cái noti trên đt sao cứ đòi phải hiện trên đồng hồ chi vậy bạn?
ZeusFate
TÍCH CỰC
5 năm
@sakuza199x Miband 3 giờ còn lỗi font hả má
Mindzi
TÍCH CỰC
5 năm
@cattrieu uk, nó chỉ thể hiện méo coi trọng thị trường VN 😁
thoaitam
ĐẠI BÀNG
5 năm
@deep Y luôn, haha
Dị ứng mấy cái SW mặt vuông vuông ghê rẻ tiền 😆
@maxxis9999 Nói nhỏ thôi !!! Bn thấy chưa 😃))
Mẫu đẹp còn đh thì ngược lại!
SonAmpe
CAO CẤP
5 năm
Mình hỏi thật là người viết bài này có bao giờ xem lại bài viết trước khi đăng không? Lại là lỗi chính tả, lỗi gõ phím.
Có thể các bạn sẽ chửi mình là người ta viết bài cho mà đọc còn ý kiến này nọ, nhưng mình không chịu được. Viết ẩu, đăng vội như thế này là xem thường người đọc và xem thường chính mình. Mình đã nói một lần và sẽ nói lại một lần nữa: nếu các anh chị trong Tinh tế vẫn xem nhẹ những lỗi về chính tả và gõ phím (một vài lần thì là vô tình, còn thường xuyên như thế này thì là vô trách nhiệm) thì mọi người không nên vào Tinh tế làm gì nữa. Có lẽ mình không thuộc về nơi này.
@SonAmpe Khổ lắm bạn ah 😁

https://tinhte.vn/threads/tai-sao-chung-ta-rat-kho-phat-hien-loi-chinh-ta-trong-van-ban-cua-chinh-minh.2349636/
crazyguy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ndminhduc Đúng là đọc văn bản mình viết khó phát hiện lỗi hơn. Vậy nên các mod đọc đi đọc lại 2-3 lần gì đi nhé :D
@SonAmpe Thử mỗi ngày viết một đoạn văn bản cỡ 100-300 chữ đi rồi thấy cảnh, nên hiểu cho người khác chứ đừng nên chỉ biết chính mình, mấy toà soạn là có vài người đọc để dò lỗi còn đây mod làm cho vui thôi , mấy bạn cứ làm quá, mình chưa bao giờ phát hiện ra lỗi chính tả của tinh tế, thế mà mấy bạn cứ bới ra làm gì ko biết, bạn nói người ta ko tôn trọng người đọc, vậy bạn có bao giờ tôn trọng công sức viết bài của người ta không?
ndta13
CAO CẤP
5 năm
Mod làm vậy là hổng có được nghen, tội lỗi lắm nghen 😁
Cho bác nào thắc mắc thì đồ fitbit đeo casual tốt lắm nhé, còn nếu đi sport hardcore xíu thì mình khuyên garmin nha.
Xấu kinh dị mà mắc kinh dị. 6tr làm con AW Sr3 xài sướng gấp trăm lần.
Vào đọc bài chỉ vì tấm ảnh bìa có Cô Mẫu này?! :p 😁
hunterval
TÍCH CỰC
5 năm
@Cuong Nb trang điểm dày quá
changvuive
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cần cái đồng hồ định vị cho nhóc con mà k thấy hãng nào làm. Toàn hàng china ko
đang đeo Versa 😁
thoaitam
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BlackBerryz Fix lỗi tv chưa bác
@thoaitam Chưa bác ơi 😁
tayeutl
TÍCH CỰC
5 năm
Mẫu xinh bao nhiêu thì đông hồ xấu bấy nhiêu
Được mỗi tấm hình bìa hà
rivertm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hãng này lởm, không hỗ trợ tiếng Việt và cương quyết không đồng bộ với phần theo dõi sức khoẻ của Apple và Android. Mong cho hãng này sớm lụi luôn đi
Versa quá đẹp, Fitbit nói chung là cái nào cũng đẹp. Nhưng hiện mình đang đeo Apple Watch vì nhiều thứ khác, trước đó mình toàn đeo Fitbit
crazyguy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nên có 1 bảng tóm tắt thông số và tính năng của các version. Đọc rất rối rắm.
oceanbreaths
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ảnh bia này rất là đẹp con gái nhà ai mà xinh thế Ước gì

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019